Kujaza uwanja mashabiki wa Yanga walizoea kulipiwa na Yusuf Manji

Shadeeya

Shadeeya

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2014
Messages
31,181
Points
2,000
Shadeeya

Shadeeya

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2014
31,181 2,000
Wameletewa ushahidi kwamba sio CAF tu bali hata ligi ya nyumbani. Wanabaki tuachieni timu yetu. Mnapoizungumzia Simba kwani timu yenu?Makwasukwasu baridii. Wakibanwa kidogo tu ulimi nje.
Mtani kwani unateseka? 🏃‍♀️🏃‍♀️
 
Shadeeya

Shadeeya

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2014
Messages
31,181
Points
2,000
Shadeeya

Shadeeya

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2014
31,181 2,000
Sidhani kama ni kujifanya kuwa na huruma. Mara zote huwa mjajinasibu kuwa Wananchi mna washabiki wengi nchini kuliko Simba. Lakini hizi statistics zinatia shaka hoja hiyo. Jazeni mlinde hoja, vinginevyo nahisi si hivyo, maybe Simba wapo wengi zaidi nchini, kwa kuwa haiwezekani iwe kwa bahati mbaya kila mara
Huenda nikawa sijui hii kitu Mkuu! Kwani kipimo cha mashabiki kuwa wengi kwenye timu kinapimwa kwa kuingia Uwanjani?
 
Turnkey

Turnkey

JF-Expert Member
Joined
Jul 9, 2013
Messages
4,646
Points
2,000
Turnkey

Turnkey

JF-Expert Member
Joined Jul 9, 2013
4,646 2,000
Yani Yanga wamekosa ubunifu kabsa, Timu ya wananchi ndo nini sasa?
Hata KMC ambao ndo timu ya wananchi hawajiiti hivi.
Sasa nyie Yanga mnajiita timu ya wananchi, ni wananchi wa wapi? Wa Tanzania?
Na kama ni timu ya wananchi wa Tanzania je, mnafikiri mnaweza mkaifanya Yanga iwe brand ya kimataifa?
Nani mwananchi wa nchi nyingne atakubali kuipenda Yanga ambayo ni timu ya wananchi wa Tanzania?
Kuweni wabunifu, Jipambanueni ninyi ni akina nani?
Wenzenu simba saizi wanajiita ni timu ya watu. Tayri wameshawapiga bao.
Kujiita timu ya watu manake haina mipaka hadi Africa nzima ni watu, dunia nzima ni watu.
Yanga acheni ujanja janja fanyeni kujibrand Sio kuweka vi slogani vyenu vya kipumbavu.
Timu inategemea wanachama afu mnajiita timu ya wananchi, na KMC inayotegemea kodi ya mwananchi ijiitaje sasa?
Manchester City inaitwa The Citizens...Timu ya watu maana yake Mo na familia yake
 
T

Tui

JF-Expert Member
Joined
Jun 2, 2018
Messages
903
Points
1,000
T

Tui

JF-Expert Member
Joined Jun 2, 2018
903 1,000
Huenda nikawa sijui hii kitu Mkuu! Kwani kipimo cha mashabiki kuwa wengi kwenye timu kinapimwa kwa kuingia Uwanjani?
Hapana kinapimwa na uhudhuriaji wao kwenye vibanda umiza. Timu zinagawana mia 9 baada ya mechi halafu unauliza kama timu hizi zina mashabiki?Hata kwenye timu za,wenzetu tickets allocation zinagaiwa kutokana na mashabiki timu inaingiza uwanjani.
 
P

Payrol

JF-Expert Member
Joined
Feb 17, 2018
Messages
1,059
Points
2,000
P

Payrol

JF-Expert Member
Joined Feb 17, 2018
1,059 2,000
Mna tabu nyie!!! Yaani tusiojaza uwanja tumetulia nyie ndio munahangaika. Mutusaidie basi kuwa munaujaza.

Na pia niwakumbushe kwenye mechi za Ligi kuu muwe munajaa huko uwanjani sio kelele tu wakati kujaza kwenu Uwanja tunakujua fika ni kwa baadhi ya mechi na mechi.
Sasa nyie hata mechi kubwa ya kimataifa hamjai.
Kweli unaweza ukawa mwananchi lakini usiwe mzalendo.
Simba, This is the next level.
 
P

Payrol

JF-Expert Member
Joined
Feb 17, 2018
Messages
1,059
Points
2,000
P

Payrol

JF-Expert Member
Joined Feb 17, 2018
1,059 2,000
Huenda nikawa sijui hii kitu Mkuu! Kwani kipimo cha mashabiki kuwa wengi kwenye timu kinapimwa kwa kuingia Uwanjani?
Ni mojawapo ya kigezo kikuu.
Sasa unasemaje mshabiki wa timu afu Kwenye matukio hupatkani.
Hivi nyie Yanga wote ni ccm. Mana hata uhalisia mnaukataa.
Hii bongo ni timu gani iliongoza kwa wachezaji wake kugoma kwa sababu ya stahiki zao zaidi ya Yanga.
Mkiingia uwanjani mtaisaidia timu kulipa wapiganaji wenu.
" unaweza ukawa mwananchi usiwe mzalendo"
 
L

lufungulo k

JF-Expert Member
Joined
Apr 19, 2012
Messages
1,774
Points
2,000
L

lufungulo k

JF-Expert Member
Joined Apr 19, 2012
1,774 2,000
Wadau nadhani mtakumbuka kuwa Aliyekuwa Mwenyekiti wa Yanga Yusufu Manji alikuwa na utaratibu wa kuwalipia Kadi na Viingilio Mashabiki wa Yanga.Tabia hiyo imezoeleka ka Mashabiki wa Yanga.Sasa hivi Yusuf Manji hayupo hivyo hakuna wa kuwalipia Mashabiki hao ndio maana Wanashindwa kwenda Uwanjani.Namshauri Mwenyekiti wa Yanga arudishe Utaratibu wa Yusuf Manji wa kuwalipia Mashabiki ili waujaze Uwanja.
Kwahiyo ni kweli Yanga walikuwa wanajaza uwanja.

MTU kusema ss ndo tunajaza uwanja ni uduwanzi kufikiri hakujawahi tokea hapa TZ
 

Forum statistics

Threads 1,326,961
Members 509,644
Posts 32,241,777
Top