Kujaza uwanja mashabiki wa Yanga walizoea kulipiwa na Yusuf Manji

mpimamstaafu

mpimamstaafu

JF-Expert Member
Joined
Jul 18, 2018
Messages
2,344
Points
2,000
mpimamstaafu

mpimamstaafu

JF-Expert Member
Joined Jul 18, 2018
2,344 2,000
Wadau nadhani mtakumbuka kuwa Aliyekuwa Mwenyekiti wa Yanga Yusufu Manji alikuwa na utaratibu wa kuwalipia Kadi na Viingilio Mashabiki wa Yanga.Tabia hiyo imezoeleka ka Mashabiki wa Yanga.Sasa hivi Yusuf Manji hayupo hivyo hakuna wa kuwalipia Mashabiki hao ndio maana Wanashindwa kwenda Uwanjani.Namshauri Mwenyekiti wa Yanga arudishe Utaratibu wa Yusuf Manji wa kuwalipia Mashabiki ili waujaze Uwanja.
 
Joseverest

Joseverest

Verified Member
Joined
Sep 25, 2013
Messages
42,784
Points
2,000
Joseverest

Joseverest

Verified Member
Joined Sep 25, 2013
42,784 2,000
Wadau nadhani mtakumbuka kuwa Aliyekuwa Mwenyekiti wa Yanga Yusufu Manji alikuwa na utaratibu wa kuwalipia Kadi na Viingilio Mashabiki wa Yanga.Tabia hiyo imezoeleka ka Mashabiki wa Yanga.Sasa hivi Yusuf Manji hayupo hivyo hakuna wa kuwalipia Mashabiki hao ndio maana Wanashindwa kwenda Uwanjani.Namshauri Mwenyekiti wa Yanga arudishe Utaratibu wa Yusuf Manji wa kuwalipia Mashabiki ili waujaze Uwanja.
NI WIVU TU UNAO...
 
Proved

Proved

JF-Expert Member
Joined
Sep 10, 2018
Messages
5,136
Points
2,000
Proved

Proved

JF-Expert Member
Joined Sep 10, 2018
5,136 2,000
Manji arudishiwe Yanga yake!
 
PRINCE CROWN

PRINCE CROWN

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2013
Messages
4,838
Points
2,000
PRINCE CROWN

PRINCE CROWN

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2013
4,838 2,000
Kutojitokeza kwa wingi uwanjani pia kulichangia kushusha morali ya wachezaji. Yawapasa wana Yanga kujitathimini kama wanataka timu yao ifikembali kimataifa wajitokeze waipe saport timu yao.
 
P

Pohamba

JF-Expert Member
Joined
Jun 2, 2015
Messages
20,861
Points
2,000
P

Pohamba

JF-Expert Member
Joined Jun 2, 2015
20,861 2,000
Enzi hizo wanajiita ‘Dar Young Africans’ kwa sababu ya Jeuri ya Pesa ya Ponjoli

Siku hizi wanajiita ‘Timu ya Wananchi’ hata Mzee Akilimali kakimbia Msoto wa kufulia
 
Smart911

Smart911

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2014
Messages
30,377
Points
2,000
Smart911

Smart911

JF-Expert Member
Joined Jan 3, 2014
30,377 2,000
Mambo yao waachie wenyewe...


Cc: mahondaw
 
F

famad

Member
Joined
Feb 19, 2019
Messages
56
Points
125
F

famad

Member
Joined Feb 19, 2019
56 125
Hapo ni kweli, Yanga kwenye vijiwe na mitandao wapo vizuri ila kwenye kujaza uwanja ili timu iingize mapato wanakua wazito. Style nzuri ya kuchangia timu ni viingilio (kujaza uwanja) na kununua jezzy.
 
KeyserSoze

KeyserSoze

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2014
Messages
2,545
Points
2,000
KeyserSoze

KeyserSoze

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2014
2,545 2,000
Hivi Timu kupendwa na wasiojiweza au mafukara na makabwera ni aibu ? Mi nilidhani ni sifa ? ukizingatia hao ni majority
 

Forum statistics

Threads 1,326,967
Members 509,644
Posts 32,241,977
Top