Kujikinga na UKIMWI bila kutumia mipira "condoms"


L

Larusai Mux

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2012
Messages
979
Points
225
L

Larusai Mux

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2012
979 225
Wakuu husika na uzi huu,je,kijana anaweza kutumia njia zipi kujikinga na ukimwi bila kutumia kondom?,
Nimejiuliza hili swali kwasasabu kuna post 1 ya mkuu Mzizi ya kumfurahisha mpenz{kike} kwa kupaka dushelele kitunguu swaumu' hapa alimaanisha hutavaa zana(ndom) sasa vp kuhusu maradhi?,
Ni weledi unahitajika hapa!
Nawasilisha,
 
BONGOLALA

BONGOLALA

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2009
Messages
15,738
Points
2,000
BONGOLALA

BONGOLALA

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2009
15,738 2,000
nawa haraka haraka baada ya tendo!Mzee Jacob Zuma alitumia mbinu hiyo!Acha zinaa ndiyo njia pekee ya kujikinga na ukimwi bila ya mpira
 
kabanga

kabanga

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2011
Messages
32,311
Points
2,000
kabanga

kabanga

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2011
32,311 2,000
kunywa maji mengi ukiwa unatenda...
 
Nicksixyo

Nicksixyo

JF-Expert Member
Joined
Jan 11, 2011
Messages
948
Points
195
Nicksixyo

Nicksixyo

JF-Expert Member
Joined Jan 11, 2011
948 195
Piga 0713 ndio mtandao bora hauna hizo chenga....!!Nadhani umenisoma.teheee
 
stephot

stephot

JF-Expert Member
Joined
Mar 1, 2012
Messages
7,401
Points
2,000
stephot

stephot

JF-Expert Member
Joined Mar 1, 2012
7,401 2,000
Usiwaachie kwa ndani ukiona wanakuja toka nje haraka!!!!!!!!!!!!!!!!
 
Ukwaju

Ukwaju

JF-Expert Member
Joined
Oct 19, 2010
Messages
9,436
Points
2,000
Ukwaju

Ukwaju

JF-Expert Member
Joined Oct 19, 2010
9,436 2,000
Ni sawasawa na kwenda kulala kwenye treni katikati ya reli ndani ya mataruma, kuna siku utakosea tu ukasogeza kichwa ndio ujue kwaheri.
usicheze na kifo km unajua ana ukimwi mwachilie mbali , ila km hujui hapo MUNGU atakuepusha lakini kumbuka ni ZINAA
 
namanyele

namanyele

JF-Expert Member
Joined
Oct 19, 2012
Messages
1,859
Points
1,250
namanyele

namanyele

JF-Expert Member
Joined Oct 19, 2012
1,859 1,250
mkuu ni very simple
1.make sure umetahiriwa huo uume vizuri tena hospitalini
2.kusiwe na vidonda vyovyote kwenye uume wako na uke wa mpenzio
3.hakikisha unafanya romance ya kutosha kabla ya kuingiliana kimwili,romance ichukue dk 30 na kuendelea,hii itasaidia kulainisha uke na majimaji ya asili ambayo ni ant-friction
4.ingiza uume wako taratibu kwenye uke uliolainishwa na majimaji ya asili,pia usiwe unaingiza na kutoa kwa fujo,jitahitahidi kufanya taratibu maana hii pia itakusaidia kuchelewa kukojoa na kuwapa raha zaidi huku uke unakuwa unachochea kutoa majimaji zaidi
5.ukiona uke umeanza kukauka paka mate uume wako kama hutakuwa na kinyaa au tumia mafuta maalumu ya kulainishia uke
6.ukishakojoa haraka sana nenda kaoge mwili mzima na maji mengi kwa kutumia sabuni,baada ya hapo paka vizuri uume wako kwa mafuta ya kawaida hasa vaselinethen mnaweza kuendelea na mchezo tena kwa kufuata hizo atua zote

N.B;sichochei ukafanye zinaa,kumbuka magonjwa mengine utapata kama kawaida hata ukitumia hizo njia njia kwa mfano kaswende na gonolea,cha msingi acha kabisaa zinaa utaishi miaka mingi
 
J

JUMA MPINGI

New Member
Joined
Jun 12, 2013
Messages
4
Points
20
Age
30
J

JUMA MPINGI

New Member
Joined Jun 12, 2013
4 20
Je jamani nimemaliza kidato cha nne nikapata iv alama 26 lakini ninatuma vyuoni lakini sijanguliwi je nifanyaje wanajamii?
 
Kamanda Kazi

Kamanda Kazi

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2012
Messages
2,618
Points
1,225
Kamanda Kazi

Kamanda Kazi

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2012
2,618 1,225
hahahahahahaha aisee hii nchi inapoelekea siko
duuu...nimecheka sana aisee! kwa mtaji huo kweli ufaulu wa kidato cha nne na sita utapanda kweli! mtu kauliza 2+2=, jamaa anabandika jibu 'Samaki' mbele ya alama ya =
 
Kamanda Kazi

Kamanda Kazi

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2012
Messages
2,618
Points
1,225
Kamanda Kazi

Kamanda Kazi

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2012
2,618 1,225
mganda mmoja siku moja alikuwa ananimwagia story. akasema yeye ana wake 2 na vimada kibao na hajawahi kutumia condom na alishapima mara nyingi yuko safi. eti anapo-do na mwanamke akimwaga mbegu faster anachomoa kifaa na kuwahi toilet, huko anakojoa mkojo then anaosha kifaa kwa sabuni. anasema hiyo ni kinga kamili dhidi ya HIV. ila wataalam wa afya hebu mtujuze, je hili lina ukweli wowote?!!
 
Loy MX

Loy MX

JF-Expert Member
Joined
Mar 26, 2012
Messages
1,258
Points
1,195
Loy MX

Loy MX

JF-Expert Member
Joined Mar 26, 2012
1,258 1,195
Je jamani nimemaliza kidato cha nne nikapata iv alama 26 lakini ninatuma vyuoni lakini sijanguliwi je nifanyaje wanajamii?
Dogo stress za maisha hazipunguzwi na viroba nenda katafute jukwaa linalokuhusu huku umevamia kambi aisee..
 
L

Larusai Mux

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2012
Messages
979
Points
225
L

Larusai Mux

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2012
979 225
Ni sawasawa na kwenda kulala kwenye treni katikati ya reli ndani ya mataruma, kuna siku utakosea tu ukasogeza kichwa ndio ujue kwaheri.
usicheze na kifo km unajua ana ukimwi mwachilie mbali , ila km hujui hapo MUNGU atakuepusha lakini kumbuka ni ZINAA
umenena,
 
L

Larusai Mux

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2012
Messages
979
Points
225
L

Larusai Mux

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2012
979 225
mkuu ni very simple
1.make sure umetahiriwa huo uume vizuri tena hospitalini
2.kusiwe na vidonda vyovyote kwenye uume wako na uke wa mpenzio
3.hakikisha unafanya romance ya kutosha kabla ya kuingiliana kimwili,romance ichukue dk 30 na kuendelea,hii itasaidia kulainisha uke na majimaji ya asili ambayo ni ant-friction
4.ingiza uume wako taratibu kwenye uke uliolainishwa na majimaji ya asili,pia usiwe unaingiza na kutoa kwa fujo,jitahitahidi kufanya taratibu maana hii pia itakusaidia kuchelewa kukojoa na kuwapa raha zaidi huku uke unakuwa unachochea kutoa majimaji zaidi
5.ukiona uke umeanza kukauka paka mate uume wako kama hutakuwa na kinyaa au tumia mafuta maalumu ya kulainishia uke
6.ukishakojoa haraka sana nenda kaoge mwili mzima na maji mengi kwa kutumia sabuni,baada ya hapo paka vizuri uume wako kwa mafuta ya kawaida hasa vaselinethen mnaweza kuendelea na mchezo tena kwa kufuata hizo atua zote

N.B;sichochei ukafanye zinaa,kumbuka magonjwa mengine utapata kama kawaida hata ukitumia hizo njia njia kwa mfano kaswende na gonolea,cha msingi acha kabisaa zinaa utaishi miaka mingi
safi sana mkuu,mawazo mazuri haya!,nmepata a,b,c pia
 
L

Larusai Mux

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2012
Messages
979
Points
225
L

Larusai Mux

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2012
979 225
Je jamani nimemaliza kidato cha nne nikapata iv alama 26 lakini ninatuma vyuoni lakini sijanguliwi je nifanyaje wanajamii?
umepotea njia huku mkuu,ingia jukwaa la elimu
 
K

kajuka

JF-Expert Member
Joined
May 9, 2013
Messages
456
Points
225
K

kajuka

JF-Expert Member
Joined May 9, 2013
456 225
mkuu ni very simple
1.make sure umetahiriwa huo uume vizuri tena hospitalini
2.kusiwe na vidonda vyovyote kwenye uume wako na uke wa mpenzio
3.hakikisha unafanya romance ya kutosha kabla ya kuingiliana kimwili,romance ichukue dk 30 na kuendelea,hii itasaidia kulainisha uke na majimaji ya asili ambayo ni ant-friction
4.ingiza uume wako taratibu kwenye uke uliolainishwa na majimaji ya asili,pia usiwe unaingiza na kutoa kwa fujo,jitahitahidi kufanya taratibu maana hii pia itakusaidia kuchelewa kukojoa na kuwapa raha zaidi huku uke unakuwa unachochea kutoa majimaji zaidi
5.ukiona uke umeanza kukauka paka mate uume wako kama hutakuwa na kinyaa au tumia mafuta maalumu ya kulainishia uke
6.ukishakojoa haraka sana nenda kaoge mwili mzima na maji mengi kwa kutumia sabuni,baada ya hapo paka vizuri uume wako kwa mafuta ya kawaida hasa vaselinethen mnaweza kuendelea na mchezo tena kwa kufuata hizo atua zote

N.B;sichochei ukafanye zinaa,kumbuka magonjwa mengine utapata kama kawaida hata ukitumia hizo njia njia kwa mfano kaswende na gonolea,cha msingi acha kabisaa zinaa utaishi miaka mingi
Nitafute kwa kutumia e-mail rwizal@yahoo.com kama utapenda fanya hivyo haraka maana vyuo vingine mwisho wa kutuma maombi ni june 30.
 
L

Larusai Mux

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2012
Messages
979
Points
225
L

Larusai Mux

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2012
979 225
mganda mmoja siku moja alikuwa ananimwagia story. akasema yeye ana wake 2 na vimada kibao na hajawahi kutumia condom na alishapima mara nyingi yuko safi. eti anapo-do na mwanamke akimwaga mbegu faster anachomoa kifaa na kuwahi toilet, huko anakojoa mkojo then anaosha kifaa kwa sabuni. anasema hiyo ni kinga kamili dhidi ya HIV. ila wataalam wa afya hebu mtujuze, je hili lina ukweli wowote?!!
hiyo kali,tusubiri watuje!
 

Forum statistics

Threads 1,283,883
Members 493,855
Posts 30,804,489
Top