Kumbe JIJI LA MWANZA (THE ROCK CITY)ZURI HIVI!!


L

Liverpool

Member
Joined
Dec 8, 2010
Messages
29
Likes
0
Points
0
L

Liverpool

Member
Joined Dec 8, 2010
29 0 0
Nimefurahi kufika ktk jiji hili kwani nilikua nikilisoma kwenye ramani na vitabu.nimekubli jiji hili ni zuri la kuvutia,wenyeji wa jiji hli ni wasukuma but pia kuna mchanganyiko wa kabila nyingi.pia utalii wa kutosha nawashukuru wenyeji kwa kunitembeza pia wana JF karibu ktk jiji hl hakika mtaenjoy.
 
C

chidide

Member
Joined
Nov 11, 2010
Messages
91
Likes
1
Points
0
C

chidide

Member
Joined Nov 11, 2010
91 1 0
Nimefurahi kufika ktk jiji hili kwani nilikua nikilisoma kwenye ramani na vitabu.nimekubli jiji hili ni zuri la kuvutia,wenyeji wa jiji hli ni wasukuma but pia kuna mchanganyiko wa kabila nyingi.pia utalii wa kutosha nawashukuru wenyeji kwa kunitembeza pia wana JF karibu ktk jiji hl hakika mtaenjoy.
weka picha!!!
 
hashycool

hashycool

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2010
Messages
6,406
Likes
1,398
Points
280
hashycool

hashycool

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2010
6,406 1,398 280
Nimefurahi kufika ktk jiji hili kwani nilikua nikilisoma kwenye ramani na vitabu.nimekubli jiji hili ni zuri la kuvutia,wenyeji wa jiji hli ni wasukuma but pia kuna mchanganyiko wa kabila nyingi.pia utalii wa kutosha nawashukuru wenyeji kwa kunitembeza pia wana JF karibu ktk jiji hl hakika mtaenjoy.
umeziona zile nyumba kwenye milima?
 
Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2009
Messages
8,609
Likes
56
Points
145
Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2009
8,609 56 145
Nimefurahi kufika ktk jiji hili kwani nilikua nikilisoma kwenye ramani na vitabu.nimekubli jiji hili ni zuri la kuvutia,wenyeji wa jiji hli ni wasukuma but pia kuna mchanganyiko wa kabila nyingi.pia utalii wa kutosha nawashukuru wenyeji kwa kunitembeza pia wana JF karibu ktk jiji hl hakika mtaenjoy.
Mwanza nitarudii tenaaa ehhhh...........
Mwanza ni kuzuri eeeeeh.....................
 
Mtembea_peku

Mtembea_peku

Senior Member
Joined
Dec 15, 2010
Messages
135
Likes
0
Points
0
Mtembea_peku

Mtembea_peku

Senior Member
Joined Dec 15, 2010
135 0 0
mbali na uzuri ,hali ya hewa ni safi sana..karibu tena mji wa miamba
 
hashycool

hashycool

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2010
Messages
6,406
Likes
1,398
Points
280
hashycool

hashycool

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2010
6,406 1,398 280
mwanza kutamu bana....
 
Kivumah

Kivumah

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2008
Messages
2,418
Likes
66
Points
145
Kivumah

Kivumah

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2008
2,418 66 145
kama hujala SATO na SANGARA bado hujafika Mwanza.
 
Y

Yaptz

Member
Joined
Oct 29, 2010
Messages
43
Likes
0
Points
0
Y

Yaptz

Member
Joined Oct 29, 2010
43 0 0
Mwanza kuko bomba, Kunahitaji tu leo viongozi imara ili kufanya liwe jiji la ukweli,
Bado kuna shida kubwa ya miundo mbinu na hasa barabara,
 
spencer

spencer

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2010
Messages
2,858
Likes
1,465
Points
280
spencer

spencer

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2010
2,858 1,465 280
Mwanza.jpg

PPF PLAZA-MWANZA

MAJENGO%2520MAPYA%2520NSSF%2520PLAZA%2520-%2520MWANZA%5B1%5D.jpg
NSSF Plaza
 
M

matawi

JF-Expert Member
Joined
Mar 29, 2010
Messages
2,055
Likes
12
Points
135
M

matawi

JF-Expert Member
Joined Mar 29, 2010
2,055 12 135
Nakubaliana na wewe upande moja lakini uzuri wa mahali unasababishwa na vitu vingi
1. Umeenda kwa shughuli ipi, bishara, utalii, kusalimia jamaa, kuangalia mgonjwa?
2. Umepita maeneo gani? city centre, mabatini, nyegezi?
3. Mfukoni pakoje
4. Usafiri-daladala? teksi? self drive
5 nk nk nk

Anyway kama ulifurahi saafi
 
spencer

spencer

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2010
Messages
2,858
Likes
1,465
Points
280
spencer

spencer

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2010
2,858 1,465 280
Mwanza hata kama huna hela tafuta ndoano na Chambo kidogo tega samaki utapata pesa.
 
L

Liverpool

Member
Joined
Dec 8, 2010
Messages
29
Likes
0
Points
0
L

Liverpool

Member
Joined Dec 8, 2010
29 0 0
Mwanza nitarudii tenaaa ehhhh...........
Mwanza ni kuzuri eeeeeh.....................
Ebwana kama utakua umeondoka zamani bc hutopenda kuondoka mwenyewe nafanya mpango wa chumba na biashara zangu ziamie hapa
 
samora10

samora10

JF-Expert Member
Joined
Jul 21, 2010
Messages
7,173
Likes
2,302
Points
280
samora10

samora10

JF-Expert Member
Joined Jul 21, 2010
7,173 2,302 280
Pamependeza sana siku hizi eeeh?
 
Mathias Byabato

Mathias Byabato

Verified Member
Joined
Nov 24, 2010
Messages
940
Likes
109
Points
60
Mathias Byabato

Mathias Byabato

Verified Member
Joined Nov 24, 2010
940 109 60
Jiji la Mwanza ni zuri kwenye downtown pekee.
Ni pale PPF,NSSF,Mitaa ya Uhuru kidogo,Nyerere,Rwagasore nk Lakini ukienda Mabatini,Nyanshana,Kilimahewa,kirumba na maeneo mengine utashangaa sana.

Je Umetembelea mtaa wa vitunguu hapo Mwanza,upo barabara ya Nyerere au Musoma Road nyuma ya benki,Fika hapo mida ya saa 2,3 au 4
 
RealMan

RealMan

JF-Expert Member
Joined
Nov 9, 2010
Messages
2,358
Likes
185
Points
160
RealMan

RealMan

JF-Expert Member
Joined Nov 9, 2010
2,358 185 160
Usiondoke bila kwenda MALAIKA BEACH RESORT!.....
Villa Park kuna samaki wa kuchoma bei poa tu 7,000.
Ukiachana na uhaba wa miundombinu Mza pana hali ya hewa nzuri sana uklinganisha na Daslam.

Inapendeza kuendeleza utalii wa ndani kama ulivyofanya hata kama umeenda kikazi
 
L

Liverpool

Member
Joined
Dec 8, 2010
Messages
29
Likes
0
Points
0
L

Liverpool

Member
Joined Dec 8, 2010
29 0 0
Villa Park kuna samaki wa kuchoma bei poa tu 7,000.
Ukiachana na uhaba wa miundombinu Mza pana hali ya hewa nzuri sana uklinganisha na Daslam.

Inapendeza kuendeleza utalii wa ndani kama ulivyofanya hata kama umeenda kikazi
Hapana cjakwenda kikazi niko kwa mapumziko ya krismas unajua nimechagua mkoa huu ili krismas iwe njema na nikaona nije mapema ili nipate muda mwingi wa kulijua jiji.But jiji hili nimeambiwa kuna wale watoto wa mitaani(chokolaa)wale wanatishia amani kwa wageni
 

Forum statistics

Threads 1,236,304
Members 475,050
Posts 29,253,475