Kulikoni Marian Boys na Girls matokeo ya kidato cha sita

M

Missile of the Nation

JF-Expert Member
Joined
May 24, 2018
Messages
3,062
Points
2,000
M

Missile of the Nation

JF-Expert Member
Joined May 24, 2018
3,062 2,000
Hizi Marian boys wamekatwa makusudi. Kuna habari zinajitokeza kuwa kuna deliberate move ya kuzizima! Mungu nisaidie kama ni uvumi usio na ukweli!
Haiwezekani zikakatwa makusudi kama wamefaulu kihalali, tatizo linakuja je hizi shule walikuwa wanafaulu kihalali toka mwanzo?, walikuwa hawalikishiwi maswali?
 
Baba Swalehe

Baba Swalehe

JF-Expert Member
Joined
Jun 6, 2017
Messages
10,891
Points
2,000
Baba Swalehe

Baba Swalehe

JF-Expert Member
Joined Jun 6, 2017
10,891 2,000
Hizi Marian boys wamekatwa makusudi. Kuna habari zinajitokeza kuwa kuna deliberate move ya kuzizima! Mungu nisaidie kama ni uvumi usio na ukweli!
Kwani marian schools zizimwe ?

Mimi hayo madai naona hayana mantiki , walkua na wanafunzi wengi mwaka huu
 
Aikambee

Aikambee

JF-Expert Member
Joined
Sep 27, 2017
Messages
3,491
Points
2,000
Aikambee

Aikambee

JF-Expert Member
Joined Sep 27, 2017
3,491 2,000
Kama hawapo kumi bora, na kama hawapo kumi mwisho, basi wapo kumi kati, na kwa hiyo hawana hali mbaya
 
Tate Mkuu

Tate Mkuu

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2019
Messages
1,035
Points
2,000
Tate Mkuu

Tate Mkuu

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2019
1,035 2,000
wamebaki na masanamu , wanayaambia masanamu yawaombee, chaa
Naona unarusha mawe na wakati huo huo umejificha kwenye nyumba ya vioo! Hayo masanamu yatawaandama milele! Maana kuna St Mary's Mazinde juu pale ya Lushoto!

Ikitokea siku shule kutokea huo upande wenu ikaingia 10 bora itabidi kama taifa tufanye sherehe. Maana yatakua ni maajabu ya dunia.
 
R

Retired

JF-Expert Member
Joined
Jul 22, 2016
Messages
18,166
Points
2,000
R

Retired

JF-Expert Member
Joined Jul 22, 2016
18,166 2,000
Kwani marian schools zizimwe ?

Mimi hayo madai naona hayana mantiki , walkua na wanafunzi wengi mwaka huu
Nina ushahidi wa hilo! Tuachie hapo. Wingi siyo hoja maana kila somo lina walimu 3! hivyo management ya watoto in terms of overload ya walimu haipo
 
Baba Swalehe

Baba Swalehe

JF-Expert Member
Joined
Jun 6, 2017
Messages
10,891
Points
2,000
Baba Swalehe

Baba Swalehe

JF-Expert Member
Joined Jun 6, 2017
10,891 2,000
Aisee kumbe

Tuwekee hapa huo ushahidi hata maelezo
Nina ushahidi wa hilo! Tuachie hapo. Wingi siyo hoja maana kila somo lina walimu 3! hivyo management ya watoto in terms of overload ya walimu haipo
 

Forum statistics

Threads 1,313,896
Members 504,678
Posts 31,807,460
Top