Kumbe kuna wanawake wazuri sama humu Jamiiforums


Valentina

Valentina

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2013
Messages
20,644
Likes
16,383
Points
280
Valentina

Valentina

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2013
20,644 16,383 280
Afadhali katutoa kimaso maso member mwenzetu maana kila siku tunapondwa humu na sura za baba zetu. Wengine na kutukimbia kabisa kisha kuja kusimulia.

Mungu anaishi.
Katikati ya watu nimecheka....
 
LUBEDE

LUBEDE

JF-Expert Member
Joined
May 7, 2013
Messages
3,890
Likes
5,340
Points
280
LUBEDE

LUBEDE

JF-Expert Member
Joined May 7, 2013
3,890 5,340 280
Mkuu mimi binafsi sijawahi kukutana na mwanamke m`baya humu JF,vile sio wote tunapenda kuropoka ropoka,hongera kwa kupata mtoto mzuri humu...tunakusifia kwa bahati iliyokuangukia!
 
Lyagwa

Lyagwa

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2013
Messages
1,585
Likes
284
Points
180
Lyagwa

Lyagwa

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2013
1,585 284 180
He he bado shuhuda moja naisubiri sana.

Hongera jamaa kwa kushikwa ukishikwa shikamana.
Mkumbushie huyo anayeishikilia hiyo shuhuda Mkuu labda aliishasahau, ila wewe ukidhani bado anakumbuka ama kwake ilikuwa kawaida.
 
Eli79

Eli79

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2013
Messages
21,232
Likes
15,113
Points
280
Eli79

Eli79

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2013
21,232 15,113 280
Kwani wa JF wanatofauti gani na waliopo mtaani, huwa mnanishangaza sana na hizi teatimionies...
 
Beef Lasagna

Beef Lasagna

JF-Expert Member
Joined
Mar 30, 2015
Messages
13,590
Likes
55,108
Points
280
Beef Lasagna

Beef Lasagna

JF-Expert Member
Joined Mar 30, 2015
13,590 55,108 280
Afadhali katutoa kimaso maso member mwenzetu maana kila siku tunapondwa humu na sura za baba zetu. Wengine na kutukimbia kabisa kisha kuja kusimulia.

Mungu anaishi.
Kwakweli....
 
J

JWKRMM

JF-Expert Member
Joined
Sep 17, 2017
Messages
1,562
Likes
971
Points
280
J

JWKRMM

JF-Expert Member
Joined Sep 17, 2017
1,562 971 280
Afadhali katutoa kimaso maso member mwenzetu maana kila siku tunapondwa humu na sura za baba zetu. Wengine na kutukimbia kabisa kisha kuja kusimulia.

Mungu anaishi.
Wanawakimbia au mnawakimbia kuna wengine humu hata umpe namba anakupuuza wamo humu
 

Forum statistics

Threads 1,238,925
Members 476,277
Posts 29,336,972