Kukosekana kwa majanga kama mafuriko,tetemeko,njaa kumechangia anguko la ghafla la Chadema

Wakudadavuwa

JF-Expert Member
Feb 17, 2016
15,105
2,000
Kwa haraka haraka Chadema aka ukuta, walitegemea zaidi uwepo wa majanga ili kupata kiki kama tujuavyo ni wengi wao ni mabingwa kwenye misiba na sintofahamu.

Tunaomba Mwenyezi Mungu atuepushe na majanga katika nchi yetu. Kutokuwepo kwa majanga kwa hakika ndilo kaburi la Chadema.

Ukiwa makini hili utaliona bila ubishi,karibuni kwa hoja na si viroja.
 

nkese

JF-Expert Member
Mar 8, 2017
2,469
2,000
Kwa haraka haraka Chadema aka ukuta, walitegemea zaidi uwepo wa majanga ili kupata kiki kama tujuavyo ni wengi wao ni mabingwa kwenye misiba na sintofahamu.

Tunaomba Mwenyezi Mungu atuepushe na majanga katika nchi yetu. Kutokuwepo kwa majanga kwa hakika ndilo kaburi la Chadema.

Ukiwa makini hili utaliona bila ubishi,karibuni kwa hoja na si viroja.
Kama wapiga rambi rambi wanavyopiga miayo kwa misiba mikubwa kuadimika siyo?!
 

kupukupu

JF-Expert Member
Aug 4, 2016
414
1,000
Kwa haraka haraka Chadema aka ukuta, walitegemea zaidi uwepo wa majanga ili kupata kiki kama tujuavyo ni wengi wao ni mabingwa kwenye misiba na sintofahamu.

Tunaomba Mwenyezi Mungu atuepushe na majanga katika nchi yetu. Kutokuwepo kwa majanga kwa hakika ndilo kaburi la Chadema.

Ukiwa makini hili utaliona bila ubishi,karibuni kwa hoja na si viroja.
naona thread zenu zinaendelea kushabiiana na utafiti wa TWAWEZA kadri siku ziendavyo
 

Kibo255

JF-Expert Member
Aug 11, 2013
4,412
2,000
Yaani mmezuia mikutano ya kisiasa na maandamano ila bado chadema inawasumbua kila,sehemu chadema inawasumbua
 

WILLIAM MARCONI

JF-Expert Member
Apr 2, 2015
2,056
2,000
Kwa haraka haraka Chadema aka ukuta, walitegemea zaidi uwepo wa majanga ili kupata kiki kama tujuavyo ni wengi wao ni mabingwa kwenye misiba na sintofahamu.

Tunaomba Mwenyezi Mungu atuepushe na majanga katika nchi yetu. Kutokuwepo kwa majanga kwa hakika ndilo kaburi la Chadema.

Ukiwa makini hili utaliona bila ubishi,karibuni kwa hoja na si viroja.
Na lile Coaster lililouwa watoto kule Karatu? Mbunge Lema na Meya hadi leo wanalalamika kwa nini hawakutajwa na mkuu wa mkoa. Kuna ibada ilipangwa ifanyike KKKT Olasiti hivi ilifika wapi?
 

CHAZA

JF-Expert Member
Dec 21, 2012
7,391
2,000
Kwa haraka haraka Chadema aka ukuta, walitegemea zaidi uwepo wa majanga ili kupata kiki kama tujuavyo ni wengi wao ni mabingwa kwenye misiba na sintofahamu.

Tunaomba Mwenyezi Mungu atuepushe na majanga katika nchi yetu. Kutokuwepo kwa majanga kwa hakika ndilo kaburi la Chadema.

Ukiwa makini hili utaliona bila ubishi,karibuni kwa hoja na si viroja.
Kuna uzi mwingine hadi unajiuliza,hauna kichwa wala miguu.
 

DADDYNOLAN

Member
Jun 11, 2017
82
125
wasomi walizoea maisha ya mteremko ,rushwa na uzembe makazini haya yote kwa serikali hii hayapo tena ndio maana wasomi hawapendi CCM ya sasa.
 

ostrichegg

JF-Expert Member
Jun 30, 2013
8,528
2,000
Kwa haraka haraka Chadema aka ukuta, walitegemea zaidi uwepo wa majanga ili kupata kiki kama tujuavyo ni wengi wao ni mabingwa kwenye misiba na sintofahamu.

Tunaomba Mwenyezi Mungu atuepushe na majanga katika nchi yetu. Kutokuwepo kwa majanga kwa hakika ndilo kaburi la Chadema.

Ukiwa makini hili utaliona bila ubishi,karibuni kwa hoja na si viroja.
Pole sana, nadhani umekaukiwa mawazo mapya. Kuruhusu akili kupumzika ni dawa njema itakayokusaidia kujitafskari.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom