Kuhusu nyumba za serikali za Oysterbay na M asaki Daressalaam.


Ngonepi

Ngonepi

JF-Expert Member
Joined
Jun 2, 2013
Messages
1,552
Likes
412
Points
180
Ngonepi

Ngonepi

JF-Expert Member
Joined Jun 2, 2013
1,552 412 180
Inanisikitisha sana na inaumiza ninaposoma habari kwamba kuna baadhi ya viongozi wa serikali wanaoishi mahotelini kwa sababu ya kukosa makazi. Uongozi wa Mwl Nyerere kwa makusudi kabisa ulijenga nyumba za kutosha kabisa kwa viongozi wa serikali kule Masaki na Oysterbay, Bila ya huruma wala uzalendo kwa taifa viongozi wa kileo wameamua kugawana nyumba zile kwa kuita kuwa wanauziana tena kwa bei ambayo hata ukienda Vingunguti hupati nyumba,matokeo yake leo serikali inaingia gharama kuubwa sana kwa kuwapangia viongozi mahotelini, hii ianumiza sana maana pesa ambazo zingetumika kutatua changamoto nyingi za wananchi zinapelekwa kwa kwenye matumizi ambayo hayakuwa ya lazma kama wasingegawana nyumba zile. Ajabu waliouziwa wanavunja nyumba zile na kujenga mahekalu makubwa kabisa!! SASA kwa taarifa yenu ninyi endeleeni tu kuwekeza kwenye hizo ploti na pia mwendelee kuombea hivyohivyo CCM iendelee kutawala LA SIVYO haki ya Mungu ninyi na watoto wenu mtalia machozi ya DAMU siku mchama wenu huu WAKIJANI tutakapoundoa madarakani. Nawamind sana walafi ninyi!!
 
Janjaweed

Janjaweed

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2010
Messages
9,904
Likes
1,337
Points
280
Janjaweed

Janjaweed

JF-Expert Member
Joined Jan 20, 2010
9,904 1,337 280
nakumbuka hata enzi za nyerere kuna viongozi wengi tu walikua wanakaa kwenye mahoteli yetu e.g. kilimanjaro hotel enzi hizo hadi kufikia hoteli kufilisika

pia sisahau bosi mmoja alihamishiwa new africa hotel enzi za mwalimu na kukaa pale for years huku nyumba za serikali zipo

the bottom line is, we do have a bigger problem, nalo ni accountability
 
Kijakazi

Kijakazi

JF-Expert Member
Joined
Jun 26, 2007
Messages
3,546
Likes
52
Points
145
Kijakazi

Kijakazi

JF-Expert Member
Joined Jun 26, 2007
3,546 52 145
Inanisikitisha sana na inaumiza ninaposoma habari kwamba kuna baadhi ya viongozi wa serikali wanaoishi mahotelini kwa sababu ya kukosa makazi. Uongozi wa Mwl Nyerere kwa makusudi kabisa ulijenga nyumba za kutosha kabisa kwa viongozi wa serikali kule Masaki na Oysterbay, Bila ya huruma wala uzalendo kwa taifa viongozi wa kileo wameamua kugawana nyumba zile kwa kuita kuwa wanauziana tena kwa bei ambayo hata ukienda Vingunguti hupati nyumba,matokeo yake leo serikali inaingia gharama kuubwa sana kwa kuwapangia viongozi mahotelini, hii ianumiza sana maana pesa ambazo zingetumika kutatua changamoto nyingi za wananchi zinapelekwa kwa kwenye matumizi ambayo hayakuwa ya lazma kama wasingegawana nyumba zile. Ajabu waliouziwa wanavunja nyumba zile na kujenga mahekalu makubwa kabisa!! SASA kwa taarifa yenu ninyi endeleeni tu kuwekeza kwenye hizo ploti na pia mwendelee kuombea hivyohivyo CCM iendelee kutawala LA SIVYO haki ya Mungu ninyi na watoto wenu mtalia machozi ya DAMU siku mchama wenu huu WAKIJANI tutakapoundoa madarakani. Nawamind sana walafi ninyi!!
Usichokijua ni kwamba hata Upinzani wakishinda Uchaguzi ujao hakuna mwenye jeuri ya kunyang'anya hizo Nyumba, Wanasiasa wanaongea tu Majukwaani na kudanganya watu ili wapate kura, lkn swala la kuuza Nyumba lilikuwa ni lazima kwa sababu ya Gharama za uendeshaji na halikuwa wazo ya Serikali ya JMT bali lilikuwa ni wazo au shinikizo kutoka kwa wahisani (IMF na Benki ya Dunia, Umoja wa Ulaya n.k) kwamba ili Serikali iweze kupata Misaada ni lazima ipunguze gharama za uendeshaji ikiwa ni pamoja na kuuza nyumba zote za Serikali, viwanda ambavyo vinapata ruzuku toka serikalini n.k!

Sasa kama Wapinzani wataenda kinyume na wahisani, siamini, kwa sababu hata leo hii Bw.Slaa yuko Ujerumani, kufanya nini? Ujerumani ni moja ya Wahisani wakubwa, hivyo ili Upinzani washinde na kuongoza kwa amani ni lazima wasiwakasirishe Wahisani, hapo ndipo shughuli ilipo!
 
idawa

idawa

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2012
Messages
21,516
Likes
18,105
Points
280
idawa

idawa

JF-Expert Member
Joined Jan 20, 2012
21,516 18,105 280
Rasilimali zetu zikisimamiwa vizuri, haina haja ya kuwapigia magoti wahisani zaidi ya ushirikiano wa maendeleo
 
BONGOLALA

BONGOLALA

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2009
Messages
15,609
Likes
6,125
Points
280
BONGOLALA

BONGOLALA

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2009
15,609 6,125 280
Mkapa akamatwe kwa kuuza mali za umma!
 

Forum statistics

Threads 1,272,600
Members 490,036
Posts 30,454,765