Kuibiwa kura kwa REGIA MTEMA


Remmy

Remmy

JF-Expert Member
Joined
Jun 9, 2009
Messages
4,712
Likes
157
Points
160
Remmy

Remmy

JF-Expert Member
Joined Jun 9, 2009
4,712 157 160
Napenda kutoa masikitiko yangu kwa CCM, JK na NEC kwa kitendo cha kinyama na ukiukwaji wa haki sawa kwa watu wenye ulemavu kupewa fursa ya kuchaguliwa. kitendo cha kumpora jimbo dada huyu aliyepambana na vigingi vingi kwenye kampeni. alifanya kampeni kwa siku 70 non stop kafanya mikutano vijiji 80 kati ya 81 jimboni, kafika hata vijiji ambavyo viongozi wa wilaya na wagombea hawajawahi kufika,usafiri ni wa tazara tu, amepanda kiberenge ili kuvifikia vijiji hivyo,wananchi walimfurahia na kumpenda sana hadi ikatokea kibibi kizee kumpa fedha ya sh 500 kwa furaha ya kufika kwake. hakuangalia ulemavu wake alisonga mbele na amefanikiwa kufanya mikutano 130 wakati wa ccm haikuzidi hata 50. ni mlemavu wa viungo wa kwanza tz kusimama jimboni leo hii mnamuibia kura? wakati wananchi wamemchagua. JK huna moyo? huna huruma? huna ubinadamu kabisa nimekuchukia wewe na NEC, CCM na nimeapa neva in politics na nadhani huko hakuna haki na alaaniwe aliyeleta siasa. na waombeni wanaharakati mteteeni binti huyu wana kilombero wanamlilia. hivi hamna MUNGU? Si muwe mnawateua tu wabunge tujue moja.
 
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2009
Messages
16,231
Likes
346
Points
180
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2009
16,231 346 180
Napenda kutoa masikitiko yangu kwa CCM, JK na NEC kwa kitendo cha kinyama na ukiukwaji wa haki sawa kwa watu wenye ulemavu kupewa fursa ya kuchaguliwa. kitendo cha kumpora jimbo dada huyu aliyepambana na vigingi vingi kwenye kampeni. alifanya kampeni kwa siku 70 non stop kafanya mikutano vijiji 80 kati ya 81 jimboni, kafika hata vijiji ambavyo viongozi wa wilaya na wagombea hawajawahi kufika,usafiri ni wa tazara tu, amepanda kiberenge ili kuvifikia vijiji hivyo,wananchi walimfurahia na kumpenda sana hadi ikatokea kibibi kizee kumpa fedha ya sh 500 kwa furaha ya kufika kwake. hakuangalia ulemavu wake alisonga mbele na amefanikiwa kufanya mikutano 130 wakati wa ccm haikuzidi hata 50. ni mlemavu wa viungo wa kwanza tz kusimama jimboni leo hii mnamuibia kura? wakati wananchi wamemchagua. JK huna moyo? huna huruma? huna ubinadamu kabisa nimekuchukia wewe na NEC, CCM na nimeapa neva in politics na nadhani huko hakuna haki na alaaniwe aliyeleta siasa. na waombeni wanaharakati mteteeni binti huyu wana kilombero wanamlilia. hivi hamna MUNGU?
Mleta mada naomba usiongezee maneno, hayo tu yamenifanya niachane na keyboard kwa dakika 8!
This is too much of thuggy and vandalism actions...Halafu sikujua kuwa dadaRegia ni Mlemavu!
Kitendo cha kuthubutu tu ni cha ujasiri mno, na alitakiwa asitiliwe vidole kwenye haki yake...
Lakini Mungu yupo, na yuko operational kila iitwayo sekunde!
 
kisu

kisu

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2009
Messages
830
Likes
66
Points
45
kisu

kisu

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2009
830 66 45
Nchi imeoza. Hamna Haki. Lakini People Power Haitanyamaza mpaka kieleweke!!!
 
The Dreamer

The Dreamer

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2009
Messages
1,280
Likes
0
Points
0
The Dreamer

The Dreamer

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2009
1,280 0 0
Vandalism and piracy indeed!!!!
 
payuka

payuka

JF-Expert Member
Joined
Jun 17, 2010
Messages
832
Likes
12
Points
0
payuka

payuka

JF-Expert Member
Joined Jun 17, 2010
832 12 0
Dhuluma imetawala ndani ya hii nchi!
 
Facts1

Facts1

JF-Expert Member
Joined
Dec 23, 2009
Messages
308
Likes
5
Points
0
Facts1

Facts1

JF-Expert Member
Joined Dec 23, 2009
308 5 0
CCM hawana muamana.
 
myhem

myhem

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
932
Likes
9
Points
35
myhem

myhem

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
932 9 35
wakati sisi tunasema IN GOD WE TRUST! wenzetu CCM kichini chini wanasema IN DEVIL SATAN THEY TRUST!
ubinadamu ndani ya ccm ni msamiati.
MUNGU ATAMLIPIA DADA HUYU.
 
Remmy

Remmy

JF-Expert Member
Joined
Jun 9, 2009
Messages
4,712
Likes
157
Points
160
Remmy

Remmy

JF-Expert Member
Joined Jun 9, 2009
4,712 157 160
PK Mungu yupo na anaona.
 
Mahesabu

Mahesabu

JF-Expert Member
Joined
Jan 27, 2008
Messages
5,213
Likes
782
Points
280
Mahesabu

Mahesabu

JF-Expert Member
Joined Jan 27, 2008
5,213 782 280
ASUBIRI NEXT 5 YEARS...ILI HAWA WEZI WA KURA TUWADHIBITI.....TUTAWASHIKA KWA MIKONO YETU NA NYAMA YAO TUTAILA.....WOMAN OF SUBSTANCE welcome jamvini tuibomoe cCm mtandaoni......!
 
Mwasi

Mwasi

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2010
Messages
249
Likes
2
Points
33
Mwasi

Mwasi

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2010
249 2 33
Ni kweli tupu Remmy, inauma sana. Hakuna maneno ya kuelezea. Siamini Tanzania tumefika hapa leo, haki haipo tena ni dhuluma tu.
 
Kishaju

Kishaju

Senior Member
Joined
Feb 23, 2008
Messages
106
Likes
52
Points
45
Kishaju

Kishaju

Senior Member
Joined Feb 23, 2008
106 52 45
Jamani kama inawezekana twawez kusaidia kupitisha michango ya kumsaidia na kuweza kuendesha kesi na pia twaweza kumsaidia aendelee kuwapitia watu wake kila wakati ili ajipange vizuri sana mwaka 2015. Jamani tufanye hivyo kwa yule ambaye yupo karibu naye amfikishie ujumbe na sisi tup tayari kutoa chochote tulicho nacho.
 
Chimunguru

Chimunguru

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2009
Messages
10,222
Likes
883
Points
280
Chimunguru

Chimunguru

JF-Expert Member
Joined May 3, 2009
10,222 883 280
Ukweli una prevail always, tutawakamata tuu, mungu yupo pamoja nasi CCM Na JK wote wananuka Rushwa na wizi!!!
 
Chimunguru

Chimunguru

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2009
Messages
10,222
Likes
883
Points
280
Chimunguru

Chimunguru

JF-Expert Member
Joined May 3, 2009
10,222 883 280
Jamani kama inawezekana twawez kusaidia kupitisha michango ya kumsaidia na kuweza kuendesha kesi na pia twaweza kumsaidia aendelee kuwapitia watu wake kila wakati ili ajipange vizuri sana mwaka 2015. Jamani tufanye hivyo kwa yule ambaye yupo karibu naye amfikishie ujumbe na sisi tup tayari kutoa chochote tulicho nacho.
imepita kwangu mkuu, hii itasaidia sana kuwashika hawa mafisadi wa demokrasia
 
Mpita Njia

Mpita Njia

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2008
Messages
7,011
Likes
38
Points
145
Mpita Njia

Mpita Njia

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2008
7,011 38 145
Napenda kutoa masikitiko yangu kwa CCM, JK na NEC kwa kitendo cha kinyama na ukiukwaji wa haki sawa kwa watu wenye ulemavu kupewa fursa ya kuchaguliwa. kitendo cha kumpora jimbo dada huyu aliyepambana na vigingi vingi kwenye kampeni. alifanya kampeni kwa siku 70 non stop kafanya mikutano vijiji 80 kati ya 81 jimboni, kafika hata vijiji ambavyo viongozi wa wilaya na wagombea hawajawahi kufika,usafiri ni wa tazara tu, amepanda kiberenge ili kuvifikia vijiji hivyo,wananchi walimfurahia na kumpenda sana hadi ikatokea kibibi kizee kumpa fedha ya sh 500 kwa furaha ya kufika kwake. hakuangalia ulemavu wake alisonga mbele na amefanikiwa kufanya mikutano 130 wakati wa ccm haikuzidi hata 50. ni mlemavu wa viungo wa kwanza tz kusimama jimboni leo hii mnamuibia kura? wakati wananchi wamemchagua. JK huna moyo? huna huruma? huna ubinadamu kabisa nimekuchukia wewe na NEC, CCM na nimeapa neva in politics na nadhani huko hakuna haki na alaaniwe aliyeleta siasa. na waombeni wanaharakati mteteeni binti huyu wana kilombero wanamlilia. hivi hamna MUNGU? Si muwe mnawateua tu wabunge tujue moja.

Unanitoa machozi Remmy!
 
Kilasara

Kilasara

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2008
Messages
578
Likes
8
Points
0
Kilasara

Kilasara

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2008
578 8 0
Ni jambo la kusikitisha kweli kwamba CCM wakishirikiana na Tume ya Uchaguzi wamethubutu kuchakachua kura za wapiga kura wa jimbo la Kilombero ili kumnyima Regia Mtema ushindi.

Nimemfahamu Regia pale Makao Makuu ya Chadema. Ni msichana mlemavu wa viungo na analazimika kutumia magongo, lakini anaheshimu wazee kweli kweli. Alikwenda haraka haraka ofisini kunitafutia document niliyoomba; na ninavyoelewa alifanya kampeni yake vizuri sana ktk jimbo lake la Kilombero.

Mimi namshauri achambue kura zilizopigwa katika vituo vyote kama zilivyosainiwa na wakala wa vyama, na kubandikwa ktk board nje ya vituo. Kwa vile uchambuzi huu utathibitisha alishinda Mgombea wa CCM, basi aende Mahakamani. Ikithibitika alishinda, ama Mahakama Kuu inaweza kumtangaza ndie mshindi, au itatengua huo uchaguzi wa Mgombea wa CCM na kuamuru uchaguzi urudiwe.

Najua kuna gharama ktk kuendesha kesi kama hii. Lakini pia kuna wanasheria wenye huruma ambao wanaweza kujitolea kwa bei ndogo kusaidia watu kama Regia.

Pole sana Regia. Huu unyama wa hawa wang'ang'anizi wa madaraka utatufikisha mahala pabaya Tanzania.

Mungu Ibariki Tanzania.
 
zumbemkuu

zumbemkuu

JF Bronze Member
Joined
Sep 11, 2010
Messages
9,361
Likes
1,150
Points
280
zumbemkuu

zumbemkuu

JF Bronze Member
Joined Sep 11, 2010
9,361 1,150 280
ashakum si matusi.......CCM kumaaaaaaaaninaaaa zaooo
 
Remmy

Remmy

JF-Expert Member
Joined
Jun 9, 2009
Messages
4,712
Likes
157
Points
160
Remmy

Remmy

JF-Expert Member
Joined Jun 9, 2009
4,712 157 160
mahesabu si swala la kusubiri 2015, ni kuidai haki ya wananchi kilombero sasa, kuna waliozimia, waliomlilia kwa kumkosa. watandelea kukosa umeme,kununua sukari kwa bei kali.
 
Sikonge

Sikonge

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2008
Messages
11,550
Likes
642
Points
280
Sikonge

Sikonge

JF-Expert Member
Joined Jan 19, 2008
11,550 642 280
Kijana wa Kigoma pia kashafungua kesi Mahakamani.

Tutabanana tu hadi kieleweke na hawa Mafisadi.

Regia nina imani JOPO zito la Wapenda haki watakubali kumtetea na tena BURE.

Inabidi tukemee UNYAMA huu uliofanywa kwa dada yetu na ukiongeza na ulemavu, duuu!!

Jamaa ni mikatili si kawaida na kweli hata mie nimechoka. Malipo hapahapa duniani.
 

Forum statistics

Threads 1,237,880
Members 475,775
Posts 29,304,431