Kulikoni Marian Boys na Girls matokeo ya kidato cha sita

R

Retired

JF-Expert Member
Joined
Jul 22, 2016
Messages
18,166
Points
2,000
R

Retired

JF-Expert Member
Joined Jul 22, 2016
18,166 2,000
Wamejikita kwenye kujenga miundombinu ya shule wameshahau maslahi ya walimu na kutoa chakula kibovu kwa wanafunzi
Discipline ya watoto ilishuka. Imeathiri sana matokeo! Lakini kumbuka mwaka 2015????? ilikuwa ya 67. Wakarekebisha makosa ikawa ya 6, 2016???? mwaka uliofuata ikawa ya 2 (sina uhakika na miaka) Nadhani watarekebisha makosa!
 
Sky Eclat

Sky Eclat

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2012
Messages
36,115
Points
2,000
Sky Eclat

Sky Eclat

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2012
36,115 2,000
Wa kwanza Form six ametoka Feza Boys EGM, nilimpongeza kijana kwa juhudi zake pia juhudi za wazazi wake kumlipia ada ya Feza Boys.

Ni wapiga kura wangapi wenye uwezo wa kulipa ada hii?
Shule ngapi za kata zinaweza kutoa namba one?

Tabaka letu la wapiga kura litabaki kuwa la wapiga kura.
 
VAPS

VAPS

JF-Expert Member
Joined
Jul 10, 2012
Messages
2,526
Points
2,000
VAPS

VAPS

JF-Expert Member
Joined Jul 10, 2012
2,526 2,000
Nadhani Kumi bora ya Marian schools, si hoja bado wanatoa elimu bora. Tusikitike kauli ya mkuu wetu kupotosha tuzaliane hovyo! Ili hali over populatution shule za umma ni janga kubwa.
 
yitzhak

yitzhak

JF-Expert Member
Joined
Jul 3, 2019
Messages
207
Points
250
yitzhak

yitzhak

JF-Expert Member
Joined Jul 3, 2019
207 250
Wa kwanza Form six ametoka Feza Boys EGM, nilimpongeza kijana kwa juhudi zake pia juhudi za wazazi wake kumsalimia ada ya Feza Boys.

Ni wapiga kura wangapi wenye uwezo wa kulipa ada hii?
Shule ngapi za kata zinaweza kutoa namba one?

Tabaka kwetu la wapiga kura litabaki kuwa la wapiga kura.
Mkuu kumpongeza kunaingiaje hapa
 
mkorea

mkorea

JF-Expert Member
Joined
Aug 16, 2016
Messages
1,625
Points
2,000
mkorea

mkorea

JF-Expert Member
Joined Aug 16, 2016
1,625 2,000
Wa kwanza Form six ametoka Feza Boys EGM, nilimpongeza kijana kwa juhudi zake pia juhudi za wazazi wake kumsalimia ada ya Feza Boys.

Ni wapiga kura wangapi wenye uwezo wa kulipa ada hii?
Shule ngapi za kata zinaweza kutoa namba one?

Tabaka kwetu la wapiga kura litabaki kuwa la wapiga kura.
Nasikia ni wakike!
 
A

adolay

JF-Expert Member
Joined
Dec 8, 2011
Messages
9,409
Points
2,000
A

adolay

JF-Expert Member
Joined Dec 8, 2011
9,409 2,000
Wa kwanza Form six ametoka Feza Boys EGM, nilimpongeza kijana kwa juhudi zake pia juhudi za wazazi wake kumsalimia ada ya Feza Boys.

Ni wapiga kura wangapi wenye uwezo wa kulipa ada hii?
Shule ngapi za kata zinaweza kutoa namba one?

Tabaka kwetu la wapiga kura litabaki kuwa la wapiga kura.

Funguka mkuu ada shilingi ngapi? Uchumi huu balaa
 

Forum statistics

Threads 1,313,893
Members 504,678
Posts 31,807,369
Top