Kumbe hawara haachiki!!

KakaKiiza

JF-Expert Member
Feb 16, 2010
11,439
8,219
Niliachana na smll hse nimejikuta ninaye kwenye mavituzi tena ya moto kuliko yale ya zamani nini jama??naninaye mwingine je nifanyeje??amekuwa mtamu kuliko niliyenaye!!Natumejiiba naye ana wakwake!!Nishahurini nimmwage au niendelezemakamzi kimyakimya??
 

Fidel80

JF-Expert Member
May 3, 2008
21,943
4,391
Niliachana na smll hse nimejikuta ninaye kwenye mavituzi tena ya moto kuliko yale ya zamani nini jama??naninaye mwingine je nifanyeje??amekuwa mtamu kuliko niliyenaye!!Natumejiiba naye ana wakwake!!Nishahurini nimmwage au niendelezemakamzi kimyakimya??

Waswahili wanasema mahawala huwa hawaachani hata wakae miaka 10 wakikutana ni kama jogoo na tetea
 

Konakali

JF-Expert Member
Dec 15, 2009
1,533
256
Niliachana na smll hse nimejikuta ninaye kwenye mavituzi tena ya moto kuliko yale ya zamani nini jama??naninaye mwingine je nifanyeje??amekuwa mtamu kuliko niliyenaye!!Natumejiiba naye ana wakwake!!Nishahurini nimmwage au niendelezemakamzi kimyakimya??
Na huyo unliye naye pia anakamuliwa kimyakimya....! hahaha.....!
 

TUKUTUKU

JF-Expert Member
Sep 14, 2010
11,769
4,032
Mh!(beauty is in the eyes of the beholders),mwanamke ni yule yule lakini sema wewe mwenyewe umepagawa tu!pole sana kwa ujinga uliokukumba!!
 

Bongemzito

Senior Member
Nov 5, 2010
162
19
Lazima tukuulize kwanza wewe unatakaje juu ya ilo ndo tukushauri tunaweza kukusaidia kukupa ushauri kumbe wewe ulishaamua zamani sana...
 

Dena Amsi

R I P
Aug 17, 2010
13,082
4,224
hiyo kumuacha huwezi hawara??? nani kakwambia wanaachana?? Hapo tumikia wote tu ushalikoroga linywe sasa
 

ngoko

JF-Expert Member
Oct 12, 2010
573
14
Niliachana na smll hse nimejikuta ninaye kwenye mavituzi tena ya moto kuliko yale ya zamani nini jama??naninaye mwingine je nifanyeje??amekuwa mtamu kuliko niliyenaye!!Natumejiiba naye ana wakwake!!Nishahurini nimmwage au niendelezemakamzi kimyakimya??
Kama mtamu kuliko zamani basi halalisha kuliko huo utamu wa mafichoni
 

KIMICHIO

JF-Expert Member
Aug 12, 2010
1,179
80
Mi nakushauri fuata matakwa yako ila ikifika zamu yako na we kuchakachuliwa utatuomba ushauri kama ulivyofanya leo?maana opposite ya front ni back na wema ni ubaya.je wewe unachagua vipi?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

0 Reactions
Reply
Top Bottom