Kuhusu upangaji wa shule kwa darasa la saba waliomaliza mwaka huu 2016


kadinali JM

kadinali JM

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2016
Messages
380
Likes
292
Points
80
Age
36
kadinali JM

kadinali JM

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2016
380 292 80
Jamani kwema mazee mambo Shwari? Maulidi vipi? Eebwanae Mimi Nina maswali kadhaa kuhusu hawa wadogo zetu waliomaliza std seven mwaka huu, je wameanza kupangiwa shule za kwenda mwakani? Na kama wamepangiwa je shule zimewekwa kwenye mtandao gani kwa sababu nifungua website ya necta naona mapichapicha tu, swali jingine mtoto aliyepata wastani wa c anapata shule first selection au? Nina imani wabobezi wa elimu hasa elimu ya msingi wamo humu na watanijibu na kunielewesha vizuri kuna Dogo yupo kijijini anataka ajue na accesses ya information kwake anitegemea mimi niliyeko mjini, karibuni wakuu
 
B

Babati

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2014
Messages
31,760
Likes
25,216
Points
280
Age
33
B

Babati

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2014
31,760 25,216 280
Nenda kwenye mbao za matangazo VEO, WEO, na shule husika
 
mwenyewe joseph

mwenyewe joseph

Senior Member
Joined
Nov 1, 2016
Messages
105
Likes
25
Points
45
Age
24
mwenyewe joseph

mwenyewe joseph

Senior Member
Joined Nov 1, 2016
105 25 45
Habari wapendwa!!! mm nna mdogo wangu wa kike namtaftia shule nzury ya olevel anaanza kidato cha kwanza iwe ya serkali na bording
 
mkumbwa junior

mkumbwa junior

JF-Expert Member
Joined
Oct 22, 2014
Messages
217
Likes
250
Points
60
mkumbwa junior

mkumbwa junior

JF-Expert Member
Joined Oct 22, 2014
217 250 60
Jamani kwema mazee mambo Shwari? Maulidi vipi? Eebwanae Mimi Nina maswali kadhaa kuhusu hawa wadogo zetu waliomaliza std seven mwaka huu, je wameanza kupangiwa shule za kwenda mwakani? Na kama wamepangiwa je shule zimewekwa kwenye mtandao gani kwa sababu nifungua website ya necta naona mapichapicha tu, swali jingine mtoto aliyepata wastani wa c anapata shule first selection au? Nina imani wabobezi wa elimu hasa elimu ya msingi wamo humu na watanijibu na kunielewesha vizuri kuna Dogo yupo kijijini anataka ajue na accesses ya information kwake anitegemea mimi niliyeko mjini, karibuni wakuu
washatangaza kama wiki mbili zilizopita nenda kwenye ofisi za kata utaona majina........Mwanafunzi mwenye daraja C anapata shule iliyopo ndani ya kata yake(first selection)
 
mwenyewe joseph

mwenyewe joseph

Senior Member
Joined
Nov 1, 2016
Messages
105
Likes
25
Points
45
Age
24
mwenyewe joseph

mwenyewe joseph

Senior Member
Joined Nov 1, 2016
105 25 45
hujajipambanua uko mkoa gani na huyo mwanafunzi unataka akasome mkoa gani?
Npo singida na shule mkoa wowote ilmladi iwe nzury academically
 
Super Sub Steve

Super Sub Steve

JF-Expert Member
Joined
Jul 9, 2011
Messages
13,471
Likes
5,357
Points
280
Super Sub Steve

Super Sub Steve

JF-Expert Member
Joined Jul 9, 2011
13,471 5,357 280
Habari wapendwa!!! mm nna mdogo wangu wa kike namtaftia shule nzury ya olevel anaanza kidato cha kwanza iwe ya serkali na bording
Anapangiwa moja kwa moja na serikali kutoka kwenye zile shule alizochagua pamoja na ufaulu wake
 

Forum statistics

Threads 1,274,224
Members 490,637
Posts 30,505,510