Kula 'chakula cha kikubwa' mara kwa mara kunaweza kuleta madhara katika uzazi? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kula 'chakula cha kikubwa' mara kwa mara kunaweza kuleta madhara katika uzazi?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Pape, Jul 27, 2010.

  1. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #1
    Jul 27, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,533
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    :whoo:
     
  2. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #2
    Jul 27, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,704
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    ur real MTOTO.
    its gud 4u to make gud option at ya age
    kazana kusoma na jipange kimaisha
    pole
     
  3. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #3
    Jul 27, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 39,042
    Likes Received: 3,798
    Trophy Points: 280
    Achana na mambo ya kula chakula cha wakubwa wakati bado huna mpango wa kuoa, jipange kwanza kimaisha mkuu haya mambo yapo tu!
    Mojawapo ya madhara ni huo uchovu!
     
  4. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #4
    Jul 27, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 32,251
    Likes Received: 15,048
    Trophy Points: 280
    Umewajulisha wazazi wako kuwa huwa unakula chakula cha kikubwa?
     
  5. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #5
    Jul 27, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,533
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    :nono:
     
  6. kaburunye

    kaburunye JF-Expert Member

    #6
    Jul 27, 2010
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 675
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Aziniye na mwanamke hana akili kabisa, anafanya jambo litakalomwangamiza nafsi yake
     
  7. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #7
    Jul 27, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,533
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    Kuzini ni nini?:smile:
     
  8. Lukolo

    Lukolo JF-Expert Member

    #8
    Jul 27, 2010
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 5,125
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    mmmh, hii statement haijakaa vizuri kabisa. Hapo shida ni kuzini na mwanamke au kuzini kwa ujumla? Unataka kusema atakayezini na shoga au na mnyama huyo ana akili na hataangamia?
     
  9. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #9
    Jul 27, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 46,786
    Likes Received: 14,342
    Trophy Points: 280
    Ila aziniye na mwanaume mwenziye huyo ana akili timamu na hafanyi jambo litakaloangamiza nafsi yake. Wote semeni Haleluya!
     
  10. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #10
    Jul 27, 2010
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Nakumbuka kule jamaa aliuliza tuzini na nani sasa au tuzini na midog hahahaa
     
  11. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #11
    Jul 27, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,533
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    :bowl::bowl::bowl:
     
  12. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #12
    Jul 27, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,533
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    No comment!:tape:
     
  13. funzadume

    funzadume JF-Expert Member

    #13
    Jul 27, 2010
    Joined: Jan 28, 2010
    Messages: 5,512
    Likes Received: 889
    Trophy Points: 280
    utoto tu akikua hataacha hawa ndio wale wanaopiga game mpaka wanaishiwa maji mwilini
     
  14. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #14
    Jul 27, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,533
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    Ataacha!:bathbaby:
     
  15. Da Womanizer

    Da Womanizer JF-Expert Member

    #15
    Jul 27, 2010
    Joined: May 24, 2010
    Messages: 1,562
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Hivi ni gr6 thinkers au sinkers maana jamaa kasema ameoa, watu mmekomaa ooh aziniye sijui na nani.......aaaargh muwe mnasoma vizuri kwanza bana.
     
  16. Askofu

    Askofu JF-Expert Member

    #16
    Jul 27, 2010
    Joined: Feb 14, 2009
    Messages: 1,668
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Mimi ni kijana mwenye umri wa miaka 24. Nimeoa! ...

    :confused2:....:pray:....
     
  17. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #17
    Jul 27, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,704
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    akacheze chandimu uko
     
  18. N-handsome

    N-handsome JF-Expert Member

    #18
    Jul 27, 2010
    Joined: Jan 23, 2008
    Messages: 2,305
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    :A S angry:
     
  19. Da Womanizer

    Da Womanizer JF-Expert Member

    #19
    Jul 27, 2010
    Joined: May 24, 2010
    Messages: 1,562
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Ni wivu au ???
     
  20. Ramthods

    Ramthods JF-Expert Member

    #20
    Jul 27, 2010
    Joined: Jun 2, 2009
    Messages: 494
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    Me pia nimeshangazwa na hawa great thinkers! Mwenzenu amesema ameoa, watu wanasema anazini. Nani kasema miaka 24 ni mtoto mdogo? Anaweza kuwa mdogo sana kiumri kwako, lakini ni mtu mzima mwenye akili zake!

    Kama mtu ameuliza swali, jibu, sio kuwa off point. Me mbona mama yangu aliolewa na miaka 20? Ni mpango wa maisha tu. Wale wanaosema asihangaike na mapenzi, akazane na elimu, kwani yeye amesema hasomi? Tuache kupayuka.

    Watu tunadhani kuwa ukubwa wa umri ndio umezo wa kufikiria. Kama ingelikua ni kweli, basi msamiati wa KUBWA JINGA usingekuwepo.

    Kwa upande wangu, Pape ameonyesha uwezo mzuri tu wa kufikiri, kuliko wengi tu waliotupa madongo bila kuelewa wanajibu nini.

    Bottom line:
    Hakuna madhara ya kiafya, ladba kama yatasababishwa na matatizo mengine nje ya hapo. Kama ni mkeo mridhishe, achana nao hao wanaopayuka. Na kama unaona hauko katika nafasi ya kuwa na mtoto sasa hivi, ni vyema usubiri.

    I like it, umeonyesha una plan ya maisha.
     
Loading...