Kulikoni Mitandao Wa Tigo Kutuma Ujumbe Mfupi(Sms) Hauendi

Kennedy

JF-Expert Member
Joined
Dec 28, 2011
Messages
19,055
Points
2,000

Kennedy

JF-Expert Member
Joined Dec 28, 2011
19,055 2,000
Mtandao Wa Simu Wa Tigo Una Week Sasa Hivi Ukiandika Ujumbe Mfupi ,Ukimtumia Mtu Unaandikiwa Unsuccessful


Niliwapigia Huduma Kwa Mteja Wanasema Ni Tatizo Ambalo Mitambo Yao Ina Hitilafu, Ingawa Juhudi Za Kutatua Zimechukua Muda Mrefu Sana.

Baadhi Ya Watumiaji Hawana Uwezo Kupokea Ujumbe Unaotumwa Pia Wengine Wanatuma
TCRA Tusaidieni Tupate Kufidiwa Hiki Kipindi Ambacho Huduma Haipatikani Huku Ukiwa Umenunua Kifurushi Na Wao Tigo Ndiyo Tatizo
 

Forum statistics

Threads 1,378,780
Members 525,187
Posts 33,724,273
Top