Kumbe hawara haachiki!!


KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2010
Messages
10,690
Likes
2,616
Points
280
KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2010
10,690 2,616 280
Niliachana na smll hse nimejikuta ninaye kwenye mavituzi tena ya moto kuliko yale ya zamani nini jama??naninaye mwingine je nifanyeje??amekuwa mtamu kuliko niliyenaye!!Natumejiiba naye ana wakwake!!Nishahurini nimmwage au niendelezemakamzi kimyakimya??
 
J

jambia

Member
Joined
Oct 27, 2010
Messages
72
Likes
1
Points
0
J

jambia

Member
Joined Oct 27, 2010
72 1 0
Jamaa akijua si itakula kwako!!!! Acha kabisa!
 
Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2008
Messages
21,972
Likes
134
Points
145
Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined May 3, 2008
21,972 134 145
Niliachana na smll hse nimejikuta ninaye kwenye mavituzi tena ya moto kuliko yale ya zamani nini jama??naninaye mwingine je nifanyeje??amekuwa mtamu kuliko niliyenaye!!Natumejiiba naye ana wakwake!!Nishahurini nimmwage au niendelezemakamzi kimyakimya??
Waswahili wanasema mahawala huwa hawaachani hata wakae miaka 10 wakikutana ni kama jogoo na tetea
 
Konakali

Konakali

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2009
Messages
1,507
Likes
76
Points
145
Konakali

Konakali

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2009
1,507 76 145
Niliachana na smll hse nimejikuta ninaye kwenye mavituzi tena ya moto kuliko yale ya zamani nini jama??naninaye mwingine je nifanyeje??amekuwa mtamu kuliko niliyenaye!!Natumejiiba naye ana wakwake!!Nishahurini nimmwage au niendelezemakamzi kimyakimya??
Na huyo unliye naye pia anakamuliwa kimyakimya....! hahaha.....!
 
D

Dick

JF-Expert Member
Joined
Feb 10, 2010
Messages
477
Likes
1
Points
0
D

Dick

JF-Expert Member
Joined Feb 10, 2010
477 1 0
Ukiua kwa panga, na wewe utauawa kwa panga!
 
KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2010
Messages
10,690
Likes
2,616
Points
280
KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2010
10,690 2,616 280
:noidea:
 
S

Sumu

JF-Expert Member
Joined
Nov 5, 2010
Messages
6,716
Likes
4,084
Points
280
S

Sumu

JF-Expert Member
Joined Nov 5, 2010
6,716 4,084 280
Jipe kitu roho inapenda.
 
TUKUTUKU

TUKUTUKU

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2010
Messages
11,841
Likes
49
Points
145
TUKUTUKU

TUKUTUKU

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2010
11,841 49 145
Mh!(beauty is in the eyes of the beholders),mwanamke ni yule yule lakini sema wewe mwenyewe umepagawa tu!pole sana kwa ujinga uliokukumba!!
 
B

Bongemzito

Senior Member
Joined
Nov 5, 2010
Messages
163
Likes
3
Points
0
B

Bongemzito

Senior Member
Joined Nov 5, 2010
163 3 0
Lazima tukuulize kwanza wewe unatakaje juu ya ilo ndo tukushauri tunaweza kukusaidia kukupa ushauri kumbe wewe ulishaamua zamani sana...
 
Dena Amsi

Dena Amsi

R I P
Joined
Aug 17, 2010
Messages
13,129
Likes
268
Points
160
Dena Amsi

Dena Amsi

R I P
Joined Aug 17, 2010
13,129 268 160
hiyo kumuacha huwezi hawara??? nani kakwambia wanaachana?? Hapo tumikia wote tu ushalikoroga linywe sasa
 
N

ngoko

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2010
Messages
574
Likes
2
Points
0
N

ngoko

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2010
574 2 0
Niliachana na smll hse nimejikuta ninaye kwenye mavituzi tena ya moto kuliko yale ya zamani nini jama??naninaye mwingine je nifanyeje??amekuwa mtamu kuliko niliyenaye!!Natumejiiba naye ana wakwake!!Nishahurini nimmwage au niendelezemakamzi kimyakimya??
Kama mtamu kuliko zamani basi halalisha kuliko huo utamu wa mafichoni
 
G

Gad ONEYA

JF-Expert Member
Joined
Oct 26, 2010
Messages
2,641
Likes
8
Points
135
G

Gad ONEYA

JF-Expert Member
Joined Oct 26, 2010
2,641 8 135
May be wote mmebuni mbinu za ulaji tofauti na zamani! pole na utamu wa kishenzi!
 
KIMICHIO

KIMICHIO

JF-Expert Member
Joined
Aug 12, 2010
Messages
1,184
Likes
3
Points
135
KIMICHIO

KIMICHIO

JF-Expert Member
Joined Aug 12, 2010
1,184 3 135
Mi nakushauri fuata matakwa yako ila ikifika zamu yako na we kuchakachuliwa utatuomba ushauri kama ulivyofanya leo?maana opposite ya front ni back na wema ni ubaya.je wewe unachagua vipi?
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
80,753
Likes
46,151
Points
280
Age
28
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
80,753 46,151 280
Old flames are easy to re-ignite....
 

Forum statistics

Threads 1,235,506
Members 474,615
Posts 29,225,101