Kumbe Acacia hata licence hawana,sasa mahakama gani ya dunia itasikiliza hawa wahuni?

MakinikiA

JF-Expert Member
Jun 7, 2017
2,349
2,000
Hapa nampongeza Mr Presidaaa
Kwa kuwa interested na kazi hii ya kupambana na majizi ya Uchumi wetu,kwa hiyo hata wakishitaki huko nje ya nchi,hii kesi tutawashinda asubuhi mapema, mfano unaendesha gari harafu lijamaa linakugonga kwa nyuma, unamwambia tupige tasimini tulipane yeye anakuambia muende police na huku hana leseni.
 

babu ibrahim

JF-Expert Member
Dec 25, 2016
201
225
Ukisikiliza kesi ya yapande moja utahukumu pande moja ngoja wenyewe waje tusifanye siri wakat wakuwalipa fidia tuite vyombo vya habar
 

kamanda mbigi

JF-Expert Member
Feb 8, 2017
1,245
2,000
Kwahiyo kwenye soko la hisa la dar es salaam huwa yanaingia makampuni ambayo hayajasajiliwa...? Ccm wanajitekenya then wanacheka wenyewe
 

Tajiri Kichwa

JF-Expert Member
Apr 2, 2017
3,346
2,000
Yaan hawa acacia ni mboga yetu inayo tufaa kwa ugali tulio nao tutamla taratibu had akae sawa ..naona wanatoa vyeti adi wanasahau wanatoa vyeti alivyo acha barrick ..watatoa had vyeti vya kifo
 

Cute shy

JF-Expert Member
Apr 27, 2015
1,133
2,000
na tra walikuwa wanachukua kodi bila tin no. kama ni hivyo basi acacia ni kampuni hewa haipo kabisa leseni tma sijui napo hamna hata makontena yaliyokamatwa ni hewa
 

Aleyn

JF-Expert Member
Nov 12, 2011
12,574
2,000
Yaan hawa acacia ni mboga yetu inayo tufaa kwa ugali tulio nao tutamla taratibu had akae sawa ..naona wanatoa vyeti adi wanasahau wanatoa vyeti alivyo acha barrick ..watatoa had vyeti vya kifo
Soma post namba 9.
 

wiseboy

JF-Expert Member
Mar 22, 2011
2,950
2,000
Hahaaa kwa kufuata hiyo attachment walianza mchakato wa kusajili kampun wakat kamati ikiwa kazini, sphincter zinaachia huko
 

kabombe

JF-Expert Member
Feb 11, 2011
24,292
2,000
Hapa nampongeza Mr Presidaaa
Kwa kuwa interested na kazi hii ya kupambana na majizi ya Uchumi wetu,kwa hiyo hata wakishitaki huko nje ya nchi,hii kesi tutawashinda asubuhi mapema, mfano unaendesha gari harafu lijamaa linakugonga kwa nyuma, unamwambia tupige tasimini tulipane yeye anakuambia muende police na huku hana leseni.
Hapo wamegonga mwamba,wakae tu na serikali waeleze watalipa vipi Trilioni 55 zetu
 

FRANCIS DA DON

JF-Expert Member
Sep 4, 2013
19,935
2,000
Mijitu yenyewe haina leseni kumbe, ni kama tumegongana na dereva asiye na leseni, automatically he is at fault
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom