Kukataliwa kwa mswada wa marekebisho ya katiba | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kukataliwa kwa mswada wa marekebisho ya katiba

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by libent, Nov 23, 2011.

  1. libent

    libent JF-Expert Member

    #1
    Nov 23, 2011
    Joined: Oct 29, 2011
    Messages: 385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    wadau naomba kujua ni matokeo gani au athari zipi zinaweza kutokea pale raisi atakapokataa kutia sahii kwenye mswada wa marekebisho ya katiba mpya
     
  2. P

    Panda Kapesi JF-Expert Member

    #2
    Nov 23, 2011
    Joined: Nov 22, 2011
    Messages: 260
    Likes Received: 123
    Trophy Points: 60
    Kuvunjwam bunge nafikiri...back to the drawing board!
     
  3. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #3
    Nov 23, 2011
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kurudishwa tena bungeni kwa marekebisho nadhani.
     
Loading...