Kuhusu utaratibu: Chadema yatangaza kufanya mikutano nchi nzima wataanzia vijijini, je mikutano ya kisiasa imeruhusiwa?

johnthebaptist

JF-Expert Member
May 27, 2014
34,068
2,000
Kumbukumbu zangu zinanijulisha kuna katazo la kufanyika kwa mikutano holela ya kisiasa isipokuwa ile tu inayohusisha wabunge katika majimbo yao ya uchaguzi.

Sasa Chadema ambayo haina wabunge nchi nzima imetangaza kufanya mikutano nchini kote, wadau hii imekaaje?

Maendeleo hayana vyama!
 

Mystery

JF-Expert Member
Mar 8, 2012
13,921
2,000
Tukuulize wewe Johnthebaptist kuwa akina Dr Bashiru na Polepole wanaofanya mikutano nchi nzima, je wao wameruhusiwa??

Je wao ni wabunge wa Chama gani??

Kama wao wameruhusiwa, ni kwanini wazuiwe kufanya mikutano hiyo viongozi wa Chadema pekee??

Kama mbwali na iwe mbwali!
 

johnthebaptist

JF-Expert Member
May 27, 2014
34,068
2,000
Tukuulize wewe Johnthebaptist kuwa akina Dr Bashiru na Polepole wanaofanya mikitano nchi nzima, je wao wameruhusiwa??

Je wao ni wabunge wa Chama gani??

Kama wao wameruhusiwa, ni kwanini wazuiwe kufanya mikutano hiyo viongozi wa Chadema pekee??

Kama mbwali na iwe mbwali!
Wale nilisikia wanafanya mikutano ya ndani!
 

Kinoamiguu

JF-Expert Member
Nov 29, 2018
3,096
2,000
Kumbukumbu zangu zinanijulisha kuna katazo la kufanyika kwa mikutano holela ya kisiasa isipokuwa ile tu inayohusisha wabunge katika majimbo yao ya uchaguzi.

Sasa Chadema ambayo haina wabunge nchi nzima imetangaza kufanya mikutano nchini kote, wadau hii imekaaje?

Maendeleo hayana vyama!
mikutano haijawahi kukatazwa mkuu... katazo lolote linatolewa kwa mujibu wa sheria huyo kichaa alitamka kwa kuwa hakuwa amemeza zile dawa mbona polepole na yule bashiru hujawahi uliza utaratibu
 

Nnyindojihadini

JF-Expert Member
Nov 12, 2018
644
500
CDM ni wakuonewa huruma. Tamko la Zanzibar limefikia wapi? Huyu kaimu mwenyekiti akiongea wala hamna chembe ya karisma. Naye kaishia kupotosha eti CAG kuitwa bungeni ni sakata la upotevu wa 2.4 Trillioni kasahau ustadhi prof mwenzake alichoongea redio UNO na kumsababishia usumbufu usio kuwa wa lazima/epukika.

Wako viongozi vijana vipaji vyao vinapotelea CDM. Mnyika na Silinde chukueni hatua haraka Taifa hili linawahitaji huko mliko mnapoteza muda wenu bure.

Enzi zile za CDM DR Slaa na sisi wengine thubutu yake.
 

PumziNdefu

JF-Expert Member
Dec 14, 2018
566
1,000
Kumbukumbu zangu zinanijulisha kuna katazo la kufanyika kwa mikutano holela ya kisiasa isipokuwa ile tu inayohusisha wabunge katika majimbo yao ya uchaguzi.

Sasa Chadema ambayo haina wabunge nchi nzima imetangaza kufanya mikutano nchini kote, wadau hii imekaaje?

Maendeleo hayana vyama!
Chakubanga na Bashiru ni wabunge wa wapi??
 

PumziNdefu

JF-Expert Member
Dec 14, 2018
566
1,000
Kumbukumbu zangu zinanijulisha kuna katazo la kufanyika kwa mikutano holela ya kisiasa isipokuwa ile tu inayohusisha wabunge katika majimbo yao ya uchaguzi.

Sasa Chadema ambayo haina wabunge nchi nzima imetangaza kufanya mikutano nchini kote, wadau hii imekaaje?

Maendeleo hayana vyama!
Katazo ni batili kwahiyo wana uhalali wa kuli-defy
 

kiparangwaya

JF-Expert Member
Apr 16, 2017
530
1,000
Kumbukumbu zangu zinanijulisha kuna katazo la kufanyika kwa mikutano holela ya kisiasa isipokuwa ile tu inayohusisha wabunge katika majimbo yao ya uchaguzi.

Sasa Chadema ambayo haina wabunge nchi nzima imetangaza kufanya mikutano nchini kote, wadau hii imekaaje?

Maendeleo hayana vyama!
Kwani Bashiru na Polepole ni wabunge wa majimbo yapi?

Sent using Jamii Forums mobile app
 

kinsakina

JF-Expert Member
Jun 17, 2016
720
1,000
Kumbukumbu zangu zinanijulisha kuna katazo la kufanyika kwa mikutano holela ya kisiasa isipokuwa ile tu inayohusisha wabunge katika majimbo yao ya uchaguzi.

Sasa Chadema ambayo haina wabunge nchi nzima imetangaza kufanya mikutano nchini kote, wadau hii imekaaje?

Maendeleo hayana vyama!
mikutano iko kikatiba,chadema wasihofu kitu,Mahakama ya ICC ipo
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom