Kulikoni uchunguzi wa kifo cha Kombe na Mh Chacha Wangwe?


M

mstahiki

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2007
Messages
310
Likes
3
Points
0
M

mstahiki

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2007
310 3 0
Je umeishia wapi uchunguzi wa kifo cha Kombe aliyekuwa mkuu wa kikosi cha usalama na Mh. Chacha Wangwe, aliyekuwa Mbunge wa Tarime aliyefariki dunia kwa ajali ya gari.

Tunaomba DATA
 
O

Omseza Mkulu

Member
Joined
Jun 17, 2009
Messages
54
Likes
1
Points
13
O

Omseza Mkulu

Member
Joined Jun 17, 2009
54 1 13
Mimi kwa wakati huu sikae Tanzania, ila kama kuna Mtanzania anayejua taarifa ya kifo cha KOMBE kama ilitoka hadharani ningeliomba kujua maana ni zaidi ya miaka 10 !
 
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined
Aug 31, 2009
Messages
40,258
Likes
4,726
Points
280
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined Aug 31, 2009
40,258 4,726 280
Kifo cha Chacha Wangwe, yule jamaa inaesemekana alisababisha ajali mbona amefungwa!
 
Pape

Pape

JF-Expert Member
Joined
Dec 11, 2008
Messages
5,513
Likes
29
Points
0
Pape

Pape

JF-Expert Member
Joined Dec 11, 2008
5,513 29 0
Je umeishia wapi uchunguzi wa kifo cha Kombe aliyekuwa mkuu wa kikosi cha usalama na Mh. Chacha Wangwe, aliyekuwa Mbunge wa Tarime aliyefariki dunia kwa ajali ya gari.

Tunaomba DATA
Mimi kwa wakati huu sikae Tanzania, ila kama kuna Mtanzania anayejua taarifa ya kifo cha KOMBE kama ilitoka hadharani ningeliomba kujua maana ni zaidi ya miaka 10 !
'funika kombe mwanaharamu apite'...over!
 
Mapondela

Mapondela

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2009
Messages
457
Likes
4
Points
35
Mapondela

Mapondela

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2009
457 4 35
Kifo cha Wangwe. Dogo alihukumiwa kufungwa kwa kuendesha gari bila leseni na wakili wake alikata rufaa nafikiri hii rufaa itakuwa bado. Sijui kama kuna mtu ana habari zaidi.

Kifo cha Kombe yule askari aliyeua pia alihukumiwa sina hakika kunyongwa au maisha lakini hukumu ilitoka na familia ilikuwa ilipwe kiasi fulani kwa mauji yaliyofanywa na askari wake.
 

Forum statistics

Threads 1,213,732
Members 462,292
Posts 28,488,335