Kulikoni mkuu mpya wa Mkoa wa Shinyanga kuhamishwa mapema hivi?


Kimbunga

Kimbunga

Platinum Member
Joined
Oct 4, 2007
Messages
13,390
Likes
2,292
Points
280
Kimbunga

Kimbunga

Platinum Member
Joined Oct 4, 2007
13,390 2,292 280
WanaJF naomba kufahamishwa kidogo kama kuna mtu anafahamu; hivi Mkuu wa Mkoa wa Shinyanga aliyeteuliwa hivi karibuni anaitwa nani?
Wakuu, habari zimeenea huko shinyanga kuwa mkuu wa mkoa mteule wa mkoa wa Shy bw. L. Mwananzila amehamishwa leo kwenda mkoa wa Lindi na mkuu mpya wa mkoa ameripoti leo mchana. Habari za kuamika kutoka kwa mtu aliyepo Shinyanga katika viwanja vya Shycom ambako maadhimisho ya miaka 50 yanafanyika kimkoa amesema ameona makundi ya watu wakiwa wanajadili juu ya uhamisho huo wa ghafla.

Wengi wakihusisha uhamisho huo na kauli yake aliyoitoa akiwa bungeni ya kuwatimua wasukuma kutoka jimboni mwake huko Rukwa.

Nawasilisha
Wakuu,

Kuna jamaa yangu mmoja anaishi Mjini Shinyanga amenipa taarifa muda si mrefu kuwa yule Mkuu mpya wa Mkoa wa Shinyanga aliyeteuliwa hivi karibuni Mhe. Mwananzila amehamishwa na kupelekwa mkoa wa Lindi.

Nasikia wanabadilishana na mkuu mpya wa Mkoa wa Lindi.

Mabadaliko haya yanatokea hata mwezi haujaisha tangu hawa jamaa wafike kwenye ofisi zao mpya.

Kulikoniiiii!!!!?????
 
Job K

Job K

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2010
Messages
8,217
Likes
4,352
Points
280
Job K

Job K

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2010
8,217 4,352 280
WanaJF naomba kufahamishwa kidogo kama kuna mtu anafahamu; hivi Mkuu wa Mkoa wa Shinyanga aliyeteuliwa hivi karibuni anaitwa nani?
Anaitwa Ludovick Mwananzila. Alikuwa Mbunge wa Kalambo (Mkoa wa Rukwa) kabla ya kuangushwa kwenye kura za maoni uchaguzi uliopita. Aliwahi pia kuwa naibu waziri wa elimu na mafunzo ya ufundi kwenye baraza la kwanza la Mkwer'e.

Swali jingine?!!
 
Polisi

Polisi

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2010
Messages
2,090
Likes
40
Points
145
Polisi

Polisi

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2010
2,090 40 145
Wakuu, habari zimeenea huko shinyanga kuwa mkuu wa mkoa mteule wa mkoa wa Shy bw. L. Mwananzila amehamishwa leo kwenda mkoa wa Lindi na mkuu mpya wa mkoa ameripoti leo mchana. Habari za kuamika kutoka kwa mtu aliyepo Shinyanga katika viwanja vya Shycom ambako maadhimisho ya miaka 50 yanafanyika kimkoa amesema ameona makundi ya watu wakiwa wanajadili juu ya uhamisho huo wa ghafla.

Wengi wakihusisha uhamisho huo na kauli yake aliyoitoa akiwa bungeni ya kuwatimua wasukuma kutoka jimboni mwake huko Rukwa.

Nawasilisha
 
Kimbunga

Kimbunga

Platinum Member
Joined
Oct 4, 2007
Messages
13,390
Likes
2,292
Points
280
Kimbunga

Kimbunga

Platinum Member
Joined Oct 4, 2007
13,390 2,292 280
Mungu wangu wote mmekosa jawabu sahihi!!!! Mnatakiwa muwe mna google kila baada ya dakika kumi!! Mambo katika nchi hii hayatabiriki!!
 
Kimbunga

Kimbunga

Platinum Member
Joined
Oct 4, 2007
Messages
13,390
Likes
2,292
Points
280
Kimbunga

Kimbunga

Platinum Member
Joined Oct 4, 2007
13,390 2,292 280
Ludovick Mwananzila.NEXT TIME Ugoogle tu.huna haja ya kuuliza JF,swali kama hili
Nikiwa miongoni mwa great thinkers najua siwezi kuuliza swali kwa kukurupuka!!! Google wewe sasa hivi upate jibu sahihi!
 
Polisi

Polisi

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2010
Messages
2,090
Likes
40
Points
145
Polisi

Polisi

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2010
2,090 40 145
Anaitwa Ludovick Mwananzila. Alikuwa Mbunge wa Kalambo (Mkoa wa Rukwa) kabla ya kuangushwa kwenye kura za maoni uchaguzi uliopita. Aliwahi pia kuwa naibu waziri wa elimu na mafunzo ya ufundi kwenye baraza la kwanza la Mkwer'e.

Swali jingine?!!
du. Wewe uko nchi gani. Mwananzila ni mkuu wa mkoa wa lindi
 
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2010
Messages
10,598
Likes
1,529
Points
280
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2010
10,598 1,529 280
Mungu wangu wote mmekosa jawabu sahihi!!!! Mnatakiwa muwe mna google kila baada ya dakika kumi!! Mambo katika nchi hii hayatabiriki!!
kumbe ni kitendawili?

ngoja nipite kwanza.
 
Kimbunga

Kimbunga

Platinum Member
Joined
Oct 4, 2007
Messages
13,390
Likes
2,292
Points
280
Kimbunga

Kimbunga

Platinum Member
Joined Oct 4, 2007
13,390 2,292 280
du. Wewe uko nchi gani. Mwananzila ni mkuu wa mkoa wa lindi
Afadhali Polisi!! Watu hawako nchini wanajibu maswali ya mitego bila kufikiri kwanza!! Sina hakika kama Mwananzila amewahi kuikanyaga Shinyanga kama Mkuu wa Mkoa!! Na aliyeteuliwa kuwa mkuu wa mkoa wa Lindi amefika tu hata kabla hajakabidhiwa ofisi akahamishwa kwenda Shinyanga!! Sijui hata kama vyombo vya habari vinalijua hili!
 
Kimbunga

Kimbunga

Platinum Member
Joined
Oct 4, 2007
Messages
13,390
Likes
2,292
Points
280
Kimbunga

Kimbunga

Platinum Member
Joined Oct 4, 2007
13,390 2,292 280
kumbe ni kitendawili?

ngoja nipite kwanza.
Unaambiwa siku nyingine uwe una google!! Watu wanaamini kila kitu kinapatikana kwenye google!! Hii ni Tanzania, leo unasimamishwa kazi kesho unarudishwa kwa mamlaka aliyopewa anayekuridisha lakini kabla hujakaa sawasawa inakuja mamlaka nyingine inakurudisha likizo!!
 
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2010
Messages
10,598
Likes
1,529
Points
280
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2010
10,598 1,529 280
Na aliyeteuliwa kuwa mkuu wa mkoa wa Lindi amefika tu hata kabla hajakabidhiwa ofisi akahamishwa kwenda Shinyanga!!
[hapo red]

naomba jina lake ili nimchukue 'vipimo vya dini'
 
Polisi

Polisi

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2010
Messages
2,090
Likes
40
Points
145
Polisi

Polisi

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2010
2,090 40 145
Afadhali Polisi!! Watu hawako nchini wanajibu maswali ya mitego bila kufikiri kwanza!! Sina hakika kama Mwananzila amewahi kuikanyaga Shinyanga kama Mkuu wa Mkoa!! Na aliyeteuliwa kuwa mkuu wa mkoa wa Lindi amefika tu hata kabla hajakabidhiwa ofisi akahamishwa kwenda Shinyanga!! Sijui hata kama vyombo vya habari vinalijua hili!
Mkuu alikuwa amesharipoti na ziara za kula kuku alishazianza. Leo ilikuwa azindue maadhimisho ya miaka 50 ya uhuru
 
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2010
Messages
10,598
Likes
1,529
Points
280
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2010
10,598 1,529 280
Unaambiwa siku nyingine uwe una google!! Watu wanaamini kila kitu kinapatikana kwenye google!! Hii ni Tanzania, leo unasimamishwa kazi kesho unarudishwa kwa mamlaka aliyopewa anayekuridisha lakini kabla hujakaa sawasawa inakuja mamlaka nyingine inakurudisha likizo!!
mimi nilijaribu ku-google nikaletwa hapa:

Ikulu Mawasiliano

labda utupatie keyword.
 
Mwita Maranya

Mwita Maranya

JF-Expert Member
Joined
Jul 1, 2008
Messages
10,569
Likes
113
Points
160
Mwita Maranya

Mwita Maranya

JF-Expert Member
Joined Jul 1, 2008
10,569 113 160
Kama amepelekwa kuwaongoza wasukuma alioahidi kuwatimua kalambo, bila shaka azma yake itakuwa imesita kwakuwa sasa atafanya kazi ya kuwazuia kwenda huko badala ya kuwatimua!

Tehe tehe teheee...................... kweli Tanzania viroja havitakaa viishe, kahamishwa kimya kimya!?
 
Kombo

Kombo

JF-Expert Member
Joined
Oct 29, 2010
Messages
1,818
Likes
14
Points
0
Kombo

Kombo

JF-Expert Member
Joined Oct 29, 2010
1,818 14 0
Duh! Bongo hakuishi vituko kwa kweli! Hao waliofanya vetting kabla ya uteuzi hawakuliona hilo la kauli ya kibaguzi?
 
Gagurito

Gagurito

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2011
Messages
5,609
Likes
26
Points
135
Gagurito

Gagurito

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2011
5,609 26 135
Kafanxa nin tena huyo bwana!
 

Forum statistics

Threads 1,237,407
Members 475,533
Posts 29,287,424