Kuitwa kwenye usaili gaming board of Tanzania

Kuchakuro Ps

JF-Expert Member
Aug 7, 2016
419
500
Ai
Mimi mtu wa IT nliomba gaming inspector,paper imekuja maswali mawili ya IT,matatu ya accounts,moja la gaming unatakiwa ujibu ma5.Mtihani umeegemea kwa watu wa finance na accounts maana nao wameitwa.
Aiseeee!!! Subiria Muujiza.
 

Jonatus

JF-Expert Member
Dec 16, 2013
1,401
1,500
Da
Mimi mtu wa IT nliomba gaming inspector,paper imekuja maswali mawili ya IT,matatu ya accounts,moja la gaming unatakiwa ujibu ma5.Mtihani umeegemea kwa watu wa finance na accounts maana nao wameitwa.

Daaah paper ilikuwa imekunjwa sana.... Ila wacha tungoje matokeo yatakuja vipi
 

Jonatus

JF-Expert Member
Dec 16, 2013
1,401
1,500
S
Wasipike tu matokeo maana hizi interview ambazo hazisimamiwi na utumishi zinakuwaga magumashi sana

Sana aisee hizi interview nyingine wanawafanyishia interview kutimiza formality halafu wanaweka watu wao
 

Doubleg Mwamasangula

JF-Expert Member
Feb 17, 2017
1,331
2,000
Mishahara serikalini magu hataki kupandisha anasema anasndelea kujenga uchumi
Ili mtu usizeeke masikin
Pambana na sekta binafsi
Maana uko serikalini HESLB waliopita ile asilimia 15 utakufa masikin
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom