Kulikoni Salama Kondom na Dume, kuadimika sokoni?


2019

2019

Member
Joined
Dec 31, 2018
Messages
85
Likes
61
Points
25
2019

2019

Member
Joined Dec 31, 2018
85 61 25
Habari wapendwa?

Ni muda sasa umepita toka mwezi wa 12 mwaka jana hakuna kondom sokoni(kama mtu anazo ni stock) nimejaribu kuuliza nikaambiwa haziji Tanzania mpaka mwezi wa sita watakapo pata vibali upya.

Kwa wauza maduka jumla na rejareja watakua wanajua kinachoendelea. Kufikia sasa kondom imepanda bei toka 500 hadi 1000. Mwenye taarifa zaidi tunaweza kushare pamoja.

Au ndo ile kauli hakuna haja ya mpango wa uzazi, kila mtu azae anavyoweza?

Asanteni karibuni jamvini

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Fau60e

Fau60e

Member
Joined
Nov 30, 2014
Messages
42
Likes
17
Points
15
Fau60e

Fau60e

Member
Joined Nov 30, 2014
42 17 15
Hakika hili swala la salama (kondomu) tunaomba liangaliwe upya kwani kwa sasa hivi hali mbaya kondomu paketi moja ni sh 1,000 kutoka tsh 500 hali ni mbaya na mbali na bei hiyo lakini zimekuwa chache sana madukani kwa maana hiyo tutarajie mimba+ magonjwa kama ukimwi n.k
 
Hazchem plate

Hazchem plate

JF-Expert Member
Joined
Feb 25, 2011
Messages
5,306
Likes
4,437
Points
280
Hazchem plate

Hazchem plate

JF-Expert Member
Joined Feb 25, 2011
5,306 4,437 280
Tafuta za MSD ni bure. Hapo ni wewe na Pipe yako na Papucci Mvunje amri ya 6
 
Hazchem plate

Hazchem plate

JF-Expert Member
Joined
Feb 25, 2011
Messages
5,306
Likes
4,437
Points
280
Hazchem plate

Hazchem plate

JF-Expert Member
Joined Feb 25, 2011
5,306 4,437 280
Tumia Mfuko wa Rambo
 
Charles Dotter

Charles Dotter

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2015
Messages
1,636
Likes
1,175
Points
280
Charles Dotter

Charles Dotter

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2015
1,636 1,175 280
mzee mbona hiyo cheap sana, nchi zingine bei ya condom imesimama


price 17.00$

1549906148028-png.1020063
 
moto wa maji

moto wa maji

JF-Expert Member
Joined
Mar 25, 2016
Messages
3,676
Likes
2,110
Points
280
moto wa maji

moto wa maji

JF-Expert Member
Joined Mar 25, 2016
3,676 2,110 280
Huku kwetu kondom wanauza miambili
 
UNSPECIFIED

UNSPECIFIED

Senior Member
Joined
Sep 13, 2017
Messages
134
Likes
270
Points
80
UNSPECIFIED

UNSPECIFIED

Senior Member
Joined Sep 13, 2017
134 270 80
Piga kavu mkuu ,raha ya kutomba utelezi kaka
 
wax

wax

JF-Expert Member
Joined
Jun 14, 2015
Messages
3,208
Likes
1,508
Points
280
wax

wax

JF-Expert Member
Joined Jun 14, 2015
3,208 1,508 280
Mpaka mnyooke nlitaka wenyewe huku Germany packet moja dollar 0.5 Zile za raphrider huko nafikir nizaid ya tsh 2000

Sent using Jamii Forums mobile app
 
kapalamsenga

kapalamsenga

JF-Expert Member
Joined
Jul 15, 2013
Messages
5,775
Likes
3,137
Points
280
kapalamsenga

kapalamsenga

JF-Expert Member
Joined Jul 15, 2013
5,775 3,137 280
Bado unatumia kondom za bei rahisi kama Salama hafu unalalamika bei, demu utamhonga kweli? Na gest au ndo utaenda zile za Tsh 5000?
Hakika hili swala la salama (kondomu) tunaomba liangaliwe upya kwani kwa sasa hivi hali mbaya kondomu paketi moja ni sh 1,000 kutoka tsh 500 hali ni mbaya na mbali na bei hiyo lakini zimekuwa chache sana madukani kwa maana hiyo tutarajie mimba+ magonjwa kama ukimwi n.k
Sent using Jamii Forums mobile app
 
R

Retired

JF-Expert Member
Joined
Jul 22, 2016
Messages
16,392
Likes
22,936
Points
280
Age
22
R

Retired

JF-Expert Member
Joined Jul 22, 2016
16,392 22,936 280
Piga kavu kavu! Au mifuko ya ice cream/maji baridi size ya dushelee!
 
kinundu

kinundu

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2016
Messages
1,890
Likes
1,843
Points
280
kinundu

kinundu

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2016
1,890 1,843 280
Huku kwetu sumbawanga mtowisa hatujui ata matumizi ya condom sisi ni kwenda kavu tuu...

Kati ya vijana 10 basi 7 ni waathirika wa UKIMWI hivyo ni bora twende kavu tutakunywa dawa...

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Forum statistics

Threads 1,262,530
Members 485,585
Posts 30,124,993