Kuingia chumvini kuna madhara kiafya? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuingia chumvini kuna madhara kiafya?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mpatanishi, Jul 25, 2011.

  1. Mpatanishi

    Mpatanishi JF-Expert Member

    #1
    Jul 25, 2011
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,709
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    Wakuu eti kuingia chumvini ni hatari sana kwa afya kwamba kuna madhara?
     
  2. FiQ

    FiQ JF-Expert Member

    #2
    Jul 25, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 479
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hysee.
     
  3. Viper

    Viper JF-Expert Member

    #3
    Jul 25, 2011
    Joined: Dec 21, 2007
    Messages: 3,664
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    mada aina hii ilishajadiliwa saana yaani! nenda jukwaa la watu wazima fukua thread za 2007 - 2008 .. utapata ilmu dunia moja matata
     
  4. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #4
    Jul 25, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,849
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Pole sana, nakushauri uoe ili hiyo raha umpe mkeo. Kuhusu madhara ni fangasi hivyo inahitajika hiyo () iwe saafi kabla ya kuzamiwa chumvini sio unavamia tu utakosa mdomo shauri yako.
     
  5. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #5
    Jul 25, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,319
    Likes Received: 144
    Trophy Points: 160
    Cancer ya Koo inakunyemelea
     
  6. Viper

    Viper JF-Expert Member

    #6
    Jul 25, 2011
    Joined: Dec 21, 2007
    Messages: 3,664
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
  7. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #7
    Jul 25, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,743
    Likes Received: 832
    Trophy Points: 280
    Na kama alitoka botswana keshakuachia ngoma
     
  8. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #8
    Jul 25, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,224
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
    Utakuja kubleed ww ,acha kunyonya uke
     
  9. TECHMAN

    TECHMAN JF-Expert Member

    #9
    Jul 25, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 2,679
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Sasa kama hamu yako ni chumvini si uchukue kopo la chumvi ulilambe mpaka hamu yako iishe,
     
  10. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #10
    Jul 25, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 28,094
    Likes Received: 2,981
    Trophy Points: 280
    Fungua hizo thread zitakusaidia!
     
  11. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #11
    Jul 25, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,848
    Likes Received: 380
    Trophy Points: 180
    Khaa..hii kali
     
  12. Mamaya

    Mamaya JF-Expert Member

    #12
    Jul 25, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 3,696
    Likes Received: 385
    Trophy Points: 180
    mambo wanayofanya wanadamu wa sasa hata enzi za sodoma hayakuwepo laana ya kizaz hiki na hukumu yake sijui tutapumulia wapi,mara chumvin dah! Watu wakaona haitoshi wakaamua kunyonya hadi kinyeo.huu upuuzi na ujinga wa kuiga utatupeleka pabaya.binadamu tutubu na tuache dhambi.haya mambo hayampendez Mungu.alikupa mdomo kwa ajili ya kula na kunywa pamoja na kuongea'si kunyonyea visivyonyonywa.acha haraka sana hiyo tabia
     
  13. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #13
    Jul 25, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,616
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Ni hatari sana mkubwa, unaweza pata kansa ya koo!
     
  14. Elly Andrew

    Elly Andrew JF-Expert Member

    #14
    Jul 25, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 361
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    Jehanam inakungoja usipotubu kwa Mungu,tubu leo
     
  15. GABOO

    GABOO Senior Member

    #15
    Jul 25, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 119
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hivi addiction si inaua?huyu jamaa namuone huruma,sijui atashindaje hilo pepo.
     
  16. s

    sir echa Member

    #16
    Jul 25, 2011
    Joined: May 28, 2010
    Messages: 85
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mambo yanayofanyika sasa ni zaidi ya sodoma na gomola,likumbuke taifa letu na kizazi chetu katika maombi ili MUNGU atuepushe na majanga yaliyopo mbele yetu.
     
  17. Mpatanishi

    Mpatanishi JF-Expert Member

    #17
    Jul 25, 2011
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,709
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    kaka kuoa kwa sasa bado, halafu huyu demu wangu alikua msafi sana ndio maana kwa sasa nasita kwenda kwa wengine kwa kuhofia hilo.
     
  18. Mpatanishi

    Mpatanishi JF-Expert Member

    #18
    Jul 25, 2011
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,709
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    mkuu canser si mpaka demu awe mchafu?huyu wangu alikua saaafi kabisa. Nataka kuacha but nashindwa kaka nimeshazoea kunyonya ( )
     
  19. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #19
    Jul 25, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,319
    Likes Received: 144
    Trophy Points: 160
    Nani kakudanganya wewe kijana?


    Epstein–Barr virus (EBV) ambao hujulikama kama human herpesvirus 4 makazi yao ni Ukeni. Wewe endelea kunyonya upate cancer, hasa aina ya Burkitt's lymphoma, nasopharyngeal carcinoma, ama central nervous system lymphomas. Usije Laumu hukupewa taadhali. You have been warned stop that
     
  20. Mpatanishi

    Mpatanishi JF-Expert Member

    #20
    Jul 25, 2011
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,709
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    Dah rev. Masa unaniogopesha mkuu, ila mbna kuwa watu wanalama chumvini na hawapati cancer? Ni % ngapi ya uwezekano wa kuathirika?mm nime experience for 6 years kwa demu mmoja tu bt kwa sasa karudi nchini kwao.
     
Loading...