Kuhusu walio chaguliwa nafas za kazi TRA hivi karibuni


L

Latoya

JF-Expert Member
Joined
Apr 18, 2013
Messages
661
Likes
352
Points
80
L

Latoya

JF-Expert Member
Joined Apr 18, 2013
661 352 80
Habari wanabodi.
Naomba nideclare interest,nimekuwa nikifatatilia toka kutangazwa kwa nafasi za kazi TRA,interview,majibu hadi kupatikana kwa walobahatika.

Kuna classmate wangu nilisoma naye a level special school flan hapa Tanzania,yeye akiwa boys mie nikiwa girls.

Miaka imeenda maisha yamebadilika and all that,mimi baada ya kugraduate tu niliajiriwa private firm then after a year nikaajiriwa serikalini,ambapo nipo hadi sasa.

Bahati nzur au mbaya yeye hakubahatika kuajiriwa toka tuna graduate kwakuwa tulimaliza mwaka mmoja varsity ila vyuo tofauti.

Walipotangaza nafasi akanitafuta akanambia nimpigie pande apate kwa wakubwa,nikamwambia hata bila wakubwa If you good utapata,anza kujiandaa tu.nilimjibu hivyo kwan sikupata support ya wakubwa kuingia government.nikamwambia anza kujiweka vizuri tu anzia oral hadi interview.

Kweli aliitwa interview akapita oral,akanijulisha kapeta nikampa moyo na kumsihi aendelee kujiweka vizuri upstairs,ingawa alinisihi sana nimpigie pande bt nilimsisitiza jiandae vyema ndo silaha and to pray hard.

Akaenda written matokeo yakatoka,hakuwepo kabisa binafsi nilisikia vibaya kwani nilikuwa na opportunity ya kumbeba bt i thought he is good atapeta tu.

Kuna mdau anaitwa perry amekua akipost na kuonyesha kuhuzunika kukosa post TRA,nikajisikia vibaya sana kwani nimekuwa namcall rafiki yangu but hapokei simu zangu wala kujibu text.

But my friend,jipe moyo wakati ukifika you will not regret.nikiri nilichukulia poa suala lako ila kama mtumishi wa umma nilipaswa kuacha system ijudge na kuamua wanaodeserve the most.

So kwako perry ,my friend na wote mlokosa post hizo jipeni moyo wakati wa bwana ukifika itakuwa tu.
 
L

Latoya

JF-Expert Member
Joined
Apr 18, 2013
Messages
661
Likes
352
Points
80
L

Latoya

JF-Expert Member
Joined Apr 18, 2013
661 352 80
Yes katika maisha hakuna kuwahi wala kuchelewa,kila kiumbe na muda wake,i wish ningejua asingepata ningembeba but hata hivyo kiapo cha uadilifu kilinifunga so i had to let the process be.
 
wisdom empire

wisdom empire

JF-Expert Member
Joined
May 5, 2017
Messages
351
Likes
284
Points
80
wisdom empire

wisdom empire

JF-Expert Member
Joined May 5, 2017
351 284 80
Habari wanabodi.
Naomba nideclare interest,nimekuwa nikifatatilia toka kutangazwa kwa nafasi za kazi TRA,interview,majibu hadi kupatikana kwa walobahatika.

Kuna classmate wangu nilisoma naye a level special school flan hapa Tanzania,yeye akiwa boys mie nikiwa girls.

Miaka imeenda maisha yamebadilika and all that,mimi baada ya kugraduate tu niliajiriwa private firm then after a year nikaajiriwa serikalini,ambapo nipo hadi sasa.

Bahati nzur au mbaya yeye hakubahatika kuajiriwa toka tuna graduate kwakuwa tulimaliza mwaka mmoja varsity ila vyuo tofauti.

Walipotangaza nafasi akanitafuta akanambia nimpigie pande apate kwa wakubwa,nikamwambia hata bila wakubwa If you good utapata,anza kujiandaa tu.nilimjibu hivyo kwan sikupata support ya wakubwa kuingia government.nikamwambia anza kujiweka vizuri tu anzia oral hadi interview.

Kweli aliitwa interview akapita oral,akanijulisha kapeta nikampa moyo na kumsihi aendelee kujiweka vizuri upstairs,ingawa alinisihi sana nimpigie pande bt nilimsisitiza jiandae vyema ndo silaha and to pray hard.

Akaenda written matokeo yakatoka,hakuwepo kabisa binafsi nilisikia vibaya kwani nilikuwa na opportunity ya kumbeba bt i thought he is good atapeta tu.

Kuna mdau anaitwa perry amekua akipost na kuonyesha kuhuzunika kukosa post TRA,nikajisikia vibaya sana kwani nimekuwa namcall rafiki yangu but hapokei simu zangu wala kujibu text.

But my friend,jipe moyo wakati ukifika you will not regret.nikiri nilichukulia poa suala lako ila kama mtumishi wa umma nilipaswa kuacha system ijudge na kuamua wanaodeserve the most.

So kwako perry ,my friend na wote mlokosa post hizo jipeni moyo wakati wa bwana ukifika itakuwa tu.
Huu ndio tunaita utunzi mzuri wa story.
 
radicals

radicals

JF-Expert Member
Joined
Nov 7, 2016
Messages
2,426
Likes
2,693
Points
280
Age
39
radicals

radicals

JF-Expert Member
Joined Nov 7, 2016
2,426 2,693 280
inaonekana unafanya kazi secretariat ya ajira
 
Joseverest

Joseverest

Verified Member
Joined
Sep 25, 2013
Messages
40,539
Likes
48,312
Points
280
Joseverest

Joseverest

Verified Member
Joined Sep 25, 2013
40,539 48,312 280
Sawa wamekusikia
 
Upepo wa Pesa

Upepo wa Pesa

JF-Expert Member
Joined
Aug 8, 2015
Messages
11,965
Likes
14,582
Points
280
Upepo wa Pesa

Upepo wa Pesa

JF-Expert Member
Joined Aug 8, 2015
11,965 14,582 280
Una maana huyu perry alikuomba pande?
 
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2011
Messages
10,033
Likes
918
Points
280
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2011
10,033 918 280
naona mmeanza kunitumia kama reference katika case study zenu...mkuu labda nikuambie tu,kilichoniuma mimi ni kushuhudia baadhi ya watu ambao hata maombi hawakutuma lakini kazini wanaitwa,ila kupata kazi au kukosa yote kwangu yalikua ni majibu coz Tanzania mambo yote yanawezekana na vile vile sio kwamba sina kazi ya kufanya kwa sasa,ilikua ni njia ya kutafuta job security na better payments,ila all in all nimeplay my part nikamuachia Mungu nae aplay part yake ila ndo vile hakua upande wangu,kupata 76% oral interview halafu ukaachwa kuitwa kazini na wakati huo huo kuna watu wamepata 55% wameitwa kazini ni jambo la kushangaza sana.
 
tax compliant

tax compliant

JF-Expert Member
Joined
Jul 30, 2016
Messages
1,107
Likes
1,044
Points
280
tax compliant

tax compliant

JF-Expert Member
Joined Jul 30, 2016
1,107 1,044 280
naona mmeanza kunitumia kama reference katika case study zenu...mkuu labda nikuambie tu,kilichoniuma mimi ni kushuhudia baadhi ya watu ambao hata maombi hawakutuma lakini kazini wanaitwa,ila kupata kazi au kukosa yote kwangu yalikua ni majibu coz Tanzania mambo yote yanawezekana na vile vile sio kwamba sina kazi ya kufanya kwa sasa,ilikua ni njia ya kutafuta job security na better payments,ila all in all nimeplay my part nikamuachia Mungu nae aplay part yake ila ndo vile hakua upande wangu,kupata 76% oral interview halafu ukaachwa kuitwa kazini na wakati huo huo kuna watu wamepata 55% wameitwa kazini ni jambo la kushangaza sana.
Tuliza munkari mkuu, unaweza kuwa umepangiwa fungu zuri zaidi inagwa kwa sasa ni ngumu sana kuamini na kukubali hali.
 
Evelyn Salt

Evelyn Salt

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2012
Messages
48,184
Likes
39,537
Points
280
Evelyn Salt

Evelyn Salt

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2012
48,184 39,537 280
Watu kama nyie mna roho mbaya, kama upo katika nafasi ya kumsaidia mtu kwanini usisaidie?

Akaenda written matokeo yakatoka,hakuwepo kabisa binafsi nilisikia vibaya kwani nilikuwa na opportunity ya kumbeba bt i thought he is good atapeta tu.
 
FineForever

FineForever

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2017
Messages
1,607
Likes
2,068
Points
280
FineForever

FineForever

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2017
1,607 2,068 280
Yes katika maisha hakuna kuwahi wala kuchelewa,kila kiumbe na muda wake,i wish ningejua asingepata ningembeba but hata hivyo kiapo cha uadilifu kilinifunga so i had to let the process be.
System bongo haijatulia kiasi hicho dada yangu, forgery na magumashi sana tu. "But One Day Yes" wazungu wanasemaga...
 
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2011
Messages
10,033
Likes
918
Points
280
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2011
10,033 918 280
Tuliza munkari mkuu, unaweza kuwa umepangiwa fungu zuri zaidi inagwa kwa sasa ni ngumu sana kuamini na kukubali hali.
mimi nimeshakubaliana na matokeo na nimefunga mjadala wa mambo ya tra toka ile juzi nilivyoamua kuwaibukia ofisini kwao kujua mbivu na mbichi,sasa hivi nasubiri salary yangu tu huku nilipo itoke nikajidunge masavanna.
 

Forum statistics

Threads 1,250,522
Members 481,371
Posts 29,736,306