Kumbe Da Sophy alikosea tarehe


M

Mama Big

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
488
Likes
1
Points
0
M

Mama Big

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2010
488 1 0
Jamani nimepatata tetesi kutoka vyanzo vya habari kuwa etiiii Da Sophy alikosea kuhesabu tarehe wiki mbili zijazo ndio anaweza kujifungua. Madaktari wamempima na kuona kuwa hana tatizo tumuombeeni ajifungue salama...
 
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2009
Messages
16,231
Likes
346
Points
180
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2009
16,231 346 180
Jamani nimepatata tetesi kutoka vyanzo vya habari kuwa etiiii Da Sophy alikosea kuhesabu tarehe wiki mbili zijazo ndio anaweza kujifungua. Madaktari wamempima na kuona kuwa hana tatizo tumuombeeni ajifungue salama...
:doh::doh:
 
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2010
Messages
21,644
Likes
2
Points
145
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2010
21,644 2 145
Jamani nimepatata tetesi kutoka vyanzo vya habari kuwa etiiii Da Sophy alikosea kuhesabu tarehe wiki mbili zijazo ndio anaweza kujifungua. Madaktari wamempima na kuona kuwa hana tatizo tumuombeeni ajifungue salama...
Hivi kipindi kile kwenye ile ishu yetu haukukosea tarehe?
 
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2010
Messages
21,644
Likes
2
Points
145
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2010
21,644 2 145
Mungu atamsaidia Da Sophy
 
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
24,203
Likes
3,341
Points
280
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
24,203 3,341 280
duh...mpe pole sana...inaonekana ana hamu ya kiumbe chake....kitakuja tu asijali
 
D

Da Sophy

JF-Expert Member
Joined
May 12, 2010
Messages
358
Likes
23
Points
35
D

Da Sophy

JF-Expert Member
Joined May 12, 2010
358 23 35
Jamani nimepatata tetesi kutoka vyanzo vya habari kuwa etiiii Da Sophy alikosea kuhesabu tarehe wiki mbili zijazo ndio anaweza kujifungua. Madaktari wamempima na kuona kuwa hana tatizo tumuombeeni ajifungue salama...
Asante Mama Big kumbe mnanipenda jamani. Nilifanyiwa operesheni salama na kujaliwa mtoto wa kiume anafanana na babake utafikiri aligongesha mhuri! Tafauti kidogo tu mwanagu ana kidimpo kwenye kidevu ambacho babake hana lakini anasema ni cha babu yake alikuwaga nacho.

Asanteni sana jamani na mie mwenzio nina raha nalea kama nyie.
 
ismase

ismase

Senior Member
Joined
Feb 12, 2010
Messages
116
Likes
1
Points
33
ismase

ismase

Senior Member
Joined Feb 12, 2010
116 1 33
Hongera sana, kama kafanana na baba yake hakuna ugomvi.
 
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2007
Messages
80,436
Likes
117,316
Points
280
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2007
80,436 117,316 280
Asante Mama Big kumbe mnanipenda jamani. Nilifanyiwa operesheni salama na kujaliwa mtoto wa kiume anafanana na babake utafikiri aligongesha mhuri! Tafauti kidogo tu mwanagu ana kidimpo kwenye kidevu ambacho babake hana lakini anasema ni cha babu yake alikuwaga nacho.

Asanteni sana jamani na mie mwenzio nina raha nalea kama nyie.
Hongera zako DS.

 
Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2008
Messages
21,972
Likes
134
Points
145
Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined May 3, 2008
21,972 134 145
Jamani nimepatata tetesi kutoka vyanzo vya habari kuwa etiiii Da Sophy alikosea kuhesabu tarehe wiki mbili zijazo ndio anaweza kujifungua. Madaktari wamempima na kuona kuwa hana tatizo tumuombeeni ajifungue salama...
Heeee kumbe mama mtarajiwa!!!!!!!!

Hongera Da Sophy tupo pamoja
 
Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2008
Messages
21,972
Likes
134
Points
145
Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined May 3, 2008
21,972 134 145
Asante Mama Big kumbe mnanipenda jamani. Nilifanyiwa operesheni salama na kujaliwa mtoto wa kiume anafanana na babake utafikiri aligongesha mhuri! Tafauti kidogo tu mwanagu ana kidimpo kwenye kidevu ambacho babake hana lakini anasema ni cha babu yake alikuwaga nacho.

Asanteni sana jamani na mie mwenzio nina raha nalea kama nyie.
Hongera sana Da Sophy naweza kuagiza zawadi kwa mtoto?
 
Seto

Seto

JF-Expert Member
Joined
Jan 15, 2011
Messages
961
Likes
5
Points
35
Seto

Seto

JF-Expert Member
Joined Jan 15, 2011
961 5 35
duh...mpe pole sana...inaonekana ana hamu ya kiumbe chake....kitakuja tu asijali
we preta hiyo nanihii
avatar20103_17.gif
yako kila nikisubiri nione imevuliwa wapi, mpaka lini sasa?
 
Jaluo_Nyeupe

Jaluo_Nyeupe

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2010
Messages
2,296
Likes
441
Points
180
Jaluo_Nyeupe

Jaluo_Nyeupe

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2010
2,296 441 180
Asante Mama Big kumbe mnanipenda jamani. Nilifanyiwa operesheni salama na kujaliwa mtoto wa kiume anafanana na babake utafikiri aligongesha mhuri! Tafauti kidogo tu mwanagu ana kidimpo kwenye kidevu ambacho babake hana lakini anasema ni cha babu yake alikuwaga nacho.

Asanteni sana jamani na mie mwenzio nina raha nalea kama nyie.
Hongera Da Sophy. Vp tunaweza kuku-PM zawadi za mtoto?
 

Forum statistics

Threads 1,235,919
Members 474,863
Posts 29,240,520