Kumbe Dr. H.Kigwangala ni Mbunge wa Shinyanga!. | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kumbe Dr. H.Kigwangala ni Mbunge wa Shinyanga!.

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Pascal Mayalla, Feb 29, 2012.

  1. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #1
    Feb 29, 2012
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 22,173
    Likes Received: 10,221
    Trophy Points: 280
    Nasikiliza redio yetu pendwa ya Clouds FM mchana huu, mtangazaji ametutangazia habari njema kuwa siku ya Jumatatu, tutakuwa live na Mhe. Kigwangala ambaye ni mbunge wa Shinyanga!.

    Hii ni redio yetu na hawa ndio watangazaji wetu!.

    Kwa msiofahamu fani ya utangazaji, ukisikia tangazo lolote kwenye TV au Redio ujue hicho unachosikia kimeandikwa kwa maandishi kabla ya kutangazwa!. Hivyo alichotutangazia mtangazaji ni kile alichoandikiwa!.
     
  2. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #2
    Feb 29, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 68,240
    Likes Received: 22,865
    Trophy Points: 280
    I wouldn't make a big deal about it. I give them the benefit of the doubt that that was just an honest mistake.
     
  3. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #3
    Feb 29, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,138
    Likes Received: 220
    Trophy Points: 160
    Duh. . . .
     
  4. K

    Kiduku JF-Expert Member

    #4
    Mar 1, 2012
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 481
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    wafu fm
     
  5. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #5
    Jun 12, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,807
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 145
    iliishiaje hii?
     
  6. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #6
    Jun 12, 2012
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,619
    Likes Received: 60
    Trophy Points: 145
    NN Bwana.
     
Loading...