Kujiuzulu kwa mkuu wa jeshi la polisi Kenya, Watanzania tunajifunza nini?

Crocodiletooth

JF-Expert Member
Oct 28, 2012
10,610
2,000
Kujiuzulu kwa hiyari kufuatia mauaji ya watu 36 kwa waziri wa Kenya na mkuu wa jeshi la police kwa hiyari, Je! watanzania tunajifunza nini na watu wafanyao makosa ya dhahiri huku wakizidi kung'ang'ania madaraka?
 

illegal migrant

JF-Expert Member
Oct 18, 2013
1,274
2,000
kujiuzulu kwa hiyari kufuatia mauaji ya watu 36 kwa waziri wa kenya na mkuu wa jeshi la police kwa hiyari,je watanzania tunajifunza nini na watu wafanyao makosa ya dhahiri huku wakizidi kung'ang'ania madaraka?
waziri wa ulinzi amefukuzwa na mkuu wa polisi amejiuzulu ....mkiwa mnaandika habari kama hizi muwe mnaweka source
 

white wizard

JF-Expert Member
May 18, 2011
4,468
2,000
Hata hivyo wamechelewa sana!! Ingekuwa kwa wenzetu siku nyingi sana wangekuwa wameshapumzika.
 

HARUFU

Platinum Member
Jan 21, 2014
28,284
2,000
Mifano hai tunaiona kila siku lakini viongozi wetu ni sawa na kumpigia mbuzi gitaa.

Wana uchu mno linapokuja suala la madaraka
 

special agent

JF-Expert Member
Jun 2, 2012
326
0
kuna nchi zingine bhana watu wako serious nandhani pia kuna mwaka fulani mkuu wa polisi kenya alifukuzwa kazi na kuwa mkuu wa posta kama sijasahau vile.
 

SIMBA mtoto

JF-Expert Member
Jul 13, 2011
204
195
Mabomu yalilipuka Mbagala na Gogolamboto na kuuwa watu wengi na wengi kujeruhiwa na kusababisha uharibifu mkubwa wa mali, hakuna yeyote aliyewajibika. Pale Gogolamboto hakuna fidia yeyote iliyolipwa kwa waathirika hadi sasa.
 

Sibonike

JF-Expert Member
Dec 23, 2010
16,650
2,000
Kujiuzulu kwa hiyari kufuatia mauaji ya watu 36 kwa waziri wa Kenya na mkuu wa jeshi la police kwa hiyari, Je! watanzania tunajifunza nini na watu wafanyao makosa ya dhahiri huku wakizidi kung'ang'ania madaraka?
Mkuu fuatilia gazeti la Nation kwenye mtandao. Rais Kenyatta kaona utaratibu kumuwajibisha kikatiba ni ngumu kamwambia ajiuzulu mwenyewe wakiwa uso kwa uso. Waziri kamtimua tu na kumtangaza mwingine hapo hapo.
Bongo utasikia haondoki mtu na rais yupo tu
 

Mr. SADC_TZ

Senior Member
Nov 7, 2014
107
170
Kenyatta hana akili kweli.anaamini akimfukuza huyo kiongoZi al shabab watapunguza mauaji.
 

black sniper

JF-Expert Member
Dec 10, 2013
16,222
2,000
Kuondoka mpaka watu wameandamana angejitoa zamani madarakani, hakuna la kujifunza hapo, ni wale wale tu
 

Bavaria

JF-Expert Member
Jun 14, 2011
48,257
2,000
Mabomu yalilipuka Mbagala na Gogolamboto na kuuwa watu wengi na wengi kujeruhiwa na kusababisha uharibifu mkubwa wa mali, hakuna yeyote aliyewajibika. Pale Gogolamboto hakuna fidia yeyote iliyolipwa kwa waathirika hadi sasa.
David Mwangosi alipigwa bomu wazi wazi lakini bado kuna wasengerema wanabembea kwenye viti vya ofisi. Na mbaya zaidi wanahabari wenzake wamekaa kimya.
 

msugupwigite

Member
Nov 5, 2014
10
0
Watanzania na waafrica ni wabinafsi na uongozi ni sehemu ya kutajirikia na kuwajibika kwa manufaa ya nchi. Hilo ndilo tujifunzalo
 

msugupwigite

Member
Nov 5, 2014
10
0
Watanzania na Waafrica ni wabinafsi na uongozi kwao ni sehemu ya kutajirika na tendo la kuwajibika kwa manufaa ya nchi sio sehemu yet. Hilo ndilo tujifunzalo
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom