Kumbe Bi Siti Mwinyi Ndo Mmiliki Wa Mv SPICE ISLANDER,


zubedayo_mchuzi

zubedayo_mchuzi

JF-Expert Member
Joined
Sep 2, 2011
Messages
4,897
Likes
134
Points
160
zubedayo_mchuzi

zubedayo_mchuzi

JF-Expert Member
Joined Sep 2, 2011
4,897 134 160
Baada ya Kuripotiwa Mmiliki wa Meli ni yule mbunge mh Jaku.kumbe yule ni Msimamizi tu,lakini wamiliki halali ni mke alieachika wa awamu ya pili aliekutwa na madawa ya kulevya Bi Siti Mwinyi.Na mwanae Dr Hussein mwinyi ambae ni Waziri wa ulinzi.

Baada ya kusikia hZ TAARIFA nilianza kuziuliza kwa wapemba ninao wafahamu ambao ni wanajeshi jwtz Wote walikiri kuwa Wamiliki wa Meli hao niliowataja hapo juu na wakaenda mbali zaidi kuwa serikali haitamtaja kamwe,zaidi ya kuweka propaganda tu hapo "Wazanzibar wengi tunajua hilo lakini hatuwezi kusema"

Kama hizi habari ni za kweli sitakuwa na budi kuendelea kuchukia HAYA MAGAMBA.
 
Sizinga

Sizinga

JF-Expert Member
Joined
Oct 30, 2007
Messages
8,070
Likes
635
Points
280
Sizinga

Sizinga

JF-Expert Member
Joined Oct 30, 2007
8,070 635 280
Mh nimesoma, ila napita tu, ngoja tuisubiri tume ije na majibu hapa
 
Nduka Original

Nduka Original

JF-Expert Member
Joined
Aug 3, 2011
Messages
753
Likes
5
Points
0
Nduka Original

Nduka Original

JF-Expert Member
Joined Aug 3, 2011
753 5 0
Zubeda mnchuzi acha umbea, hata picha inakusuta
 
DEVINE

DEVINE

JF-Expert Member
Joined
Mar 11, 2011
Messages
539
Likes
1
Points
0
DEVINE

DEVINE

JF-Expert Member
Joined Mar 11, 2011
539 1 0
Hapo siri kufumuka ni ishu ngumu sana,kwan hata tume imeundwa na walewale watuhumiwa.
 
Mshirazi

Mshirazi

JF-Expert Member
Joined
Dec 8, 2009
Messages
444
Likes
18
Points
0
Mshirazi

Mshirazi

JF-Expert Member
Joined Dec 8, 2009
444 18 0
Zubeda mchuuzi,,anakuja barazani kuchuuza upupu.....

kwanza anazasema amewatufa wapemba wampe habari,, kisha yeye anajiita Mzanzibari mbona husomeki!
 
U

utantambua

JF-Expert Member
Joined
Aug 1, 2011
Messages
1,373
Likes
8
Points
0
U

utantambua

JF-Expert Member
Joined Aug 1, 2011
1,373 8 0
Dah sio mchezo, kama ni kweli ya nini sasa kuwashtaki maskini wale wafanyakazi wa meli ambao hawana maamuzi ya mwisho na chombo?
 
Mikael P Aweda

Mikael P Aweda

JF Gold Member
Joined
Dec 17, 2010
Messages
2,934
Likes
35
Points
0
Mikael P Aweda

Mikael P Aweda

JF Gold Member
Joined Dec 17, 2010
2,934 35 0
Habari hii siwezi kuikataa wala kuikubali kwa haraka. Hata hivyo, kigugumizi cha mmiliki inaleta mashaka. Na ktk utafiti mashaka ni mwanzo wa kujua ukweli.
 
F

FJM

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
8,088
Likes
93
Points
145
F

FJM

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2011
8,088 93 145
Kama ni kweli basi Dr Hussein Mwinyi hafai hata kuwa mwenyekiti wa serikali za mitaa maana kasimamia Mbagalla, Gongo la Mboto na sasa hii Spice Islander?
 
L

Leonard Mwanja

Member
Joined
Jan 8, 2010
Messages
40
Likes
0
Points
13
L

Leonard Mwanja

Member
Joined Jan 8, 2010
40 0 13
Hivi ugumu uwapi kumfahamu mmiliki tu jamani? Mwenye uhakika atubarishe jamani
 
MAMA POROJO

MAMA POROJO

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2007
Messages
4,979
Likes
39
Points
145
MAMA POROJO

MAMA POROJO

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2007
4,979 39 145
Built in 1967 as Marianna for an unknown owner,[SUP]http://en.wikipedia.org/wiki/MV_Spice_Islander_I#cite_note-Fakta-1[/SUP][SUP]http://en.wikipedia.org/wiki/MV_Spice_Islander_I#cite_note-Drebes-2[/SUP]

she was later sold to Theologos P. Naftiliaki, Piraeus, Greece.[SUP]http://en.wikipedia.org/wiki/MV_Spice_Islander_I#cite_note-Fakta-1[/SUP]

In 1988,[SUP]http://en.wikipedia.org/wiki/MV_Spice_Islander_I#cite_note-Drebes-2[/SUP] Marianna was sold to Apostolos Shipping and renamed Apostolos P.

She was later sold to Saronikos Ferries and placed in service on the Piraeus - Aegina - Angistri route.


In 2005, Apostolos P was registered to Hellenic Seaways.

In 2007,[SUP]http://en.wikipedia.org/wiki/MV_Spice_Islander_I#cite_note-Fakta-1[/SUP] she was sold to Makame Hasnuu, Zanzibar, Tanzania.[SUP]http://en.wikipedia.org/wiki/MV_Spice_Islander_I#cite_note-Drebes-2[/SUP] and renamed Spice Islander .[SUP]http://en.wikipedia.org/wiki/MV_Spice_Islander_I#cite_note-BBC14864400-3[/SUP]
 
Ngongo

Ngongo

JF-Expert Member
Joined
Sep 20, 2008
Messages
12,385
Likes
3,982
Points
280
Ngongo

Ngongo

JF-Expert Member
Joined Sep 20, 2008
12,385 3,982 280
Hii maneno nimeisikia toka kwa chanzo cha uhakika lakini jina la Sitti Mwinyi halikutajwa kabisa Mmiliki wa mali ni Dr Hussein Mwinyi.Serekali inajaribu kuzima hoja ya mmiliki kwasababu mkuu wa Kaya anataka amwachie kigoda cha magogoni.Mabomu ya Mbagala tume iliundwa mpaka leo ripoti haijatoka mtasubiri ripoti ya MV Spice Islander mpaka mtachoka.
 
M

mikogo

Senior Member
Joined
Jul 24, 2011
Messages
175
Likes
4
Points
35
M

mikogo

Senior Member
Joined Jul 24, 2011
175 4 35
Ishu si nani mmiliki tuache umbea
Kikubwa cha kujadili na kuishika Serikali ni uzembe wa kuhakiki na kuratibu vyombo vitoavyo huduma kwenye Bahari.

Iwe ya Hussein, Sitti, au Seif sio hoja kwani wana haki ya kufanya biashara kama Watanzania wengine.
 
zubedayo_mchuzi

zubedayo_mchuzi

JF-Expert Member
Joined
Sep 2, 2011
Messages
4,897
Likes
134
Points
160
zubedayo_mchuzi

zubedayo_mchuzi

JF-Expert Member
Joined Sep 2, 2011
4,897 134 160
Zubeda mchuuzi,,anakuja barazani kuchuuza upupu.....

kwanza anazasema amewatufa wapemba wampe habari,, kisha yeye anajiita Mzanzibari mbona husomeki!
Unaandika pumba,nimekwmbia wapemba weng ambao ni wanajeshi wao wamesema mwenye meli ni huyo mama hao wengine ni changa la macho kuficha ukweli.
 
zubedayo_mchuzi

zubedayo_mchuzi

JF-Expert Member
Joined
Sep 2, 2011
Messages
4,897
Likes
134
Points
160
zubedayo_mchuzi

zubedayo_mchuzi

JF-Expert Member
Joined Sep 2, 2011
4,897 134 160
Hii maneno nimeisikia toka kwa chanzo cha uhakika lakini jina la Sitti Mwinyi halikutajwa kabisa Mmiliki wa mali ni Dr Hussein Mwinyi.Serekali inajaribu kuzima hoja ya mmiliki kwasababu mkuu wa Kaya anataka amwachie kigoda cha magogoni.Mabomu ya Mbagala tume iliundwa mpaka leo ripoti haijatoka mtasubiri ripoti ya MV Spice Islander mpaka mtachoka.
Wote hao wawili yeye na mama yake.
 
Likwanda

Likwanda

JF-Expert Member
Joined
Jun 16, 2011
Messages
3,875
Likes
72
Points
145
Likwanda

Likwanda

JF-Expert Member
Joined Jun 16, 2011
3,875 72 145
Tatizo ni Meli kuzama au Mmiliki? Hapo bado sijaelewa wakuu.
 
zubedayo_mchuzi

zubedayo_mchuzi

JF-Expert Member
Joined
Sep 2, 2011
Messages
4,897
Likes
134
Points
160
zubedayo_mchuzi

zubedayo_mchuzi

JF-Expert Member
Joined Sep 2, 2011
4,897 134 160
Zubeda mnchuzi acha umbea, hata picha inakusuta
Unajita great thinker then unatumia eti neno "umbeya"
Kama huna la kuchangia kaa kimya kuliko kuonyesha umatope wako wa kufikiria.
 
Mvaa Tai

Mvaa Tai

JF-Expert Member
Joined
Aug 11, 2009
Messages
6,174
Likes
2,206
Points
280
Mvaa Tai

Mvaa Tai

JF-Expert Member
Joined Aug 11, 2009
6,174 2,206 280
Baada ya Kuripotiwa Mmiliki wa Meli ni yule mbunge mh Jaku.kumbe yule ni Msimamizi tu,lakini wamiliki halali ni mke alieachika wa awamu ya pili aliekutwa na madawa ya kulevya Bi Siti Mwinyi.Na mwanae Dr Hussein mwinyi ambae ni Waziri wa ulinzi.
Baada ya kusikia hZ TAARIFA nilianza kuziuliza kwa wapemba ninao wafahamu ambao ni wanajeshi jwtz Wote walikiri kuwa Wamiliki wa Meli hao niliowataja hapo juu na wakaenda mbali zaidi kuwa serikali haitamtaja kamwe,zaidi ya kuweka propaganda tu hapo
"Wazanzibar wengi tunajua hilo lakini hatuwezi kusema"
Kama hz hbr ni za kweli sitakuwa na budi kuendelea kuchukia HAYA MAGAMBA.
Kumbe kama wamiliki wa hiyo meli ni hao basi, tuendelee kuliwazana kwa matatizo yaliyotukuta na kuondoka na roho za wapendwa wetu, pia napenda kushauri wananchi tusiendelee kutaka wamiliki na mamlaka zilizoratibu hii safari ziadhibiwe maana huo utakuwa ni uchochezi na utavuruga amani tuliyoizoea
 
Qulfayaqul

Qulfayaqul

JF-Expert Member
Joined
Apr 10, 2008
Messages
472
Likes
7
Points
35
Age
41
Qulfayaqul

Qulfayaqul

JF-Expert Member
Joined Apr 10, 2008
472 7 35
Duh hata kama kubebana jamani nafikiri ifike sehemu tuseme wazi kwamba fulani habebeki na tuchague mtu safi, kila siku kashfa yy tu? Halafu tunamuweka aje kuwa rais kweli tutafika hii inchi kweli hv?
 
MAGEUZI KWELI

MAGEUZI KWELI

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2011
Messages
1,944
Likes
25
Points
145
MAGEUZI KWELI

MAGEUZI KWELI

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2011
1,944 25 145
Jamani mmiliki wa meli ana kesi ya kujibu?? kama kibali cha biashara anacho tatizo lipo kwa mamlaka zinazosimamia usafiri wa majini..

Hapa auliziwe ni nani mwenyekiti wa mamlaka ya usafiri wa majini Zanzibar?? na woote walio chini yake..Awe Sitti mwinyi au Husein au hata mimi mwenyewe..Je nikakae kuangalia meli imepakia abiria wangapi na wakati kuna watu wenye wajibu bandarini? Sasa kwenye Ndege ingekuwa ni lengo kujaza si wangepakia kama magari ya Mbagala??? Hapa pana hoja ya maana ambayo ni walioundwa kuwa tume na wenye mamlaka ya usafirishaji Zanzibar Si mtoto wa mjomba kwa shangazi????? Nimeyazoea hapa unguja..kila mtu ndugu kwa mwenzie...
 

Forum statistics

Threads 1,213,721
Members 462,214
Posts 28,487,803