Kulikoni Wizara ya uchukuzi kupita huku TAZARA ikiwa imesimama kwa wiki 3

Muarobaini

JF-Expert Member
Jan 25, 2012
215
225
Sielewi katika hili ni kwamba wabunge hawajui au kuna maelezo ya ziada au ni kulainishwa kwa wabunge ili waliache lisije leta madhara kwa serekali?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom