Kuliko kutopeleka bajeti majimbo ya UKAWA, Spika awanyime maslahi wabunge!

Martin George

JF-Expert Member
Jun 4, 2017
1,693
2,000
Ndio, yeye Spika ashughulike na wabunge waliomchagua na akiweza basi awanyime posho na mishahara wale anaodhani waliikataa bajeti. Huku majimboni atuachie wananchi na serikali yetu, kwenye swala la maendeleo Rais Magufuli haangalii mambo ya vyama yeye anaiangalia Tanzania! ' Mambo' yenu ya vyama malizaneni hukohuko bungeni, waziri wa fedha ni wa watanzania wote fullstop.
 

Perfectz

JF-Expert Member
May 17, 2017
7,150
2,000
Hakika mkuu umenena vema sana,huyu anataka kuleta siasa kwenye utendaji
 

Rweye

JF-Expert Member
Mar 16, 2011
16,412
2,000
Hivi vyama ndo vinatusumbua Tanzania na ingekuwa ni vya kuwaka ningeshavitia moto
 

Kihava

JF-Expert Member
May 23, 2016
4,308
2,000
Mimi nafikiri kama wale wa CCM wanapewa hela kwa vile wameipitisha bajeti ya serikali kupitia waziri Mpango, basi hata wapinzani wapewe hela ambayo ni kodi yetu sote ili watekeleze bajeti yao iliyowasilishwa na waziri wa fedha kivuli kupitia bajeti mbadala ya upinzani. Kila mtu apewe kulingana na alivyoomba. Kwa sababu najua upinzani wana bajeti yao na serikali ya CCM wana bajeti yao lakini wote wanategemea fedha yetu wote iliyo kwenye hazina ya Taifa.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom