Kuingilia uhuru wa mahakama ndo nini maana yake na ni kwa ajili ya nani au nani itamhusu? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuingilia uhuru wa mahakama ndo nini maana yake na ni kwa ajili ya nani au nani itamhusu?

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by haki na usawa, Aug 9, 2012.

  1. h

    haki na usawa JF-Expert Member

    #1
    Aug 9, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 476
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Naomba kufahamishwa juu ya kuingilia uhuru wa mahakama na ni nani anahusika kutekeleza kama imezuiwa?
    Mfano Mitambo ya Richmond iliuzwa hali ya kuwa iliamriwa iwe chini ya mahakama wakati kesi ya kukataa kulipa kulipa tozo ikiwa haijatolewa hukumu?Je si kuingilia uhuru wa mahakama?
    Je uhuru umevunjwa nini kitafuata?
    Je nani anasimamia uhuru huo na watu wake wa kushurutisha amri hiyo itekelezwe wanakaa wapi na akina nani?
    Je kama mtu/kikundi kikivunja adhabu yake ni nini? au ni kiasi gani?
    Je ni mifano ipi mingine iliyowahi na kusababishwa hapa nchini kuvunjwa kwa uhuru wa mahakama?
     
  2. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #2
    Jan 18, 2017
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 12,018
    Likes Received: 3,612
    Trophy Points: 280
    Je Tz kuna independence of the judiciary? Kwa sasa
     
  3. B

    Babati JF-Expert Member

    #3
    Jan 18, 2017
    Joined: Aug 7, 2014
    Messages: 20,821
    Likes Received: 12,968
    Trophy Points: 280
    Siamini
     
  4. Marlex Jr El

    Marlex Jr El JF-Expert Member

    #4
    Jan 18, 2017
    Joined: Nov 6, 2015
    Messages: 1,138
    Likes Received: 1,177
    Trophy Points: 280
    Ipo tena utolewa kwa weledi mkubwa...
     
  5. sagai532

    sagai532 JF-Expert Member

    #5
    Jan 18, 2017
    Joined: Nov 5, 2015
    Messages: 1,151
    Likes Received: 532
    Trophy Points: 280
    Labda lakini sudhani
     
  6. emmanuel gibuka

    emmanuel gibuka Member

    #6
    Jan 18, 2017
    Joined: Jan 14, 2017
    Messages: 19
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 5
    Mmmmhh!!! Kapime akili ila nakushauri
     
  7. m

    mshunami JF-Expert Member

    #7
    Jan 18, 2017
    Joined: Feb 27, 2013
    Messages: 3,770
    Likes Received: 432
    Trophy Points: 180
    Ref. Kunyimwa dhamana kwa Lema. Hakimu alikubali kutoa na akabadilika baada ya kuingia ofisini mwake ambapo alipokea maelekezo toka juu!
     
Loading...