Kukata kiuno wakati wa tendo la ndoa kwa mwanamke

Chiuja

Member
Aug 27, 2013
84
0
Jamani wazima nyie hii mada nimeona sehemu mbalimbali ikizungumzwa ila kwa sahivi tunaomba wanaume mtupe ya uvunguni yenu hivi unajisikiaje au unafeel vipi mkeo/demu wako akikata kiuno kwenye sita kwa sita au wewe binafsi nini mapendekezo yako katika hilo..

Maana tumeshuhudia mahusiano mengi yakivunjika kisa mwanamke hajui kukata kiuno...

Please wanaume tunaomba funguke maana hili limekuwa kama janga la mahusiano mengi!!
 

mwekundu

JF-Expert Member
Mar 4, 2013
21,795
2,000
Naonaga kama kero vile kama anaweza na akinipigilizia vya ku pump kama mimi(me) itakua poa-apande juu ya mlima (woman on top)
 

OLESAIDIMU

JF-Expert Member
Dec 2, 2011
19,161
1,250
Daaanh mada hizi saa hizi?????!!!
Awe mtaalamu anajua kufuata kicks na ana tune rhythm as you keep pounding smoothly!!!!!!!
Mkuno wa nazi mara bakuli saidia Bwana ashinde,vibration flani hivi,hivi mnajua kizibo ya wine kutoka rahisi ila ukitaka kuirudishia inakuwa ngumu!!!!!!!!

Aaaanh hebu nlale zangu mie!!!!!!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom