Kukosekana kwa Sura mpya za Wagombea ubunge CHADEMA kunaashiria kutokubalika

jingalao

JF-Expert Member
Oct 12, 2011
34,130
2,000
Haupo sensible,
Unajua kabisa wabunge wamekatwa na tume halafu unaongea hivi.
Hii nchi haiwezi kusonga mbele ikiwa wananchi wataendelea kuwa wafia matumbo yao kiasi hiki.
Wabunge wangapi wamekatwa na wangapi wamebaki?
kati ya waliobaki wepi ni ingizo jipya lenye tija?
 

Kipangaspecial

JF-Expert Member
Mar 30, 2020
14,004
2,000
Mwaka 2010 na 2015 Chadema ilifanikiwa kupata wagombea ubunge wengi ambao ni ingizo jipya.

Mwaka huu sijasikia kamanda mpya anayetajwatajwa kujiunga na Chadema na kugombea ubunge.

Kwa upande wa CCM wapo wagombea wengi wenye influence na ni damu mpya itakayoleta chachu ya majadiliano bungeni.
Wananchi wanaongea
EjFv_zlX0AIYopC.jpg
 

stakehigh

JF-Expert Member
Aug 9, 2019
5,355
2,000
Mwaka 2010 na 2015 Chadema ilifanikiwa kupata wagombea ubunge wengi ambao ni ingizo jipya.

Mwaka huu sijasikia kamanda mpya anayetajwatajwa kujiunga na Chadema na kugombea ubunge.

Kwa upande wa CCM wapo wagombea wengi wenye influence na ni damu mpya itakayoleta chachu ya majadiliano bungeni.

sasa watasema nn wakati kiongozi wao hata kuchana naywele anashindwa
 

Kinoamiguu

JF-Expert Member
Nov 29, 2018
5,354
2,000
M
Mwaka 2010 na 2015 Chadema ilifanikiwa kupata wagombea ubunge wengi ambao ni ingizo jipya.

Mwaka huu sijasikia kamanda mpya anayetajwatajwa kujiunga na Chadema na kugombea ubunge.

Kwa upande wa CCM wapo wagombea wengi wenye influence na ni damu mpya itakayoleta chachu ya majadiliano bungeni.
Hamuendi kujadili kitu bungeni Nyie wapuuzi tu.ndo maana mkiambiwa ukweli mnakimbilia TUME YA UCHAGUZI!
LUKUVI NI SURA MPYA?
MWIGULU JE
HATA KAPUYA NAE
GWAJIMA ANAWEZA KUWA CHACHU YA MAJADILIANO GANI YULE?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom