Kumbe inawezekana;jamani miti inapandwa usiku huu SAMNUJOM RD.. | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kumbe inawezekana;jamani miti inapandwa usiku huu SAMNUJOM RD..

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, May 3, 2010.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    May 3, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 26,817
    Likes Received: 2,397
    Trophy Points: 280
    Watanzania tuendelee kusali na kuomba mikutano itokee tanzania
    kama ulipita asbh ya leo basi nenda kesho abh uone jinsi sam nujoma rd ilivyopendeza ..nimepita usiku huu kuna magari makubwa ma tatu yako sehemu tofauti
    yana chomeka miti mizuri iliopendeza nahisi aina fulan ya maua sijui yametokea ikulu

    labda kwa hili nawapongeza sana mh lukuvi ila sijui ni mpaka mikutano mingine itokee ndio mnaweka..na je bada ya mkutano mtaleta yale magari kubeba hii miti/maua
    bado najiuliza ilikuwa imepandwa nyumban kwa mkuu wa mkoa ama ilikuwa ikulu
    ama mtu kala dili fasta shamban mwake ....yaani we acha amka ukaone mwenye

    jamani yale mashimo ya lugalo nayo yameanza kufukiwa baada ya baadhi ya washiriki kutumia barabara hii ooh hii neema ilioje...Mungu ashushe mikutano kadri awezavyo jamani
    nimeona haya nkasema tuendele kuomba mungu maana nakumbuka barabara ya kinondoni ilifukiwa m ajuzi siku kikwete anakwenda uwanja wa uhuru kuhutubia....pale Bp karibu na nyumba ya ben kulitengenezwa mashimo tuliyoteseka nayo miezi....

    majuzi kikwete ameenda kuhutubia kama mliona kwenye gazeti jama wakaenda kuondoa maji kila wakiyamwaga ngoma inarudi mpaka rais anapita yakawarukia ilikuwa ni aibu sana jaman mpaka rais apite...mh embu pita basi siku moja na NELSON MANDELA RD JAMANI labda yale mashimo nayo yatapona
     
  2. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #2
    May 4, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,271
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Hehehehe
    WEF ni mkutano wenye manufaa sana kwa Tanzania only if nchi imewaandaa watu wake vyema. Hii yakuishia kuuza vinyago kwa mtindo wa maonesho haisaidii hata kidogo. Watu waandaliwe kunyakua fursa zinazokuja na mikutano kama hii.
    Nalidhani mama nagu ameshafanya kila awezalo kuwaandaa watu wa kukamatana na waekezaji na siyo kuwaachia wawekezaji wakiingia ubia na WAKENYA kuja kuwekeza bongo
     
  3. M

    Mkorintho JF-Expert Member

    #3
    May 4, 2010
    Joined: Feb 17, 2009
    Messages: 352
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Tatizo kila k2 kimaslahi zaidi. Wao wawezao kupiga mapande na kuwaconnect wazawa na foreign investors hawawezi fanya hivyo kiuzalendo mpaka wawe na kauhakika ka kunufaika individually na ushirikiano husika kama utafanikiwa kuwapo
     
  4. H

    Haika JF-Expert Member

    #4
    May 4, 2010
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,283
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    mkutano huu ulikuwa unapangwa maofisini na mkazo ulikuwa kwenye mambo ya kuofisi zaidi, naona kuelewesha watanzania katika njia ambazo wangeelewa hawapendi sana, kwani maswali yasiyojibika ni mengi sana.
    bora kustukiza hivyo hivyo.
    Watanzania tunaelekea pabaya,
     
  5. H

    Haika JF-Expert Member

    #5
    May 4, 2010
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,283
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Tanzania:
    GOING

    GOING


    GOING


    GONE!!!!!!

    ITA HAS GONE TO................................
     
  6. Companero

    Companero Platinum Member

    #6
    May 4, 2010
    Joined: Jul 12, 2008
    Messages: 5,427
    Likes Received: 107
    Trophy Points: 160
    Sam Nujoma Rd sasa utadhani ni Cranshaw Boulevard....Kweli mgeni njoo mwenyeji apone...Ahh halafu wenyeji wengine wanataka kuharibu kwa mgomo...
     
  7. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #7
    May 4, 2010
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,133
    Likes Received: 1,454
    Trophy Points: 280
    Hahahahaaa. Isije ikakauka mara baada ya mkutano. Shida yetu ni maintainance. Jana nimekutana na wajasiriamali washaanza kutembeza batiki, kila mtu anazo 3 pieces, afu mkononi! Hata kama manufaa yatakuwepo ni kidogo sana!
     
  8. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #8
    May 4, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,307
    Likes Received: 218
    Trophy Points: 160
    ukiona hivyo ujue kuna tatizo hahaha
     
  9. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #9
    May 4, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,271
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    .......hades
     
  10. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #10
    May 4, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,271
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    halafu ndo mpaka polisi waamue kugoma kupiga watu watakaogoma na kuandamana nadhani itakuwa mgeni njoo uone!
     
  11. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #11
    May 4, 2010
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 22,191
    Likes Received: 10,241
    Trophy Points: 280
    .
    Hata mimi nimeona, for the first time in my life, nimeshuhudia mti mkubwa umeng'olewa mzima mahali unakujwa kupandwa mahali hivyo hivyo mzima mzima, sio tuu ili kupendezesha eneo husika, bali pia kuwaonyesha wageni tulikuwa tumejipanga vizuri tangu zamani, maana miti hiyo ina umri wa zaidi ya miaka 10!.

    Ama kweli mgeni njoo mwenyeji apone, hata hili la kupanda miti na kupendezesha mandari kumber ni mpaka aje mgeni!.

    Ila pia nimeikubali hii teknolojia ya kuhamisha miti mizima mizima, imevunwa mahali kwa ustadi mkubwa, imeng'olewa na mizizi yake yote na pande lake la udongo ili kuzuia isife, naomba usisikie bei ya kila mti, yaweza fika milioni!. Hii ndio Bongo yetu.
     
  12. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #12
    May 4, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,758
    Likes Received: 97
    Trophy Points: 145
    Yeah - Miti ina umri kuzidi barabara! Yaani wajenzi wa Barabara walikwepa miti!
     
  13. Chapakazi

    Chapakazi JF-Expert Member

    #13
    May 4, 2010
    Joined: Apr 19, 2009
    Messages: 2,881
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    hahaha...wadau mmenivunja mbavu! Kweli bongo tambarare! Mngetupa twasira kidogo basi...
     
  14. C

    Campana JF-Expert Member

    #14
    May 4, 2010
    Joined: Dec 2, 2008
    Messages: 207
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Tanzania ni sawa na familia isiyo na hulka ya usafi - bali hukumbuka kufagia nyumba kama kuna wageni. Inasikitisha
     
  15. K

    Konaball JF-Expert Member

    #15
    May 4, 2010
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 1,455
    Likes Received: 127
    Trophy Points: 160
    waombe mvua isinyeshe tu itaaribu kila kitu barabara zitajaa maji hadi wageni washangae
     
  16. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #16
    May 4, 2010
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,620
    Likes Received: 60
    Trophy Points: 145
    Pasco ngoja nikukumbushe... Sheraton mwaka 1995 walipanda miti hii ya Royal Palm kwa mtindo huu huu.
    Millennium Towers pia ... Walifanya hivyo mwaka 2003 yes Mti mmoja wa (Royal Palm)ukiwa mchanga una-cost 40,000 mpaka 60,000/- sasa hiyo mmoja utakuwa 1M mpaka 1.2M...
     
  17. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #17
    May 4, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 29,482
    Likes Received: 9,903
    Trophy Points: 280
    Raisi wetu ni msanii,
    viongozi wetu wasaniii.
    Wanachikifanya ni kucheza michezo ya kuigiza kama ile ya pwagu na pwaguzi.
     
  18. Rubi

    Rubi JF-Expert Member

    #18
    May 4, 2010
    Joined: Oct 5, 2009
    Messages: 1,615
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    katika kijijji hichi ch dunia yote yawezekana, ni mipango tu.
     
  19. N

    Nasolwa JF-Expert Member

    #19
    May 4, 2010
    Joined: Jun 12, 2008
    Messages: 1,785
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Tuombee utokee mkutano mwingine wa aina hii ufanyike maeneo ya kigamboni ili daraja la kigamboni lijengwe chap chap
     
  20. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #20
    May 4, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 26,817
    Likes Received: 2,397
    Trophy Points: 280
    mwenzio anapanga kuupeleka bagamoyo mktano ujao we unawaza kigamboni....polee kushauzwa uko
    watanzania wakapigwa mchanga wa macho kununua mwisho wanaambiwa kuna site za kikwete/lowassa/rostam amuwezi kuchanganyika mtafidiwa
    lioh
     
Loading...