Kumbe JK anamsubiria Asharose Migiro ndo afanye mabadiliko baraza la mawaziri | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kumbe JK anamsubiria Asharose Migiro ndo afanye mabadiliko baraza la mawaziri

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by dosama, Mar 14, 2012.

  1. dosama

    dosama JF-Expert Member

    #1
    Mar 14, 2012
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 786
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Kumbe sarakasi zote za kuchelewa kufanya uteuzi kuanzia ukuu wa wilaya, mkoa hadi baraza la mawaziri anangojewa kipenzi cha jk afike aangaliwe au achague atakaa wapi.

    My concern ni kwamba atawekwa wizara ambayo itamuandaa kuwa rais baada ya JK

    Source Tanzania Daima
     
  2. HAZOLE

    HAZOLE JF-Expert Member

    #2
    Mar 14, 2012
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,321
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    hivi huwa mnapata wapi tetesi hizi?
     
  3. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #3
    Mar 14, 2012
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 10,070
    Likes Received: 1,523
    Trophy Points: 280
    Uwaziri wa nje??
     
  4. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #4
    Mar 14, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 0
    Utumbo mwingine huwa hauliki kabisa.
     
  5. SIM

    SIM JF-Expert Member

    #5
    Mar 14, 2012
    Joined: Oct 25, 2011
    Messages: 1,450
    Likes Received: 558
    Trophy Points: 280
    Hata kwa ndizi
     
  6. e

    ebaeban JF-Expert Member

    #6
    Mar 14, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 1,773
    Likes Received: 335
    Trophy Points: 180
    Samaki akiisha china hata uweke tui la kwanza la nazi tatu unajisumbuwa bure,.Siku zote tatizo likitokea lazima uchukue immediate action kusolve tatizo talaa talaa siku zote huongeza matatizo,. Mfano mawaziri wagonjwa , wengine wameshindwa kazi kama SOPHIA SIMBA wengine wanamtukana kama SITTA, wengine bunge limeishauri serikali wawajibike wengine hawatakiwi na wadau wao sasa baada ya kuchukua maamuzi anangoja ROSE MIGIRO hainiingii kichwani.
     
  7. Mtumishi Wetu

    Mtumishi Wetu JF-Expert Member

    #7
    Mar 14, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 4,680
    Likes Received: 309
    Trophy Points: 180
    Mambo mzito hayo Tanzania mambo mengi yanawezekana!!!!!!!

     
  8. N

    Newvision JF-Expert Member

    #8
    Mar 14, 2012
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 448
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kosa umakini na anadhani kwa kufanya hivyo atasahihisha makosa it is too late. Asha kasshindwa UN na alikuwa anapewa tu maagizo na Ba Ki Moon ataweza hapa???
     
  9. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #9
    Mar 14, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,164
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Sii amekwambia "tanzania daima"?????
     
  10. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #10
    Mar 14, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,743
    Likes Received: 832
    Trophy Points: 280
    na yule aliyebadilisha dini apelekwe wapi?
     
  11. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #11
    Mar 14, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 28,118
    Likes Received: 3,966
    Trophy Points: 280
    umoja wa mataifa alishindwa ndo maana katoswa,
    kwa tanzania anafaa kuwa rais, makubwa haya.
     
  12. Andrew Nyerere

    Andrew Nyerere Verified User

    #12
    Mar 14, 2012
    Joined: Nov 10, 2008
    Messages: 3,026
    Likes Received: 1,196
    Trophy Points: 280
    Hiyo haiwezi kuwa kweli.Asha Rose Migiro is not about to come back. Kama Rais atafanya mabadiliko ya Cabinet,sidhani kama atamsubiri Asha Rose. And who said Asha Rose is coming back? Haya mambo yote ni rumours. Iliyobaki hapa Rais atazame tu economic perfomance katika kila wilaya na kila mkoa,atazame wakuu wale wana mipango gani,aamue kama wanahitaji kubadilishwa.
    Mimi nasikitika jinsi Wilaya ya Temeke ilivyokuwa katika junk status. Inakuwepo stagnation katika amendeleo ya viwanda,na hakuna mpango wa jinsi ya kukopesha watu kule ili wapate maendeleo kwa sababu hawakopesheki.
     
  13. t

    timbilimu JF-Expert Member

    #13
    Mar 14, 2012
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 4,748
    Likes Received: 114
    Trophy Points: 160
     
  14. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #14
    Mar 14, 2012
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 8,330
    Likes Received: 3,535
    Trophy Points: 280
    Ampe uwaziri mkuu kwani mtoto wa mkulima ni janga la kitaifa
     
  15. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #15
    Mar 14, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,052
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Ukiwa naibu katibu mkuu UN ni sawa kuwa makamu wa rais tz. Hamna majukumu makubwa, ishu nzito zote anasimamia boss kuba mwenyewe. Ila napenda kuona Dr asha anarudi tena kuitumikia serikali siku zote naona anafanya kazi kwa umakini sana.
     
  16. Jiwe Linaloishi

    Jiwe Linaloishi JF-Expert Member

    #16
    Mar 14, 2012
    Joined: May 24, 2008
    Messages: 3,727
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Mi naona atamtumia 2015 atakapobanwa na magamba kwenye uteuzi wa mgombea urai.... hoja yake ya mwisho ni SASA HIVI NI ZAMU YA WANAWAKE hasa MIGIRO AU TIBA.. anajua lowasa na wenzake hawawezi yale mambo ya terminator2... na hapo atakuwa ameshinda..
     
  17. M

    Makupa JF-Expert Member

    #17
    Mar 14, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,741
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    ni.hatari.sana kwa gazeti kuandika habari.zake kwa hisia
     
  18. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #18
    Mar 14, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,969
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Ikulu imeingiliwa kumbe Tanzania Daima wanashiriki kupanga baraza la Mawaziri kwa pamoja JK tunaomba watujuze zaidi na mengine yanayotokea ndani ya Ikulu kwani inavyoonyesha gazeti hili ni mwajiriwa wa Ikulu.

    Uongo mwingine ni kama kinyesi
     
  19. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #19
    Mar 14, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,969
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Tanzania Daima linakidhi viwango vya uhalifu
     
  20. O

    OPTIMUS TZ JF-Expert Member

    #20
    Mar 14, 2012
    Joined: Jan 30, 2012
    Messages: 391
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wazazi Mpare utawala hawezi wale ni watu wanjaa sana
     
Loading...