Kuku wa mayai

Preta

JF-Expert Member
Nov 28, 2009
24,329
18,669
kinyavu au kishingo na awe mweupe au brown?....na unataka wa mkoa gani....singida au tanga....wa singida huwa ni wakakamavu sana na hutoa mayai mengi (just an advise)
 

Eeka Mangi

JF-Expert Member
Jul 27, 2008
3,175
475
kinyavu au kishingo na awe mweupe au brown?....na unataka wa mkoa gani....singida au tanga....wa singida huwa ni wakakamavu sana na hutoa mayai mengi (just an advise)

Tena wa Singida wana miguu membamba kiaina
 

Lizzy

Platinum Member
May 25, 2009
26,761
39,109
Sasa thread za miaka hiyo mnaziamsha za nini?!Kama ni kuku si mkanunue sokoni huko!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

0 Reactions
Reply
Top Bottom