Kulikoni Salama Kondom na Dume, kuadimika sokoni?

2019

JF-Expert Member
Dec 31, 2018
726
1,000
Habari wapendwa?

Ni muda sasa umepita toka mwezi wa 12 mwaka jana hakuna kondom sokoni(kama mtu anazo ni stock) nimejaribu kuuliza nikaambiwa haziji Tanzania mpaka mwezi wa sita watakapo pata vibali upya.

Kwa wauza maduka jumla na rejareja watakua wanajua kinachoendelea. Kufikia sasa kondom imepanda bei toka 500 hadi 1000. Mwenye taarifa zaidi tunaweza kushare pamoja.

Au ndo ile kauli hakuna haja ya mpango wa uzazi, kila mtu azae anavyoweza?

Asanteni karibuni jamvini

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Fau60e

Member
Nov 30, 2014
74
125
Hakika hili swala la salama (kondomu) tunaomba liangaliwe upya kwani kwa sasa hivi hali mbaya kondomu paketi moja ni sh 1,000 kutoka tsh 500 hali ni mbaya na mbali na bei hiyo lakini zimekuwa chache sana madukani kwa maana hiyo tutarajie mimba+ magonjwa kama ukimwi n.k
 

Baba Joseph17

JF-Expert Member
Jul 15, 2013
8,385
2,000
Bado unatumia kondom za bei rahisi kama Salama hafu unalalamika bei, demu utamhonga kweli? Na gest au ndo utaenda zile za Tsh 5000?
Hakika hili swala la salama (kondomu) tunaomba liangaliwe upya kwani kwa sasa hivi hali mbaya kondomu paketi moja ni sh 1,000 kutoka tsh 500 hali ni mbaya na mbali na bei hiyo lakini zimekuwa chache sana madukani kwa maana hiyo tutarajie mimba+ magonjwa kama ukimwi n.k
Sent using Jamii Forums mobile app
 

kinundu

JF-Expert Member
Oct 12, 2016
2,021
2,000
Huku kwetu sumbawanga mtowisa hatujui ata matumizi ya condom sisi ni kwenda kavu tuu...

Kati ya vijana 10 basi 7 ni waathirika wa UKIMWI hivyo ni bora twende kavu tutakunywa dawa...

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom