Kuingiza ndugu kwenye ajira za POLIS hii nayo si rushwa na utapeli wa haki za watanzania


ligendayika

ligendayika

JF-Expert Member
Joined
Aug 31, 2012
Messages
1,175
Likes
50
Points
145
Age
46
ligendayika

ligendayika

JF-Expert Member
Joined Aug 31, 2012
1,175 50 145
nimemsikia msemaji wa Polis ambae nimelishika jina la kwanza ADVERA (ITV habari za saa saa 9.00adhuhuri)akisema polisi imeanzisha mtandao wa kuwashika natapeli wanaochukua pesa za watu kwa ahadi ya kuwapa ajira polisi sasa wasiwasi wangu ni kwamba kuna kundi kubwa la polis wanaoingia kazi hii ya polis kwa migongo ya ndugu zao waliopo ndani ya polis je hii nayo si sawa na rushwa je watanzania wasio na ndugu huko ajira hii wataipata
 
M

MERCYCITY

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2012
Messages
418
Likes
262
Points
80
M

MERCYCITY

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2012
418 262 80
Mzee umesahau mambo ya Godfather katika tz. Watu wengi waliokatika ajira tanzania kuanzia mika ya 90, asilimia kubwa wamepata ajira kwa kutumia Godfarther au kwa kuonga.
 

Forum statistics

Threads 1,215,042
Members 463,005
Posts 28,533,168