Kumbe dawa ya UCHAKACHUAJI ni kuchoma masanduku yaliyokwisha-hesabiwa!!! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kumbe dawa ya UCHAKACHUAJI ni kuchoma masanduku yaliyokwisha-hesabiwa!!!

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Bantugbro, Nov 1, 2010.

  1. Bantugbro

    Bantugbro JF-Expert Member

    #1
    Nov 1, 2010
    Joined: Feb 22, 2009
    Messages: 2,611
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    Wanajamvi, Wananchi sehemu mbalimabli wamegundua dawa ya uchakachuaji!-KUCHOMA MOTO MASANDUKU YA KURA zilizokwisha-hesabiwa ili kuzuia kurudiwa kuhesabu kura na hatimaye kuchakachua!

    Kule Mwanza wameshafanya hivyo na sasa kule Maswa kwa habari zaidi soma hapa chini...


    Masanduku ya kura yachomwa
     
  2. gillard

    gillard JF-Expert Member

    #2
    Nov 1, 2010
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 213
    Likes Received: 138
    Trophy Points: 60
    safi hiyoo
     
Loading...