Kumbe hata baadhi ya Wabunge wa Upinzani wanapokea Rushwa! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kumbe hata baadhi ya Wabunge wa Upinzani wanapokea Rushwa!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by W. J. Malecela, Apr 18, 2012.

  1. W. J. Malecela

    W. J. Malecela Tanzanite Member

    #1
    Apr 18, 2012
    Joined: Mar 15, 2009
    Messages: 13,133
    Likes Received: 1,363
    Trophy Points: 280
    - Kati ya yote niliyoyaona huku Dodoma kwenye Kampeni, hili limenishangaza kuliko yote; I mean niliamini kwamba huko ndiko kwenye alternative, lakini now nina mtizamo tofauti sana na Wapinzani, sio kama nilivyokuwa ninawaona zamani wengi nilikuwa ninawaheshimu sana ila wamenishangaza sana baadhi yao!

    William @Dodoma City!
     
  2. i pad3

    i pad3 JF-Expert Member

    #2
    Apr 18, 2012
    Joined: Mar 16, 2012
    Messages: 1,521
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    mtoa rushwa na mpokea rushwa wote ni makafiri..kwa nini ulimpa sasa? mbona hawajakuchagua le mutuz
     
  3. Kasimba G

    Kasimba G JF-Expert Member

    #3
    Apr 18, 2012
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 2,489
    Likes Received: 429
    Trophy Points: 180
    Hebu tupe data ni wabunge wa wapi hao wanovuta mshiko mchafu?
     
  4. Kasimba G

    Kasimba G JF-Expert Member

    #4
    Apr 18, 2012
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 2,489
    Likes Received: 429
    Trophy Points: 180
    Kwahiyo na wewe ulitoa au walikuomba harafu hukuwapa? There is something mising here! Hebu funguka kidoogo zaidi
     
  5. m

    mwanakazi Member

    #5
    Apr 18, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 68
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Post Traumatic Stress Disorder.......psychological trauma ya kukosa "ulaji" imekuletea stress mkuu! JIpange upya...
     
  6. TaiJike

    TaiJike JF-Expert Member

    #6
    Apr 18, 2012
    Joined: Dec 14, 2011
    Messages: 1,475
    Likes Received: 173
    Trophy Points: 160
    Toa longolongo mbona we hujasema ulihonga ngapi? zilikuwa ndogo ndo mana hujachaguliwa zingetosha usingesema hayo, wataje ili sheria ifanye kazi yake JF haina unafiki.
     
  7. Ileje

    Ileje JF-Expert Member

    #7
    Apr 18, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 3,743
    Likes Received: 1,259
    Trophy Points: 280
    Na hasa wale wa CUF!
     
  8. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #8
    Apr 18, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,959
    Likes Received: 367
    Trophy Points: 180
    Ongeza nyama mkubwa kwenye hii habari yako
     
  9. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #9
    Apr 18, 2012
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,981
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145

    Pesa unapokea kura unampigia mgombea sahihi, aliye honga unamnyima kura.
    Hujasikia falsafa ya Upinzani kula CCM ila kura upinzani
     
  10. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #10
    Apr 18, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 33,797
    Likes Received: 8,377
    Trophy Points: 280
    Nape Nnauye


    Kamanda Hongera sana! Jamaa wanalia nguvu walotumia usipite si mchezo! Capt. Unatisha!! Tunawasubiri Mara!

    [​IMG]
     
  11. Baba Sharon

    Baba Sharon JF-Expert Member

    #11
    Apr 18, 2012
    Joined: Oct 22, 2010
    Messages: 359
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mkuu William kama wewe ni mpambanaji wa kweli wataje hao wabunge waliochukua rushwa halafu na wewe useme ni wangapi uliowapa................isije ikawa ni frustrations za jana...........we kapumzike @York usije baki@ Dodoma ukajifunza siasa za maji taka
     
  12. W. J. Malecela

    W. J. Malecela Tanzanite Member

    #12
    Apr 18, 2012
    Joined: Mar 15, 2009
    Messages: 13,133
    Likes Received: 1,363
    Trophy Points: 280
    - Well, tumeambiwa sana hapa kwamba tujiunge na timu za ushindi huko Upinzani, sasa kwenye kampeni tulikuwa tunaangalia sana kwa makini mwenendo, I mean kuna walio straight hawana muda wa ujinga wapo kama nilivyokuwa ninawaona siku zote, lakini wengine wamenisikitisha sana, hasa the idea niliyokuwa nayo zamani kwamba wote ni wasafi na ni the alternative!

    Willie!
     
  13. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #13
    Apr 18, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,432
    Likes Received: 181
    Trophy Points: 160
    ndo maana wakakutosa
    ulitoa za nini?
    mbaya ni kama wangepokea na wakupe kura
    wajinga ndio mliwao
    safi sana
    umevuna ulichopanda
     
  14. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #14
    Apr 18, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,412
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    maneno ya mkosaji.nilikua nakuheshimu sana kumbe walio kunyima kura wanakujua vizuri.kama unajua rushwa imetumika chukua hatua acha maneno ya kwenye fb
     
  15. m

    mwanza_kwetu JF-Expert Member

    #15
    Apr 18, 2012
    Joined: Mar 2, 2011
    Messages: 684
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Malecela wewe fisadi tu; na propaganda zako hazisaidii; kama ulitoa rushwa kwanza ukamatwe pili aliyepokea kesi yake nyepesi pia akamatwe; sema ulitoa rushwa? maana PCCB wanasubiria confirmation yako
     
  16. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #16
    Apr 18, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,432
    Likes Received: 181
    Trophy Points: 160
    umetoa sh ngapi pole sana mtoa rushwa
    ila umevuna ulichopanda
     
  17. paty

    paty JF-Expert Member

    #17
    Apr 18, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 1,212
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    kweli kushindwa hatari , hebu endelea kufunguka... nani alihonga?? Bhanji ?? au ?? we HUKUTOA RUSHWA ??? ofisi za PCCB huzijui ??? acha majungu , kama kweli umekereka, na una nia ya dhati na una ushaidi ... TAJA WAHUSIKA WAKUTOA NA KUPOKEA RUSHWA JAMII IWATAMBUE.. huwa sipendi watu wanao MUNG'UNYA MANENO - COZ MARA ZOTE HUWA NI WANAFIKI WASIOJIAMINI
     
  18. Dingswayo

    Dingswayo JF-Expert Member

    #18
    Apr 18, 2012
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 3,998
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Kwanza nakupa hongera sana kwa kugombea. Huo ni mwanzo tu wa safari na natumaini pia umejifunza mengi, kama hilo ulilolisema hapo juu. Ushauri wangu kwako ni kuwa uanze kujizoeza na siasa za nyumbani, hasa katika jimbo lako linalokuzunguka na hatimaye mienendo ya siasa ya nchi nzima. Baada ya hapo utakuwa umepata muono wa undani (real perspective) ya jinsi siasa zinavyoendeshwa hapo nchini na pia kupima hisia za wananchi/wapiga kura juu ya chama chako na wewe mwenyewe.

    Nakutakia kila la heri.
     
  19. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #19
    Apr 18, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 33,797
    Likes Received: 8,377
    Trophy Points: 280
    Ataelewa wapi huyo bado anaweweseka, watu wamechukuwa mshiko wake na kwenye kura katoswa anakuja na porojo hapa JF!!??

    Angeakuwa na akili yeye si angejiuliza kwanza kwenye mchujo wa CCM yeye alikuwa na sifa kuliko wale wengine waliochujwa akiwemo Ole Millya ambao wameipigania CCM wakati yeye anabeba mabox New York?

    Wellcome Bongo Baharia, uliadhani hapa ni Bronx au Brooklyn!.......umekutana na wazee wa mujini wacha kulia kulia, mwenzio Nape saa hizi anakula bata na Makongoro Nyerere na ameshakudampo.
     
  20. W. J. Malecela

    W. J. Malecela Tanzanite Member

    #20
    Apr 18, 2012
    Joined: Mar 15, 2009
    Messages: 13,133
    Likes Received: 1,363
    Trophy Points: 280
    - My point ni kama Wapinzani ni alternative kwa sababu mnatuambia sana kwamba ni wasafi.

    Willie @Dodoma City!
     
Loading...