Kumbe kuna wanawake wazuri sama humu Jamiiforums


C

CHAKATI MKATO

Member
Joined
Dec 4, 2018
Messages
7
Likes
14
Points
5
C

CHAKATI MKATO

Member
Joined Dec 4, 2018
7 14 5
Kwanza niwasalimu wakuu wote, poleni na Mihangaiko ya hapa na pale. Kwenye mada sasa kama ambavyo kichwa kimesema Mimi binafsi ni moja kati ya watu Ambao walikua hawaamini kunaweza kuwa na Mwanamke mzuri Jamiiforums ila sasa nimezibwa mdomo nimefumbwa macho hata ushuhuda nautoa kwa keybord tu.
Ilikua hivi, kwa muda nilikua single Japo sijawahi kuonyesha hii kwa ID yangu ya zamani ambayo ni mtu fulani wa kujisifia pasipo kua na uhalisia. Huyu dada mzuri, mcute vijana wa sasa wanasema ana uzuri kama wote kuanzia colour composure, chura, macho, urefu, na kila kitu kina ratio inayohitajika kama constant ya pie.
Kukutana nae ni katika uzi fulani ambapo nilichangia kama ilivyo kawaida yangu huwa nachangia maada karibu zote humu MMU jukwaa pendwa. Sasa huyu Bidada alikujaaa akachangia kwa kuniquote na jibu lake sikulipenda, hapo nilimjibu vibaya sana na mara nyingi huwa nafanya hivi Ili kuanzisha league tu lakini mdada akawa mpole akashuka akanijibu tena. aliponiibu ikabidi nikaangalie tena profile yake nikakuta japo ana Muda mrefu ila siyo mchangiaji saana nikagundua maada ile ilimgusa nikaangalia na michango yake mingine nikagundua huwa anachangia sana maada za namna kama ile.
Baada ya kugundua hayo nikamfuata Pm ilichukua kama siku tatu ikajibiwa hapo ndo ukaw mwanzo wa kufahamiana nae nikawa namgusia sana kuhusu lile swala linaloonekana kumsumbua hapo ndipo urafiki ukaanza tukarushiana picha kwa kweli nilishtuka sikutegemea kama angekua mzuri hivi Maana haendani na matatizo aliyonayo. Baada ya hilo kutokea roho ya fisi ikaniinngia nikajikuta mamuomba mawasiliano bila hiyana akanipa nikaanza kumuomba tukutane japo dinner au swimming tu tuongee akakubali.
Siku ya kukutana nae sasa alikuja amendeza mno me niko zangu simple sana hadi nikaanza kujiskia aibu, ila nachoshukuru huyu sio type za wale yo know nyingi. Kwa sasa tunafahamiana nimejua kumbe anjishughulisha na Biashara zake. Kwa muda mrefu kidogo sijakutana na Mwanamke kama huyu ambaye haombi ombi hela ananiulizia kuhusu mihangaiko yangu na kunipa pole aisee bapata raha natamani wanaume wote wangekua kama mimi. Nina wiki saba tangu tufahamiane ila uzuri wake hauishi kunishangaza.
Najua atasoma huu uzi ila hatachangia ila anajua ni jinsi gani namkubali. kwa Wanaume wenzangu hasa mliowahi kupitia uzi wa kwanini wana JF wengi wafupi na wana sura za ajabu nataka kuwafahamisha kuwa humu kuna vombo hatari endeleeni kutupa ndoano tu mtawapata. ni hayo tu niwatakie mwanzo wa weekend njema..
 
Mr Cu

Mr Cu

JF-Expert Member
Joined
Jun 3, 2016
Messages
1,218
Likes
866
Points
280
Mr Cu

Mr Cu

JF-Expert Member
Joined Jun 3, 2016
1,218 866 280
Ngoja na mimi nianze rasmi kuchangia kwenye ili jukwaa pendwa
 
N

NAKWEDE

JF-Expert Member
Joined
Aug 1, 2007
Messages
22,868
Likes
26,910
Points
280
N

NAKWEDE

JF-Expert Member
Joined Aug 1, 2007
22,868 26,910 280
ID mpya na thread moto moto
 
chlorine gas

chlorine gas

JF-Expert Member
Joined
Jun 12, 2015
Messages
1,530
Likes
1,131
Points
280
chlorine gas

chlorine gas

JF-Expert Member
Joined Jun 12, 2015
1,530 1,131 280
Mbona mm sipati hizo bahati lalekiii walahi ngoja nkaoge majii ya baharii pale mbudya
 
ze-dudu

ze-dudu

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2014
Messages
8,685
Likes
7,751
Points
280
ze-dudu

ze-dudu

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2014
8,685 7,751 280
Show me how to love
 
harder king

harder king

JF-Expert Member
Joined
Jan 21, 2017
Messages
2,333
Likes
3,081
Points
280
Age
30
harder king

harder king

JF-Expert Member
Joined Jan 21, 2017
2,333 3,081 280
Kwanza niwasalimu wakuu wote, poleni na Mihangaiko ya hapa na pale. Kwenye mada sasa kama ambavyo kichwa kimesema Mimi binafsi ni moja kati ya watu Ambao walikua hawaamini kunaweza kuwa na Mwanamke mzuri Jamiiforums ila sasa nimezibwa mdomo nimefumbwa macho hata ushuhuda nautoa kwa keybord tu.
Ilikua hivi, kwa muda nilikua single Japo sijawahi kuonyesha hii kwa ID yangu ya zamani ambayo ni mtu fulani wa kujisifia pasipo kua na uhalisia. Huyu dada mzuri, mcute vijana wa sasa wanasema ana uzuri kama wote kuanzia colour composure, chura, macho, urefu, na kila kitu kina ratio inayohitajika kama constant ya pie.
Kukutana nae ni katika uzi fulani ambapo nilichangia kama ilivyo kawaida yangu huwa nachangia maada karibu zote humu MMU jukwaa pendwa. Sasa huyu Bidada alikujaaa akachangia kwa kuniquote na jibu lake sikulipenda, hapo nilimjibu vibaya sana na mara nyingi huwa nafanya hivi Ili kuanzisha league tu lakini mdada akawa mpole akashuka akanijibu tena. aliponiibu ikabidi nikaangalie tena profile yake nikakuta japo ana Muda mrefu ila siyo mchangiaji saana nikagundua maada ile ilimgusa nikaangalia na michango yake mingine nikagundua huwa anachangia sana maada za namna kama ile.
Baada ya kugundua hayo nikamfuata Pm ilichukua kama siku tatu ikajibiwa hapo ndo ukaw mwanzo wa kufahamiana nae nikawa namgusia sana kuhusu lile swala linaloonekana kumsumbua hapo ndipo urafiki ukaanza tukarushiana picha kwa kweli nilishtuka sikutegemea kama angekua mzuri hivi Maana haendani na matatizo aliyonayo. Baada ya hilo kutokea roho ya fisi ikaniinngia nikajikuta mamuomba mawasiliano bila hiyana akanipa nikaanza kumuomba tukutane japo dinner au swimming tu tuongee akakubali.
Siku ya kukutana nae sasa alikuja amendeza mno me niko zangu simple sana hadi nikaanza kujiskia aibu, ila nachoshukuru huyu sio type za wale yo know nyingi. Kwa sasa tunafahamiana nimejua kumbe anjishughulisha na Biashara zake. Kwa muda mrefu kidogo sijakutana na Mwanamke kama huyu ambaye haombi ombi hela ananiulizia kuhusu mihangaiko yangu na kunipa pole aisee bapata raha natamani wanaume wote wangekua kama mimi. Nina wiki saba tangu tufahamiane ila uzuri wake hauishi kunishangaza.
Najua atasoma huu uzi ila hatachangia ila anajua ni jinsi gani namkubali. kwa Wanaume wenzangu hasa mliowahi kupitia uzi wa kwanini wana JF wengi wafupi na wana sura za ajabu nataka kuwafahamisha kuwa humu kuna vombo hatari endeleeni kutupa ndoano tu mtawapata. ni hayo tu niwatakie mwanzo wa weekend njema..
Mkuu si ulipewa mawasiliano? Nipe ili nikaprove kama unayoyasema ni kweli.
 
harder king

harder king

JF-Expert Member
Joined
Jan 21, 2017
Messages
2,333
Likes
3,081
Points
280
Age
30
harder king

harder king

JF-Expert Member
Joined Jan 21, 2017
2,333 3,081 280
Afadhali katutoa kimaso maso member mwenzetu maana kila siku tunapondwa humu na sura za baba zetu. Wengine na kutukimbia kabisa kisha kuja kusimulia.

Mungu anaishi.
We unafanana na baba yako? Fanya tuonane maana mm nafanana na mama yangu.
 

Forum statistics

Threads 1,238,163
Members 475,830
Posts 29,311,765