Kukaribishwa Barazani


Kituku

Kituku

JF-Expert Member
Joined
Nov 18, 2010
Messages
239
Likes
1
Points
35
Kituku

Kituku

JF-Expert Member
Joined Nov 18, 2010
239 1 35
Wanajamii
Nimependa sana mijadala na uwanja huu wa jamii forum... hodi hodi waungwana
 
Gsana

Gsana

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2010
Messages
4,413
Likes
416
Points
180
Gsana

Gsana

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2010
4,413 416 180
Leo nko zamu hapa getini kuwakaribisha jf,Karibu kituku a.k.a ki white! Au sio? Karibu.
 
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined
Aug 31, 2009
Messages
40,329
Likes
4,818
Points
280
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined Aug 31, 2009
40,329 4,818 280
Karibu sana Kituko.........ooooops sorry........Kituku!!!
 
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined
Aug 31, 2009
Messages
40,329
Likes
4,818
Points
280
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined Aug 31, 2009
40,329 4,818 280
Leo nko zamu hapa getini kuwakaribisha jf,Karibu kituku a.k.a ki white! Au sio? Karibu.
..............umesahau kumpa sheria na kanuni za nyumba hii!!
 
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
18,164
Likes
2,463
Points
280
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined Nov 1, 2010
18,164 2,463 280
karibu sana Muheshimiwa
 

Forum statistics

Threads 1,235,516
Members 474,633
Posts 29,225,425