Kumbe Freemason ina faida kubwa sana kwa nchi yetu


Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
43,160
Likes
40,577
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
43,160 40,577 280
Kila tajiri anaye saidia jamii yetu moja kwa moja au kwa namna nyingine huitwa Freemason na watu humsema vibaya kuwa ni shetani, je ni shetani gani mwenye upendo?
Taasisi zenye alama fulani fulani nazo uhusishwa na ushetani wa Freemason, mbona taasisi hizo ndizo huzunguka vijijini na kusimamia kikamilifu miradi ya maji na kuboresha maisha duni ya Mtamzania?
Hivi ni shetani gani mwema? Tusiwe wepesi wa kudanganywa na kukurupuka kuongea.
 
A

Ahmada umelewa

Member
Joined
Apr 23, 2012
Messages
45
Likes
0
Points
0
A

Ahmada umelewa

Member
Joined Apr 23, 2012
45 0 0
Huu ni Ujinga unaongea, kapime akili, Mbona Marekani wanaenda vitani na kusaidia vita uarabuni na kutuma misaada ila shida Yao ni mafuta, hawajali watu kufa wala nini? Sema Vitu vyenye mashiko, a devil can give you anything for your soul, use your brain and let your brain cells move!
 
Boflo

Boflo

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2010
Messages
4,392
Likes
29
Points
135
Boflo

Boflo

JF-Expert Member
Joined Jan 20, 2010
4,392 29 135
Kila tajiri anaye saidia jamii yetu moja kwa moja au kwa namna nyingine huitwa Freemason na watu humsema vibaya kuwa ni shetani, je ni shetani gani mwenye upendo?
Taasisi zenye alama fulani fulani nazo uhusishwa na ushetani wa Freemason, mbona taasisi hizo ndizo huzunguka vijijini na kusimamia kikamilifu miradi ya maji na kuboresha maisha duni ya Mtamzania?
Hivi ni shetani gani mwema? Tusiwe wepesi wa kudanganywa na kukurupuka kuongea.
Msikiti/Hekalu ni wapi hapa Dar nikajiunge.....Nipe taratibu za kujiunga
 
Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
29,425
Likes
7,518
Points
280
Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2011
29,425 7,518 280
Kwani freemason ni shetani mkuu.
 
twatwatwa

twatwatwa

JF-Expert Member
Joined
Sep 19, 2011
Messages
2,075
Likes
99
Points
145
twatwatwa

twatwatwa

JF-Expert Member
Joined Sep 19, 2011
2,075 99 145
Ni kama kuku kula mtama kumbe unataka kumkamata kwa kitowewo
 
Nyenyere

Nyenyere

JF-Expert Member
Joined
Sep 9, 2010
Messages
9,225
Likes
2,342
Points
280
Nyenyere

Nyenyere

JF-Expert Member
Joined Sep 9, 2010
9,225 2,342 280
Kila tajiri anaye saidia jamii yetu moja kwa moja au kwa namna nyingine huitwa Freemason na watu humsema vibaya kuwa ni shetani, je ni shetani gani mwenye upendo?Taasisi zenye alama fulani fulani nazo uhusishwa na ushetani wa Freemason, mbona taasisi hizo ndizo huzunguka vijijini na kusimamia kikamilifu miradi ya maji na kuboresha maisha duni ya Mtamzania?Hivi ni shetani gani mwema? Tusiwe wepesi wa kudanganywa na kukurupuka kuongea.
Hata Devi mkameruni watu walimwelewa vibaya tu. Alikuwa na nia njema ya kusaidia miradi.
 
BADILI TABIA

BADILI TABIA

JF-Expert Member
Joined
Jun 13, 2011
Messages
31,002
Likes
6,456
Points
280
BADILI TABIA

BADILI TABIA

JF-Expert Member
Joined Jun 13, 2011
31,002 6,456 280
wapo jirani na kilimanjaro kempiski hoteli......kumbuka Mungu amekupa 'free will'.




Msikiti/Hekalu ni wapi hapa Dar nikajiunge.....Nipe taratibu za kujiunga
 
Pota

Pota

JF-Expert Member
Joined
Apr 8, 2011
Messages
1,849
Likes
110
Points
160
Pota

Pota

JF-Expert Member
Joined Apr 8, 2011
1,849 110 160
Kila tajiri anaye saidia jamii yetu moja kwa moja au kwa namna nyingine huitwa Freemason na watu humsema vibaya kuwa ni shetani, je ni shetani gani mwenye upendo?
Taasisi zenye alama fulani fulani nazo uhusishwa na ushetani wa Freemason, mbona taasisi hizo ndizo huzunguka vijijini na kusimamia kikamilifu miradi ya maji na kuboresha maisha duni ya Mtamzania?
Hivi ni shetani gani mwema? Tusiwe wepesi wa kudanganywa na kukurupuka kuongea.
no freelunch under the sun. sera yao kubwa ni kutoa misaada....
 
nxon

nxon

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2011
Messages
1,162
Likes
102
Points
160
nxon

nxon

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2011
1,162 102 160
nusu halali nusu haramu!
 
Obe

Obe

JF-Expert Member
Joined
Dec 31, 2007
Messages
8,557
Likes
28,634
Points
280
Obe

Obe

JF-Expert Member
Joined Dec 31, 2007
8,557 28,634 280
Jamaa miradi yao wanakamilisha kwa umakini sana ha hha hhahaha pana dispensary hapa Mikocheni B, kizuri sana, wametia mkono wao na picha lao kwenye jiwe la msingi:high5:
 
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
32,819
Likes
15,288
Points
280
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
32,819 15,288 280
Bujibuji aka umofia from london pitia vitabu vya dini vzuri,shetan udanganya kupitia humo humo kwenye misaada au umesahua james cameroon oh sorry david cameroon nilmkoti Rejao vibaya.
 
Last edited by a moderator:
B

beahunja

Member
Joined
Feb 6, 2010
Messages
17
Likes
0
Points
0
B

beahunja

Member
Joined Feb 6, 2010
17 0 0
mnataka kutuaminisha kuwa kila mwenye vimaendeleo ni freemason? kama ndio hivyo na wale wasio na maendeleo kwa uzembe wao ni kina nani?

tunaelewa kweli nini maana ya fremanson? mfano baadhi ya raia wanasema mwanamuziki Jay Z ni freemanson ndio maana ana mafanikio makubwa. kwa nini asipate mafanikio kama kazi zake zinakubalika na jamii? sisi tuendelee kukaa vijiweni fainali uzeeeni.
 
M

Mbega Jr

New Member
Joined
Apr 30, 2012
Messages
2
Likes
0
Points
0
M

Mbega Jr

New Member
Joined Apr 30, 2012
2 0 0
hiyo yote uloongea ni kweli ila em jaribu kufanya utafiti kwanza kwani hata adui anaweza kukupa kitu kizuri kwa lengo la kukukamata kwa urahisi na ndio wafanyavyo hao ma freemasons na kuwepo kwao kuna videos nyingi tumeziona zikionyesha project zaooooo!!!!!
 
Justin Dimee

Justin Dimee

JF-Expert Member
Joined
Apr 17, 2012
Messages
1,146
Likes
82
Points
145
Age
26
Justin Dimee

Justin Dimee

JF-Expert Member
Joined Apr 17, 2012
1,146 82 145
yan hata 2 kiongea vp ki2 kikopale pale coz wana sema wenyewe utaweza kuwa kwepa as we see nao all over world wapo araund 2 na vile vile ni ngumu kuwafahamu wote coz hawa jitambulishi ovyo dat y mtabaki ku mpoint m2 mwenye mafanikio yake kuwa naye ni mason
but ndo ivyo iyo chama ni kubwa xana.
 
Justin Dimee

Justin Dimee

JF-Expert Member
Joined
Apr 17, 2012
Messages
1,146
Likes
82
Points
145
Age
26
Justin Dimee

Justin Dimee

JF-Expert Member
Joined Apr 17, 2012
1,146 82 145
yan hata 2 kiongea vp ki2 kikopale pale coz wana sema wenyewe utaweza kuwa kwepa as we see nao all over world wapo araund 2 na vile vile ni ngumu kuwafahamu wote coz hawa jitambulishi ovyo dat y mtabaki ku mpoint m2 mwenye mafanikio yake kuwa naye ni mason
but ndo ivyo iyo chama ni kubwa xana.
 
wijei

wijei

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2011
Messages
474
Likes
31
Points
45
wijei

wijei

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2011
474 31 45
sasa tumechoka na hizi ngojera zenu yaani siku hizi kila kitu freemanson.
 
Matola

Matola

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2010
Messages
39,242
Likes
20,356
Points
280
Matola

Matola

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2010
39,242 20,356 280
Msikiti/Hekalu ni wapi hapa Dar nikajiunge.....Nipe taratibu za kujiunga
Namna ya kujiunga unatakiwa uwe na line ya Tigo na iwe na balance inayozidi shilling 10,000/= halafu bonyeza namba hizi hapa *101*0655102580*10000# OK. utajibiwa haraka.
 
D

Deo stv

New Member
Joined
Apr 12, 2012
Messages
1
Likes
0
Points
0
D

Deo stv

New Member
Joined Apr 12, 2012
1 0 0
Ni kama kuku kula mtama kumbe unataka kumkamata kwa kitowewo
Ni kweli kabisa tunatakiwa tuwe na tahadhari na kumtegemea sana Mungu ndio tutajua Magugu ni yapi na ngano ni Zipi.Kwani hata shetani anatumia mambo mazuri sana kuwapata wateja.Angetumia mauaji/kafara moja kwa moja asingepata wateja hahika.Zamani watu walikuwa wanavaa hirizi live lakini sasa ni cheni au pete tena ya garama lakini ndani yake imenuiwa ushetani.Mungu ametupa uzima na mauti tuchague wenyewe.Tafakari Kwa kupambanua Magugu na ngano.
 

Forum statistics

Threads 1,273,286
Members 490,351
Posts 30,477,038