KUKONFIME CHUO

Rooney

Rooney

JF-Expert Member
Joined
Jan 16, 2015
Messages
3,371
Points
2,000
Rooney

Rooney

JF-Expert Member
Joined Jan 16, 2015
3,371 2,000
kama kuna mtu adi saiz bado hajakonfime chuo au hajapata code za kukonfime aje bobo nimsaidie kupata code mana cku zimeisha wenzetu wasije kosa vyuo but unachangia ya ofisi ukiridhika kaz yako imeisha
Jf ina vituko sana.
Kukonfime ndo nn?
 
Honestty

Honestty

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2018
Messages
3,575
Points
2,000
Honestty

Honestty

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2018
3,575 2,000
Balimi naona zipo kichwani saiv!!
Lala tu hlf uamke asubh uwaambie moderators wafute huu uzi!
 
Kaambali

Kaambali

Member
Joined
Sep 7, 2019
Messages
14
Points
45
Kaambali

Kaambali

Member
Joined Sep 7, 2019
14 45
kama kuna mtu adi saiz bado hajakonfime chuo au hajapata code za kukonfime aje bobo nimsaidie kupata code mana cku zimeisha wenzetu wasije kosa vyuo but unachangia ya ofisi ukiridhika kaz yako imeisha
Duuh kama kuandika tu mtihani,mtu anaanzaje kulipia😁
 

Forum statistics

Threads 1,334,598
Members 512,060
Posts 32,480,938
Top