kuitetea CCM ni ushetani(uuaji,ukandamazaji wa hak za binadamui,uchoyo,ulafi)na kila aina ya uovu


L

leo.leo

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2013
Messages
393
Likes
70
Points
45
L

leo.leo

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2013
393 70 45
nashangaa watu wapenzi wa CCM kuitetea chama chao kwa propaganda hata katika mambo mazito kama ya kuuwa binadamu!! hivi ndugu yako akiuwawa katika mazingira ya Mwangosi ,Bomu la Arusha la 15th na n.k bado utatumia propaganda chafu kukisifia chama chako!!?
Utu umetoweka hakika kisa mali na madaraka!!! Huu ni ushetani ,watetezi wa CCM nendeni kwenye ibada za kishetani kwa sababu za Mungu muumba haziwahusu.
 
D

duchi

JF-Expert Member
Joined
Oct 22, 2012
Messages
1,766
Likes
3
Points
0
D

duchi

JF-Expert Member
Joined Oct 22, 2012
1,766 3 0
Je ni kiongozi chama kipi alisema watahakikisha nchi haitatawalika? je ni kiongozi wa chama kipi alisema wanahakikisha arusha watashinda kwa gharama yoyote? hiyo ni "circumstantial evidence" kuwa mauaji yote ya arusha yanapangwa na chadema ili watu waichukie serikali yao.
 
Abdilah Salim

Abdilah Salim

Member
Joined
Mar 1, 2013
Messages
71
Likes
1
Points
0
Abdilah Salim

Abdilah Salim

Member
Joined Mar 1, 2013
71 1 0
je nikiongoz yup alie sema maneno haya "HERI YA VITA VYENYE KUTAFUTA HAKI KULIKO AMANI ISIO NA USAWA"
 
Himawari

Himawari

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
2,312
Likes
850
Points
280
Himawari

Himawari

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
2,312 850 280
nashangaa watu wapenzi wa CCM kuitetea chama chao kwa propaganda hata katika mambo mazito kama ya kuuwa binadamu!! hivi ndugu yako akiuwawa katika mazingira ya Mwangosi ,Bomu la Arusha la 15th na n.k bado utatumia propaganda chafu kukisifia chama chako!!?
Utu umetoweka hakika kisa mali na madaraka!!! Huu ni ushetani ,watetezi wa CCM nendeni kwenye ibada za kishetani kwa sababu za Mungu muumba haziwahusu.
Ndiko kula yao ilipo kwa wengi wanaotetea maovu ya magamba!!
 
LESIRIAMU

LESIRIAMU

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2008
Messages
4,642
Likes
3,226
Points
280
LESIRIAMU

LESIRIAMU

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2008
4,642 3,226 280
Kuzaliwa zezeta(taahira) ni mipango ya Mungu, ila kuishabikia Ccm ni utaahira wa kujitakia.
 
tembeleh2

tembeleh2

JF-Expert Member
Joined
Jul 27, 2010
Messages
766
Likes
4
Points
35
tembeleh2

tembeleh2

JF-Expert Member
Joined Jul 27, 2010
766 4 35
Hayo ni mawazo yako ndugu! usitake kila mtu aamini unachokiamini wewe.
 

Forum statistics

Threads 1,273,561
Members 490,428
Posts 30,485,086