Kulikoni na majina haya?


F

Fundi Mchundo

JF-Expert Member
Joined
Nov 9, 2007
Messages
4,764
Likes
125
Points
160
F

Fundi Mchundo

JF-Expert Member
Joined Nov 9, 2007
4,764 125 160
Hivi karibuni pametokea majina yanayochanganya kidogo. Nilizoea kumwona MTOTO WA MKULIMA sasa naona kuna MTOT WA MKULIMA, vile vile nilimzoea MzalendoHalisi naona sasa kuna ZalendoHalisi. Hivi hawa ni hao hao au wana uhusiano wa namna fulani hadi kuchukua majina yanayofanana kiasi hicho? Au hao wengineni fan wa aliyetangulia na wangependa kufananishwa nao? Nauliza tu. Kulikoni?
 
Kuntakinte

Kuntakinte

JF-Expert Member
Joined
May 26, 2007
Messages
704
Likes
5
Points
0
Kuntakinte

Kuntakinte

JF-Expert Member
Joined May 26, 2007
704 5 0
Nafikiri baada ya kile kilichomkuta Kubenea watu wameamua sasa kujitoa muhanga kama jina la ZalendoHalisi yaaani ukitafsiri unaona kabisa ni mtu ambaye yupo tayari kwa lolote, ila nafikiri kwasababu nao wapo labda watupe siri ya Mabadiliko
 
M

Mtu

JF-Expert Member
Joined
Feb 10, 2007
Messages
472
Likes
8
Points
0
M

Mtu

JF-Expert Member
Joined Feb 10, 2007
472 8 0
Ebwaana mkuu mie haya majina yananichanganya sana,alafu nimekupa nlipata kimbembe siku moja.Herufi za kwanzaza Jina la demu wangu lilikuwa lina fanana na la mama,sasa katika kutuma SMS nikachanganya.....pata picha hapo msg ya demu wako inakwenda na mama yako.....

....kimbembe si mchezo na hawa ndio inakuwa ndivyo sivyo.Au ni mtu mmoja
 
D

DAR si LAMU

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2007
Messages
2,941
Likes
286
Points
180
D

DAR si LAMU

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2007
2,941 286 180
.....pata picha hapo msg ya demu wako inakwenda na mama yako.....

....kimbembe si mchezo
..duh!bonge la noma,hasa kama ulikuwa unamuuliza yale maswali ya kutafutia usingizi!
 
Masanja

Masanja

JF-Expert Member
Joined
Aug 1, 2007
Messages
3,933
Likes
4,806
Points
280
Masanja

Masanja

JF-Expert Member
Joined Aug 1, 2007
3,933 4,806 280
..duh!bonge la noma,hasa kama ulikuwa unamuuliza yale maswali ya kutafutia usingizi!
Kaka hapo umeniacha hoi. Hebu tupe shule kidogo ni yepi hayo maswali? you never know I could ask one tonight, si unajua tena maisha yalivyo magumu siku hizi hata usingizi kupatikana ni tabu?
 
Kasheshe

Kasheshe

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2007
Messages
4,699
Likes
101
Points
145
Kasheshe

Kasheshe

JF-Expert Member
Joined Jun 29, 2007
4,699 101 145
By the way, I'm missing FieldMarshall ES! yuko wapi huyu!I
 
Gamba la Nyoka

Gamba la Nyoka

JF-Expert Member
Joined
May 1, 2007
Messages
6,920
Likes
7,526
Points
280
Gamba la Nyoka

Gamba la Nyoka

JF-Expert Member
Joined May 1, 2007
6,920 7,526 280
Mimi nammiss Mwafrika wa kike, mbona simuoni siku hizi?. yuko wapi binti huyu?
 
Mtoto wa Mkulima

Mtoto wa Mkulima

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2007
Messages
688
Likes
23
Points
0
Mtoto wa Mkulima

Mtoto wa Mkulima

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2007
688 23 0
Hivi karibuni pametokea majina yanayochanganya kidogo. Nilizoea kumwona MTOTO WA MKULIMA sasa naona kuna MTOT WA MKULIMA, vile vile nilimzoea MzalendoHalisi naona sasa kuna ZalendoHalisi. Hivi hawa ni hao hao au wana uhusiano wa namna fulani hadi kuchukua majina yanayofanana kiasi hicho? Au hao wengineni fan wa aliyetangulia na wangependa kufananishwa nao? Nauliza tu. Kulikoni?
Aisee mkuu sijui ila hata mimi mwenyewe niliona post ya MTOT wa
MKULIMA nikachanganyikiwa nikasema labda mtandao una matatizo hadi baadae nikagundua kuwa sio MTOTO WA MKULIMA BALI NI MTOT WA MKULIMA. Mzee sijui kama tuna uhusiano kwani si unajua JF bwana na haya majina yetu Bandi? so inawezekana tuna usiano au hatuna ila mimi simfahamu
 
F

Fundi Mchundo

JF-Expert Member
Joined
Nov 9, 2007
Messages
4,764
Likes
125
Points
160
F

Fundi Mchundo

JF-Expert Member
Joined Nov 9, 2007
4,764 125 160
Aisee mkuu sijui ila hata mimi mwenyewe niliona post ya MTOT wa
MKULIMA nikachanganyikiwa nikasema labda mtandao una matatizo hadi baadae nikagundua kuwa sio MTOTO WA MKULIMA BALI NI MTOT WA MKULIMA. Mzee sijui kama tuna uhusiano kwani si unajua JF bwana na haya majina yetu Bandi? so inawezekana tuna usiano au hatuna ila mimi simfahamu
Pole mkuu! Ni kama vile viatu vya michezo vilivyokuwa vinauzwa bei poa na machinga ambavyo viliitwa Adibas badala ya adidas na stripe nne badala ya tatu. Ukiuliza unaambiwa ni 'genuine' kutoka ujerumani! Pole mkuu.
 
M

MzalendoHalisi

JF-Expert Member
Joined
Jun 24, 2007
Messages
3,904
Likes
170
Points
160
M

MzalendoHalisi

JF-Expert Member
Joined Jun 24, 2007
3,904 170 160
Fundi
MzalendoHalisi na ZalendoHalisi ni watu tofauti na wamejiunga JF mda tofauti. Wote tu marafiki na tunafahamiana hapa jamvini!

Wakati najiandikisha JF -mimi nilitaka jina la Mzalendo nikakuta limeshachukuliwa ndo nikaopt for MzalendoHalisi. Yawezekana pia ZalendoHalisi nae alitaka kuregister kwa Mzalendo akakuta liwechukuliwa, akaendelea na MzalendoHalisi nalo akakuta limechukuliwa ndo akaopt na ZalendoHalisi.

MzalendoHalisi
 
M

Mtu

JF-Expert Member
Joined
Feb 10, 2007
Messages
472
Likes
8
Points
0
M

Mtu

JF-Expert Member
Joined Feb 10, 2007
472 8 0
..duh!bonge la noma,hasa kama ulikuwa unamuuliza yale maswali ya kutafutia usingizi!
Mkuu acha tu maswali yalikuwa hayo hayo....maana kwanza huwa kuna ka salamu kale ka kuanzia mie nilianza nako!....sauti nasikia ya Bi mkubwa ilibidi nizuge zuge tu
 

Forum statistics

Threads 1,235,401
Members 474,534
Posts 29,220,981