Kulikoni Marian Boys na Girls matokeo ya kidato cha sita

balibabambonahi

balibabambonahi

JF-Expert Member
Joined
Apr 5, 2015
Messages
7,452
Points
2,000
balibabambonahi

balibabambonahi

JF-Expert Member
Joined Apr 5, 2015
7,452 2,000
Haiwezekani zikakatwa makusudi kama wamefaulu kihalali, tatizo linakuja je hizi shule walikuwa wanafaulu kihalali toka mwanzo?, walikuwa hawalikishiwi maswali?
wamefeli kihalali na walikuwa wanafaulu kihalali,nilifanya kazi pale na ni founder wa Marian boys.Tatizo itakuwa ni nidhamu,nilimwambia father Bayo asikataze viboko akakataa.Pia kudharau walimu na kuongeza idadi ya wanafunzi vyaweza kuwa sababu.
 
T

tchaot

Member
Joined
Sep 20, 2018
Messages
99
Points
125
T

tchaot

Member
Joined Sep 20, 2018
99 125
Wa kwanza Form six ametoka Feza Boys EGM, nilimpongeza kijana kwa juhudi zake pia juhudi za wazazi wake kumlipia ada ya Feza Boys.

Ni wapiga kura wangapi wenye uwezo wa kulipa ada hii?
Shule ngapi za kata zinaweza kutoa namba one?

Tabaka letu la wapiga kura litabaki kuwa la wapiga kura.
Tutatoka mmoja mmoja kwenye tabaka hilo, ingawa ni kaz sana toka Gairo hadi Cairo kwa miguu ila inawezekana
 
E

eddy

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2007
Messages
11,249
Points
2,000
E

eddy

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2007
11,249 2,000
Wa kwanza Form six ametoka Feza Boys EGM, nilimpongeza kijana kwa juhudi zake pia juhudi za wazazi wake kumlipia ada ya Feza Boys.

Ni wapiga kura wangapi wenye uwezo wa kulipa ada hii?
Shule ngapi za kata zinaweza kutoa namba one?

Tabaka letu la wapiga kura litabaki kuwa la wapiga kura.
niliwahi shauri shule za private zipewe ruzuku ziweze kupunguza ada na watoto wa kawaida waweze kusoma. lakini pia kama mwanao hazimo Feza hawakupokei hatakama wewe ni mtoto wa Mo Dewj. Lakini hakuna mzazi anaweza garamika kama kichwani hazimo. Tatu, Feza huwa wanawapa scholarship watoto vipanga, kuna mtoto alikuwa Tambaza zilikuwa zinawaka sawasawa Feza boys walimfata mzazi wake ahamie pale akagoma pamoja na kumuahidi kusoma bure wakamtangazia dau na wakaahidi kumpeleka kusoma uturuki kwa gharama zao.
 
Mama Mzungu

Mama Mzungu

Senior Member
Joined
Jun 20, 2016
Messages
111
Points
250
Mama Mzungu

Mama Mzungu

Senior Member
Joined Jun 20, 2016
111 250
Matokeo yametoka jana lakini siwaoni katika KUMI BORA kulikoni?.
Sijui nini kinaendelea huko. Nilibahatika kusoma Marian girls. usidanganywe aisee tulikuwa tunasoma, yaani majibu yakitoka utakuta wanafunzi 90, DIV 1 ni 87 wengine DIV 2. Watu walihisi tunapewa majibu ila uchawi ulikuwa ni kusoma, discipline na kusali.

Nahisi labda Father Bayo kazeeka sasa, hakuna usimamizi.
 
hearly

hearly

JF-Expert Member
Joined
Jun 19, 2014
Messages
31,656
Points
2,000
hearly

hearly

JF-Expert Member
Joined Jun 19, 2014
31,656 2,000
Ukweli mchungu huu
Wa kwanza Form six ametoka Feza Boys EGM, nilimpongeza kijana kwa juhudi zake pia juhudi za wazazi wake kumlipia ada ya Feza Boys.

Ni wapiga kura wangapi wenye uwezo wa kulipa ada hii?
Shule ngapi za kata zinaweza kutoa namba one?

Tabaka letu la wapiga kura litabaki kuwa la wapiga kura.
 
Mama Mzungu

Mama Mzungu

Senior Member
Joined
Jun 20, 2016
Messages
111
Points
250
Mama Mzungu

Mama Mzungu

Senior Member
Joined Jun 20, 2016
111 250
wamefeli kihalali na walikuwa wanafaulu kihalali,nilifanya kazi pale na ni founder wa Marian boys.Tatizo itakuwa ni nidhamu,nilimwambia father Bayo asikataze viboko akakataa.Pia kudharau walimu na kuongeza idadi ya wanafunzi vyaweza kuwa sababu.
Kabisa kabisa, Mimi nilisoma girls kitambo na tulifanya vizuri sana. Sasa hivi nidhamu hakuna, pia wanachukua wanafunzi wengi na ni tamaa tu ya pesa.
 
macho 4

macho 4

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2017
Messages
474
Points
500
macho 4

macho 4

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2017
474 500
niliwahi shauri shule za private zipewe ruzuku ziweze kupunguza ada na watoto wa kawaida waweze kusoma. lakini pia kama mwanao hazimo Feza hawakupokei hatakama wewe ni mtoto wa Mo Dewj. Lakini hakuna mzazi anaweza garamika kama kichwani hazimo. Tatu, Feza huwa wanawapa scholarship watoto vipanga, kuna mtoto alikuwa Tambaza zilikuwa zinawaka sawasawa Feza boys walimfata mzazi wake ahamie pale akagoma pamoja na kumuahidi kusoma bure wakamtangazia dau na wakaahidi kumpeleka kusoma uturuki kwa gharama zao.
mkuu badaye alikubali ??
 
M

Miss Madeko

JF-Expert Member
Joined
Apr 30, 2014
Messages
3,097
Points
2,000
M

Miss Madeko

JF-Expert Member
Joined Apr 30, 2014
3,097 2,000
T 0 mwaka 2019 F6 from St marys mazinde juuView attachment 1151751

Kweli kabisa na baba yake alimkataa kweli dunia inajua kufundisha ......... ushuhuda wa mama yake mzazi alimzaa angali bado mwanafunzi , ila wazazi walimsamehe na kumwendeleza aliapa alikojikwaa hatarudia tena na ikabidi yeye na mwanaye mpk kieleweke Mungu ni mwema hakumwacha
 
macho 4

macho 4

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2017
Messages
474
Points
500
macho 4

macho 4

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2017
474 500
Sijui nini kinaendelea huko. Nilibahatika kusoma Marian girls. usidanganywe aisee tulikuwa tunasoma, yaani majibu yakitoka utakuta wanafunzi 90, DIV 1 ni 87 wengine DIV 2. Watu walihisi tunapewa majibu ila uchawi ulikuwa ni kusoma, discipline na kusali.

Nahisi labda Father Bayo kazeeka sasa, hakuna usimamizi.
father bayo ,,!kwa nn shule iliitwa marian??
 

Forum statistics

Threads 1,313,876
Members 504,678
Posts 31,807,014
Top