Kumbe kiburi chetu waafrika ndio sababu ya kuwa weusi


Kibirizi

Kibirizi

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2011
Messages
602
Likes
13
Points
35
Kibirizi

Kibirizi

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2011
602 13 35
Kumbe hapo mwanzo watu wote tulikuwa weusi, ila katika ujio wa Mwenyezi mungu alipendezwa watu wote tuwe weupe sasa akaanza mchakato wakutubadilisha watu wa mataifa mbalimbali wakiwemo wazungu, waarabu wahindi, wajerumani n.k lakini wote tukiwa weusi. Basi Mungu alitengeneza bwawa moja kubwa sana, akwaita watu wa matifa yote na kuwaeleza kwamba ukiongelea kwenye bwawa lile utabadilika na kuwa mweupe, zoezi likaanza akatangulia mzungu kuogelea na akawa mweupe, akafuata mwarabu naye akawa mweupe na wakafuata wengine. Mwafrika akawa mbishi ana kiburi kwende kila inapofika zamu yake basi wakawa wanaenda watu wa mataifa mengine kumbe yale maji ya kwenye bwawa lile yalikuwa yanakauka kadri muda unavyozidi kwenda, basi mwafrika kuja kuzinduka na kuacha kiburi maji yapo kidogo sana, basi ikabidi aenda kuweka nyayo za miguu pamoja na viganja vya mkono ndio maana mpaka leo maeneo hayo ni meupe. tehe tehe kwikwi!
 
MAMMAMIA

MAMMAMIA

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2008
Messages
3,822
Likes
34
Points
0
MAMMAMIA

MAMMAMIA

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2008
3,822 34 0
Kumbe hapo mwanzo watu wote tulikuwa weusi, ila katika ujio wa Mwenyezi mungu alipendezwa watu wote tuwe weupe sasa akaanza mchakato wakutubadilisha watu wa mataifa mbalimbali wakiwemo wazungu, waarabu wahindi, wajerumani n.k lakini wote tukiwa weusi. Basi Mungu alitengeneza bwawa moja kubwa sana, akwaita watu wa matifa yote na kuwaeleza kwamba ukiongelea kwenye bwawa lile utabadilika na kuwa mweupe, zoezi likaanza akatangulia mzungu kuogelea na akawa mweupe, akafuata mwarabu naye akawa mweupe na wakafuata wengine. Mwafrika akawa mbishi ana kiburi kwende kila inapofika zamu yake basi wakawa wanaenda watu wa mataifa mengine kumbe yale maji ya kwenye bwawa lile yalikuwa yanakauka kadri muda unavyozidi kwenda, basi mwafrika kuja kuzinduka na kuacha kiburi maji yapo kidogo sana, basi ikabidi aenda kuweka nyayo za miguu pamoja na viganja vya mkono ndio maana mpaka leo maeneo hayo ni meupe. tehe tehe kwikwi!
Tehe tehe tehe!
Hapo nyekundu nimependa zaidi.
Ah, ulisahau, aliingiza kwnye maji nyayo, viganja na meno.
 
K

Kitalolo-mae

Member
Joined
Jul 23, 2011
Messages
12
Likes
0
Points
0
K

Kitalolo-mae

Member
Joined Jul 23, 2011
12 0 0
Acha kutunga hekaya za kukejeli waafrika wenzako,kuwa mweupe sio tija-chamsing ni ubinadamu na utu
 
Babkey

Babkey

JF-Expert Member
Joined
Dec 10, 2010
Messages
4,548
Likes
2,615
Points
280
Babkey

Babkey

JF-Expert Member
Joined Dec 10, 2010
4,548 2,615 280
tehe! TEHE! tehe!
Bora sisi warangi!
 
Rosweeter

Rosweeter

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2010
Messages
1,150
Likes
4,007
Points
280
Rosweeter

Rosweeter

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2010
1,150 4,007 280
Acha kutunga hekaya za kukejeli waafrika wenzako,kuwa mweupe sio tija-chamsing ni ubinadamu na utu
Ndiyo maana ukaitwa Jokes/utani, wa wapi wewe?
Tehe tehe teheeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee.........
 
NG'ADA

NG'ADA

Senior Member
Joined
Sep 2, 2011
Messages
153
Likes
0
Points
0
NG'ADA

NG'ADA

Senior Member
Joined Sep 2, 2011
153 0 0
aaah kaka meno na viganja vinaendana kweli...aint true...
 
M

mr solar

New Member
Joined
Sep 4, 2011
Messages
3
Likes
0
Points
0
M

mr solar

New Member
Joined Sep 4, 2011
3 0 0
Bt utani wa kweli c mzuri jmn!
 
T

Tasia I

JF-Expert Member
Joined
Apr 21, 2010
Messages
1,226
Likes
7
Points
135
T

Tasia I

JF-Expert Member
Joined Apr 21, 2010
1,226 7 135
we mshamba nini!
kwani kua mweupe ndo nini?
hawanaga hata mvuto.kitu hii rangi bwana.black.
 
Alexism

Alexism

JF-Expert Member
Joined
Aug 14, 2011
Messages
2,504
Likes
1,067
Points
280
Alexism

Alexism

JF-Expert Member
Joined Aug 14, 2011
2,504 1,067 280
Ninapita teh teh
 
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
12,827
Likes
2,112
Points
280
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
12,827 2,112 280
huh................blak z beauty
 
T

Theresah

Member
Joined
Sep 7, 2011
Messages
6
Likes
0
Points
0
Age
30
T

Theresah

Member
Joined Sep 7, 2011
6 0 0
Bora hata tulikua wabishi maana inaelekea tungekua weusi zaidi kama tungeogelea maji yaliyoogelewa na hizo pipo zote aisee!
 
Babkey

Babkey

JF-Expert Member
Joined
Dec 10, 2010
Messages
4,548
Likes
2,615
Points
280
Babkey

Babkey

JF-Expert Member
Joined Dec 10, 2010
4,548 2,615 280
&lt;br /&gt;<br />
&lt;br /&gt;<br />
We nani kakuambia warangi ni weupe,nyie ni wanjano bwana...teh!teh teh
<br />
<br />
tehe tehe tehe!
Wanatuambiaga sie weupe bana japo ni tata kuwa mweupe!
 
Ze burner

Ze burner

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2011
Messages
475
Likes
8
Points
35
Ze burner

Ze burner

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2011
475 8 35
Kumbe hapo mwanzo watu wote tulikuwa weusi, ila katika ujio wa Mwenyezi mungu alipendezwa watu wote tuwe weupe sasa akaanza mchakato wakutubadilisha watu wa mataifa mbalimbali wakiwemo wazungu, waarabu wahindi, wajerumani n.k lakini wote tukiwa weusi. Basi Mungu alitengeneza bwawa moja kubwa sana, akwaita watu wa matifa yote na kuwaeleza kwamba ukiongelea kwenye bwawa lile utabadilika na kuwa mweupe, zoezi likaanza akatangulia mzungu kuogelea na akawa mweupe, akafuata mwarabu naye akawa mweupe na wakafuata wengine. Mwafrika akawa mbishi ana kiburi kwende kila inapofika zamu yake basi wakawa wanaenda watu wa mataifa mengine kumbe yale maji ya kwenye bwawa lile yalikuwa yanakauka kadri muda unavyozidi kwenda, basi mwafrika kuja kuzinduka na kuacha kiburi maji yapo kidogo sana, basi ikabidi aenda kuweka nyayo za miguu pamoja na viganja vya mkono ndio maana mpaka leo maeneo hayo ni meupe. tehe tehe kwikwi!
utata mtupu!1!1
 

Forum statistics

Threads 1,237,572
Members 475,562
Posts 29,293,863