kuitwa kazini usaili wa August 2012 secretariat ya ajira | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kuitwa kazini usaili wa August 2012 secretariat ya ajira

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by ba nso, Sep 10, 2012.

  1. b

    ba nso JF-Expert Member

    #1
    Sep 10, 2012
    Joined: Aug 21, 2012
    Messages: 605
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 45
    kwa waliofanya usaili secretariati ya ajira kwa mwezi august, bado hawajaita kazini? Naomba tujuzane mana tuliambiwa ndani ya mwezi na muda unazidi kwenda. Mwenye taarifa tafadhal!
     
  2. ICHANA

    ICHANA JF-Expert Member

    #2
    Sep 10, 2012
    Joined: May 10, 2012
    Messages: 4,805
    Likes Received: 647
    Trophy Points: 280



    plz jaribu kuweka maelezo mazuri ya kichwa cha habari una2changanya monday hii ok
    maelezo ya kichwa cha habar yako tofauti.omba m2 mweye taarifaa cio kujiandikia as kuitwa kazin
     
  3. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #3
    Sep 10, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,849
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Kama ukiona kimya jua binafsi kuwa haukufanikiwa.
     
  4. b

    ba nso JF-Expert Member

    #4
    Sep 10, 2012
    Joined: Aug 21, 2012
    Messages: 605
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 45
    aisee pole sana mkuu. Una tbrifa yoyote lakin?
     
  5. b

    ba nso JF-Expert Member

    #5
    Sep 10, 2012
    Joined: Aug 21, 2012
    Messages: 605
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 45
    hasanteee...
     
  6. k

    kizerui Member

    #6
    Sep 12, 2012
    Joined: Aug 17, 2012
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jamani mi namshukuru mungu nimefanikiwa issues ya hombolo
     
  7. MJINI CHAI

    MJINI CHAI JF-Expert Member

    #7
    Sep 12, 2012
    Joined: Dec 12, 2010
    Messages: 1,331
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Hata siwaelewi!!!!!
     
  8. GP

    GP JF-Expert Member

    #8
    Sep 12, 2012
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 2,076
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    wameita watu kazini tayari usaili wa mwezi 8, cheki website yao majina yapo.
     
  9. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #9
    Sep 12, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 17,319
    Likes Received: 468
    Trophy Points: 180
    Kwa sarufi yako tegemea maumivu.
     
  10. chumvichumvi

    chumvichumvi JF-Expert Member

    #10
    Sep 12, 2012
    Joined: May 6, 2010
    Messages: 968
    Likes Received: 80
    Trophy Points: 45
    umenishtua
     
Loading...