Kujitoa kwenye uchaguzi dakika za mwisho

The Businessman

JF-Expert Member
Jan 9, 2014
7,417
2,000
Bila shaka wengi tumeshasikia baadhi ya maeneo ya nchi wagombea wanavyojitoa dakika za mwisho bila kuwa na sababu za msingi. Hii inadhihilisha ni jinsi gani CCM umedhamilia kushinda kwa KUSHINDWA na kuamua kuwahonga wagombea wa upinzani ili wajitoe na kuonekana wamepita bila kupingwa. Hizi si dalili nzuri kwa upinzani na kwa hili nawalaumu wapinzani kwani kuna baadhi ya maeneo wagombea wameokoteza tu kwa waliokuwa wanachama wa CCM na kuwaweka wagombee bila kuandaliwa ipasavyo.
Hivi hakuna mahala ambapo tunaweza kuwashtaki hawa waliojitoa dakika za mwisho?
 

afwe

JF-Expert Member
Oct 29, 2010
4,085
2,000
Nadhani ni fundisho vyama kuhakikisha wanasimamisha watu ambao ni patriots wa kweli!
 

Papa1

JF-Expert Member
Apr 21, 2012
1,676
2,000
Hawa wakipewa adhabu na wale waliomtegemea kuwawakilisha ki-silencer ndio muarubani. Lazima kuweka mazingira ya watu kuhofu usaliti.
 

fikirikwanza

JF-Expert Member
Jan 25, 2012
7,448
2,000
Inakoelekea ni kipigo tu kwa wasaliti, hvi utamfanya nini kingine msaliti, we negotiate with them? UMMA UTAAMUA
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom