Kuhusu wimbo ulioimbwa na vyombo vya usalama pale Uwanjani


Mr Hero

Mr Hero

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2015
Messages
5,563
Likes
6,893
Points
280
Mr Hero

Mr Hero

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2015
5,563 6,893 280
Kwanza nawasalimu hapa jukwaani

Niende kwenye mada moja kwa moja,
Kwa wale wenzangu wenye mawazo kama yangu naona mnisaidie au wenye uelewa zaidi yangu
Pale Uwanjani uliimbwa wimbo maalum wa uhuru wimbo huu umeimbwa na kwaya mchanganyiko ya vyombo vyetu vya usalama, Jeshi, magereza, Polisi
Lakini kwaya hii maneno waliyokuwa wanaimba hayana tofauti kabisa na kwaya ya ccm hivi vyombo vyetu vya usalama ni vyombo huru au ni vyombo vinavyofungamana na Chama fulani?
Ikiwa mawazo ya vyombo vyetu vya usalama yako kama hao waimba kwaya wao basi nchi hii ni ya Chama kimoja,
Binafsi nimeshangaa na nitazidi kushangaa
 
Sudysoko

Sudysoko

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2015
Messages
435
Likes
127
Points
60
Sudysoko

Sudysoko

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2015
435 127 60
Kwa pandiko hii tunapaswa tuanze na wewe kama kweli sio mwana chadamu maana kama sherehe yote kazi yako ilikuwa kuangalia tu makosa
 
Mkaruka

Mkaruka

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2013
Messages
10,867
Likes
9,394
Points
280
Mkaruka

Mkaruka

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2013
10,867 9,394 280
Kwanza nawasalimu hapa jukwaani

Niende kwenye mada moja kwa moja,
Kwa wale wenzangu wenye mawazo kama yangu naona mnisaidie au wenye uelewa zaidi yangu
Pale Uwanjani uliimbwa wimbo maalum wa uhuru wimbo huu umeimbwa na kwaya mchanganyiko ya vyombo vyetu vya usalama, Jeshi, magereza, Polisi
Lakini kwaya hii maneno waliyokuwa wanaimba hayana tofauti kabisa na kwaya ya ccm hivi vyombo vyetu vya usalama ni vyombo huru au ni vyombo vinavyofungamana na Chama fulani?
Ikiwa mawazo ya vyombo vyetu vya usalama yako kama hao waimba kwaya wao basi nchi hii ni ya Chama kimoja,
Binafsi nimeshangaa na nitazidi kushangaa
Nenda kamuulizie Mwamunyange pale Ngome upanga, Bavicha mkubwa wewe, mmeathirika kisaikolojia sana - Yaani hampendi kabisa kuona mema yanafanyika ndani ya taifa hili.

- Leo nilikuwa na bavicha tunaagalia maadhimisho, ni mtu wa kukososoa tuuuuuuuuuuuuuuu, utafikiri amewahi kwenda hata mgambo, kulalamika weeeeeeeeeeee.
 
relis

relis

JF-Expert Member
Joined
May 24, 2015
Messages
2,114
Likes
1,860
Points
280
relis

relis

JF-Expert Member
Joined May 24, 2015
2,114 1,860 280
Kwanza nawasalimu hapa jukwaani

Niende kwenye mada moja kwa moja,
Kwa wale wenzangu wenye mawazo kama yangu naona mnisaidie au wenye uelewa zaidi yangu
Pale Uwanjani uliimbwa wimbo maalum wa uhuru wimbo huu umeimbwa na kwaya mchanganyiko ya vyombo vyetu vya usalama, Jeshi, magereza, Polisi
Lakini kwaya hii maneno waliyokuwa wanaimba hayana tofauti kabisa na kwaya ya ccm hivi vyombo vyetu vya usalama ni vyombo huru au ni vyombo vinavyofungamana na Chama fulani?
Ikiwa mawazo ya vyombo vyetu vya usalama yako kama hao waimba kwaya wao basi nchi hii ni ya Chama kimoja,
Binafsi nimeshangaa na nitazidi kushangaa
Usijali mkuu akiingia Mzee wa kuangalia kila pande na yy ataimbiwa
 
msabillah

msabillah

JF-Expert Member
Joined
Dec 5, 2011
Messages
2,688
Likes
1,318
Points
280
Age
32
msabillah

msabillah

JF-Expert Member
Joined Dec 5, 2011
2,688 1,318 280
Mmmh! Udin... ah uchama nao kazi taifa hili.
 
isma isma

isma isma

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2015
Messages
501
Likes
344
Points
80
isma isma

isma isma

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2015
501 344 80
Ondoa shaka akiingia lowasa ikulu na yeye atatungiwa wimbo wake unaoendana na kwaya ya chadema
 
boy 1

boy 1

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2016
Messages
392
Likes
230
Points
60
Age
31
boy 1

boy 1

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2016
392 230 60
Hata kama nchi ingekuwa inaongozwa na chadema basi wangeimba kichadema chadema wapo kwa ajili ya kulinda serikali halali ambayo inaongozwa na ccm cha ajabu nn sasa hapo usiwe na akili mbili
 
Maboso

Maboso

JF-Expert Member
Joined
Feb 18, 2013
Messages
4,560
Likes
3,086
Points
280
Maboso

Maboso

JF-Expert Member
Joined Feb 18, 2013
4,560 3,086 280
Kwani serikali inaongozwa na chama kipi? Halafu kwani kwenye ule wimbo walitaja chama? Ungetulia tu mkuu usubiri chama kingine kitakaposhika madaraka ndipo utajua wale maaskari walikuwa wanaimba nini. Mbona mambo yanapoharibika hamsemi hii nchi haina chama hivyo chanzo cha uharibifu huu ni vyama vyote bali mnasema CCM ndio imeharibu eti kisa tu ndio yenye serikali. Hata kwenye haya msikimbile kusema hayana chama, bali mseme fulani ndio wenye serikali.
 
Ghosryder

Ghosryder

JF-Expert Member
Joined
Jul 6, 2014
Messages
9,482
Likes
2,404
Points
280
Ghosryder

Ghosryder

JF-Expert Member
Joined Jul 6, 2014
9,482 2,404 280
Kwanza nawasalimu hapa jukwaani

Niende kwenye mada moja kwa moja,
Kwa wale wenzangu wenye mawazo kama yangu naona mnisaidie au wenye uelewa zaidi yangu
Pale Uwanjani uliimbwa wimbo maalum wa uhuru wimbo huu umeimbwa na kwaya mchanganyiko ya vyombo vyetu vya usalama, Jeshi, magereza, Polisi
Lakini kwaya hii maneno waliyokuwa wanaimba hayana tofauti kabisa na kwaya ya ccm hivi vyombo vyetu vya usalama ni vyombo huru au ni vyombo vinavyofungamana na Chama fulani?
Ikiwa mawazo ya vyombo vyetu vya usalama yako kama hao waimba kwaya wao basi nchi hii ni ya Chama kimoja,
Binafsi nimeshangaa na nitazidi kushangaa
We boya kweli! Kwani serikali ya awamu ya tano inatekeleza ilani ya chama gani?
 
M

mangatara

JF-Expert Member
Joined
Jul 6, 2012
Messages
12,339
Likes
8,563
Points
280
M

mangatara

JF-Expert Member
Joined Jul 6, 2012
12,339 8,563 280
CCM msiogope kusema kuwa hata hao ni wanachama tena hai kabisaaa mpaka atokee mwingine asokuwa wa kwao ndipo tutakiona cha mtema kuni.
Kama sikosei aliwahi kusema mnadhim mmoja akasema; Mkileta fyoko nchi tumeichukua. Akapewa ubalozi. Hapo ni watu tu walikuwa wananong'ona kwa habari za power tiller zilizoletwa kutoka ng'ambo ya bahari ambazo zilikuwa haziwezi hata kulima mchangani. Watu tujaribu kukumbuka.
Tukubaliane tu kuwa hao nao ni ccm dam dam ndo maana wengi wanachaguliwa kuwa wakuu wa mikoa nk. Huo si ubaya wowote ndo maana wanaimba wazi wazi
 
S

sweettablet

JF-Expert Member
Joined
Nov 16, 2014
Messages
1,953
Likes
847
Points
280
S

sweettablet

JF-Expert Member
Joined Nov 16, 2014
1,953 847 280
Duh! Watanzania kiboko! Kwamba kuna tune za CCM, chadema, CUF! Sasa nawaza, sijui tune za Jahazi Asilia zikoje!!!
 
H

Hoja nghwani

Member
Joined
Nov 4, 2014
Messages
49
Likes
31
Points
25
H

Hoja nghwani

Member
Joined Nov 4, 2014
49 31 25
Ha ha ha aaa eeeee, Tanzania nchi yangu naipenda sana, bila kujali dini, wala Chama.
 

Forum statistics

Threads 1,274,693
Members 490,736
Posts 30,521,144