Kukamatwa kwa Mbowe kumetutoa kwenye hoja ya msingi ya Tozo za Miamala ya Simu

orturoo

JF-Expert Member
Mar 13, 2017
2,081
2,000
Kwanza nimpe pole mwenyekiti wa Chadema Freeman Mbowe kama hayo magumu anayopitia ni halisi.

Pili niwakumbushe Chadema bado kuna hoja ya msingi ya tozo za kizalendo, ni kama vile mnatusahaulisha ama kwa makusudi au kwa kutokujua.

Yanga baba lao!
Umesahau lile la kuhairishwa mechi ya simba na yanga,nyuma ya pazia kulikuwa na nini?
 

Fundi Mchundo

JF-Expert Member
Nov 9, 2007
6,555
2,000
Kwanza nimpe pole mwenyekiti wa Chadema Freeman Mbowe kama hayo magumu anayopitia ni halisi.

Pili niwakumbushe Chadema bado kuna hoja ya msingi ya tozo za kizalendo, ni kama vile mnatusahaulisha ama kwa makusudi au kwa kutokujua.

Yanga baba lao!
Hoja ya Katiba ni zaidi ya hiyo ya miamala. Aidha, sasa hivi hoja hiyo ya miamala inabebwa na UVCCM na nadhani Bakwata.

Waache Chadema watupambanie ili tupate Katiba Mpya na bora zaidi yenye manufaa kwa wote, isipokuwa pengine chama chako.

Amandla...
 

hp4510

JF-Expert Member
Jan 16, 2012
3,981
2,000
Kwanza nimpe pole mwenyekiti wa Chadema Freeman Mbowe kama hayo magumu anayopitia ni halisi.

Pili niwakumbushe Chadema bado kuna hoja ya msingi ya tozo za kizalendo, ni kama vile mnatusahaulisha ama kwa makusudi au kwa kutokujua.

Yanga baba lao!

Kama hiyo tozo ni kubwa kwako then usitumie miamala simple
 

Big Eagle

JF-Expert Member
May 3, 2020
413
500
Kwanza nimpe pole mwenyekiti wa Chadema Freeman Mbowe kama hayo magumu anayopitia ni halisi.

Pili niwakumbushe Chadema bado kuna hoja ya msingi ya tozo za kizalendo, ni kama vile mnatusahaulisha ama kwa makusudi au kwa kutokujua.

Yanga baba lao!
Umewahi kufikiri
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom